ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบจัดให้เมีย 2

เริ่มโดย st789, มกราคม 27, 2020, 04:29:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

st789

สุภาษิตว่าไว้ตีเหล็กต้องตีตอนร้อน พอผมเห็นนพแอบขโมยกางเกงในพรไป วันรุ่งขี้นเป็นวันอาทิตย์ที่ทำงานผมหยุด แต่ผมบอกพรว่าจะพานพไปช่วยย้ายของในที่ทำงานหน่อย ขณะขับรถไปผมก็ชวนนพคุยไปเรื่อยเรื่องหนีทหาร เรื่องมีแฟนซึ่งผมรู้แล้วว่านพเคยมีเมียแต่ทางแม่ฝ่ายหญิงไม่ชอบเลยให้ลูกสาวเลิกกันไป  พอเข้ามาถึงห้องทำงานผมเลยถามนพ ตรงๆเลย ว่าแอบขโมยกางเกงในพรไปเหรอ นพทำหน้าตกใจ อ้ำอึง ไม่กล้ามองหน้า รับเสียงอ๋อยๆว่า"ใช่ครับ"
ผมถามว่า"ขโมยไปทำไรเอาตรงๆ"
นพยังคงอ้ำอึง ตอบว่าเอาไปช่วยตัวเองแล้วก็เอามาคืนแล้ว ผมได้ทีเลยบอกว่าทำแบบนี้คงอยู่ด้วยกันไม่ได้ นพตกใจมากทีผมบอกไปแบบนี้ ยกมือไห้วผมแล้วบอกว่าอย่าไล่ไปไหนเลย จะให้ผมทำอะไรผมยอมทุกอย่าง
ผมเลยบอกให้นพเปิดโทรศัพท์ให้ดู ผมไล่ดูอัลบั้มรูป เจอรูปเมียผมเป็นรูปแอบถ่ายข้างหลังสองสามรูป นพก้มหน้านิ่งผมก็ไม่พูดไร พอดูจบผมบอกให้เปิดไลน์ให้ดูหน่อย นพทำท่าลังเลแต่ก็ยอมบอกรห้สผมเข้าไปดูในไลน์ของนพ มีอยู่กลุ่มที่น่าสนใจ คือกลุ่มสามสหาย พอเข้าไปอ่าน มีพูดถึงเมียผมทำนองปรึกษากันฝนกลุ่มว่านพอยากเย็ดเมียผมเพื่อนๆก็แนะนำวิธีต่างๆ  ผมอ่านจบก้อเลยถามนพว่า อยากมีอะไรกับเมียผมจริงเหรอ  นพไม่กล้าตอบได้แต่ก้มหน้า
    ผมเลยบอกนพว่าเรามาทำข้อตกลงกันผมจะให้นพเย็ดเมียผมแต่มีข้อแม้   พอผมพูดจบ นพมองหน้าผมแบบไม่เชื่อหูตัวเอง ผมต้องย้ำบอกว่าจริงแต่มีข้อแม้สนใจมะ นพรีบบอกว่าจะให้ไรก็ยอมถ้าเฮีบพูดจริง ผมเลยบอกนพไปว่าผมชอบแนวนี้ แล้วบอกว่าต่อไปให้นพทำตามแผนที่ผมจะเป็นคนบอก และจัดการลงทะเบียนไลน์เผื่อที่ผมจะเปิดดูไลน์นพได้โดนผมจะสมัครไลน์อีกอันไว้คุยกะนพเรื่องนี้และติดตามอ่านที่จะให้นพคุยกับเมียผมซึ่งนพก็ตอบรับอย่างยินดี
  หลังจากตกลงกันเรียบร้อยผมถามนพว่าแอบมองเมียผมบ่อยมะเห็นไรบ้าง นพบอกแอบดูทุกครั้งที่ไปช่วยห่อสินค้า หรือทุกครั้งที่มีโอกาส ส่วนใหญ่เห็นแค่ร่องอก นานๆจะแอบเห็นกกน.สักครั้ง ผมบอกว่างั้นดีเลยพรุงนี้ตอนเข้าไปช่วยหอสิ้นค้าให้ทำทีแอบมองแต่ทำให้พรรู้ว่า มองอยู่ดูสิพรจะว่าไง ก่อนเข้าไปให้ไลน์บอกผมด้วย
