ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ

เริ่มโดย twintower, มกราคม 29, 2020, 10:00:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wangdora29

กลัวจบแบบไม่สมหวังมากเลยครับ

boon66

Love story.  หากจะรัก ต้องลืมคำว่าเสียใจ
รักข้ามขอบฟ้า
รักไร้พรหมแดน

bank_bank

นันจะอยากมาสานสัมพันธ์ก่อนแต่งงานหรือปล่าวน้า

kgerrard

ผมชอบอ่านแนวนี้ครับ ดูมันเป็นความรักที่ต้องเสียสละจริงๆ เพื่ออนาคตของอีกฝ่าย
แต่แอบชอบยิ่งกว่า หากจบแบบhappy endingครับ

865162

ความรักที่เป็นขนาน รอสักวัน ที่จะมาบรรจบ แม้ว่าอาจจะไม่มี ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการตัดสินใจเลือก

naja313

blackjack

::Doubt:: อ่านแล้วชอบนะ ชวนติดตามเลย จะเป็นไงต่อนะ หัวใจรักที่เสียสละ

Tom525218

เรื่องน่าจะมาในแนวเศร้าแน่ๆๆเลย แต่ไม่รู้ว่าใครจะเสียสละ กันแน่ ติดตามครับ ขอบคุณมากครับ

bunchucherd

ชอบ​เนื้อ​เรื่องมากครับ  น่าติดตามมาก

MirrorAce

เศร้าเลยครับ จากกันทั้งที่ยังรัก

chokolate

แค่อ่านตอนแรก ก็น้ำตาไหลแล้ว ดรามาแน่ ๆ เศร้ามาก เรื่องนี้ 

badboyy2j

รู้สึกเหมือนได้ อ่านนิยายดีๆสักเรื่อง  ที่ต้องคอยเอาใจช่วยตลอด

Sakoda

ดีใจทุกครั้งที่ได้อ่านเขียนของท่าน^__^

Bannchan

เริ่มเนื้อเรื่องปูมาได้ดีชวนอ่านติดตาม