  พอตอนสายๆ นพไลน์มาบอกว่าเจ้ไลน์มาให้ไปช่วยห่อของ ผมบอกเค ตามที่บอกแล้วกัน จากนั้นผมรีบมาเปิดกล้องเร่งเสียงใส่หูฟังพร้อมเต็มที่ สักพักก็เห็นนพเข้ามาในห้อง วันนี้เมียผมใส่ชุดกางเกงขาสั้นเสื้อแขนกุดตามปกติของเค้า พอทำไปได้สักพักก็เห็นนพทำเป็นแบมองนมเมียผม นพมองอยู่นานจนเมียผมหันมาเห็น ได้ยินแว่วๆว่าแอบมองไรเดี๋ยวเถอะ  ได้ยินเสียงนพตอบว่า"ไม่ได้แอบสักหน่อยตาไปเอง"
เมียผมบอกว่า"เดี๋ยวนี้เอาใหญ่แล้วนะ"
นพ"มีของดีก็หวงด้วย"
แฟน "ยังมาพูดอีก ไม่กลัวฟ้องเฮียหรือไง"
นพ"เจ้ไม่ใจร้ายขนาดนั้นมั้ง"
แฟน" แอบดูบ่อยหรือเปล่านี่"
นพไม่ตอบได้แต่ ยิ้มๆแฟนผมพูดว่า
"แบบนี้แสดงว่าแอบดูบ่อยแน่เลยเห็นอะไรบ้างบอกมานะ"
นพตอบแบบไม่กลัวคงเพราะมีผมหนุนหลังอยู่ว่า"ก็เห็นวอบๆแวบๆไม่เห็นถนัดหรอกเจ้ ว่าแต่เจ้จะฟ้องเฮียจริงเหรอ"นพแกล้งทำเป็นกลัว
แฟน"อยากให้ฟ้องมะ ถ้าไม่ให้ฟ้องก็อย่ามาแอบมองอีก"
นพ"ไม่แอบก็ได้งั้นต่อไปมองตรงๆเลยนะ"
แฟนผมลุกขึ้นแล้วบอกนพว่า"ไม่ต้องพูดมากทำงานให้เสร็จแล้วไปรดน้ำต้นได้แล้ว"พูดเสร็จก็เดินเข้าห้องนอน
ผมรีบสลับมาดูกล้องตัวในห้องนอน แฟนผมเข้ามาถึงก็ล้มตัวนอนหงายบนเตียงขาห้อยลงมาข้างล่างส่วนมือก็ลูบที่หีตัวเอง ผมก็เพิ่งเคยเห็นครั้งแรกเหมือนกันที่เมียทำแบบนี้  ผมรีบแคป
หน้าจอ แลัวตัดหน้าเมียออกส่งไลน์ไปให้นพดู  พร้อมกับบอกมันว่า  "สุดยอดตามแผนเลย "แล้วบอกให้นพ ลองคุยไลน์จีบเมียผมดูสิ นพบอกได้เลย
ตอนเย็นผมกลับมาบ้านเหตุการณ์ก็ปกติเมียไม่ได้ฟ้องอะไร ผมแกล้งชวนเมียไปเดินเล่นในสวนเพื่อเจอนพดูสิเมียจะพูดอะไรหรือเปล่า  แต่ลงไปแล้วไม่เจอ เลยเดินชวนเมียเดินไปดูบ้านน็อคดาวที่แม่ผมปลูกไว้นอนเล่นในสวนด้านในดูโทรมไปเยอะเพราะไม่มีคนมาอยู่แต่ด้านนอกดูสะอาดดีเพราะนพมาอาศัยนอนเล่น ผมเลยบอกกับเมียว่าน่าจะปรับปรุงสักหน่อยแล้วให้นพมาอยู่ ส่วนห้องนพจะได้เอาไว้ให้คนมาเช่าหลังนี้ปล่อยไว้เฉยๆก็เสียดายเปล่า แฟนก็ไม่ได้ว่าอะไรบอกว่า"ก็ดีเสียดายบ้านไม่มีคนอยู่จะโทรมเร็ว"
ตอนกลางคืนผมเข้ามานั่งทำงานในห้องส่วนตัวของผมซึ่งปกตอพรจะไม่เข้ามายุ่งเพราะมีเอกสารเครื่องมื้อของผมเยอะไปหมด ผมทำงานไปก็เปิดไลน์ของนพทิ้งไว้ด้วย เปิดดูในกลุ่มเพื่อนนพมีเอาเมียผมไปวิจาร์กับยุให้นพเย็ดเมียผม อ่านไปได้สักพักก็มีไลน์เตือน ผมเลยเปิดดูปรากฏว่านพส่งช่อดอกไม้ไปให้เมีย แล้วเมียผมตอบมาว่า"มีไรเหรอส่งดอกไม้มาไม มาแปลกนะเรา"
นพไลน์ตอบว่า"อยู่ว่างๆเหงานะไม่มีเพื่อนคุยเจ้คุยเป็นเพื่อนได้มะ"
แฟนผม"จะคุยไร เจอกันทุกวัน"
นพ"คุยเป็นเพื่อนหน่อยก็ไม่ได้"
แฟนผม"จะนอนแล้วไว้วันหลังละกัน"
   รุ่งขึ้นอีกวันผมเตรียมไปทำงานออกมาจะเจอพร สังเกตุเห็นพรแต่งตัวนุ่งกางเกงที่ด้านหน้าเป็นกระโปรงเสื้อแขดกุดเหมือนเมื่อวานแต่คอกว้างกว่า ผมนึกในใจว่าพรต้องอยากโชว์นะแน่เลย เลยแกล้งถามว่า "ช่วงนี้ลูกค้าสั่งของเยอะหรือเปล่าละ
พร"ก็พอสมควรแต่ยุ่งหน่อยตรงบางที่ต้องคอยตอบลูกค้า ตอบช้าไม่ได้เค้าถามมาต้องรีบตอบ"ผมได้จังหวะเลยบอกว่า"ก็ให้นพมาช่วยเเพ็กให้สิจะได้มีเวลาตอบคำถามลูกค้า"(ลืมบอกว่าเมียผมขายพวกเครื่องสำอางค์กับของใช้และเสื้อผ้าผู้หญิง)
พรตอบว่า"ว่าจะให้มาช่วยเหมือนกันไม่รู้ว่าจะว่างมะ
พอผมออกจากบ้านรีบไลน์บอกนพว่าวันนี้ลองจัดให้หนักกว่าเมื่อวานหน่อย นพรับปากว่า"ได้เลย จัดให้ครับเฮีย"
พอช่วงบ่าย นพไลน์มาบอกว่ากำลังจะเข้าไปช่วยเมียผม  ผมเลยเปิดกล้องดูเห็นเมียอยู่หน้าคอม สักพักนพก็เข้ามา มันมองเมียผมแล้วทักว่า "วันนี้เจ้แต่งตัวสวยจัง"แฟนผม"ไม่ต้องชมโน้นเเพ็กให้เสร็จต้องส่งก่อนบ่ายสาม"
นพ"ถ้าจะให้เร็วเจ้ต้องมาช่วยผมแล้วละ"
แฟนผม"ได้สิ"
แล้วเมียผมก็ลุกมาช่วยแพ็กของเพราะกลัวส่งไม่ทัน ในจังหวะก้มๆเงยๆนพก็จ้องมองนมเมียผมเพลินไปเลยโดยเมียผมไม่คิดจะปิดแต่สังเกตุว่าเมียก็แอบดูว่านพมองอยู่หรือเปล่า ขณะที่ทำไปคุยไป
นพก็ถามว่า"เจ้ขายน้ำหอมด้วยเหรอ "
แฟนผม"ขายสิแต่ตอนนี้ของหมด"
นพ"อ้าวแล้วนี่กลิ่นอะไรหอมจังสงสัยมาจากเจ้แน่เลย
พูดแล้วนพก็ยื่นหน้าไปหอมแก้ม เมียผม

texzaz

เรื่องราวน่าติดตามมากครับ แค่อ่านปูเรื่องก็ฟินแล้ว

-taro-

อู้ววว

แนวแอบดูเมียเล่นเสียวนี่เร้าใจดีจริงๆครับ

Kitti Wongsa

แนวนี้สนุกดี นายจ้างกับลูกจ้าง

code47

ปูเรื่องไว้นานมาก รออ่านต่อนะครับ

review1972

อ๊ะ..มีฝีมือนี่ครับ เขียนได้ดี เร้าใจให้ติดตาม งานนี้ต้องยาวครับ

maxzader

::Bloody:: กำลังไปได้ดีเลยครับตื่นเต้นดีแบบนี้ เสียดายจบไปไวนิด. 55

sixdevil7

ลุ้นเลยงานนี้นพใกล้ความจริงละ... ขอบคุณครับ

drof666

น่าสงสารพรไม่ว่าจะโดนผัวส่งเด็กมาเสียบบัตรแทน

hikarunaka