ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขุนศึกตระกูลหยง ตอน 11 (แตกแล้ว)

เริ่มโดย Sukita, มกราคม 31, 2020, 01:58:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sukita

ไอ้หยู่กดควยเด้าเจ้หงส์เมียรักแบบสุดลำเพื่อตอบแทนที่ให้มันได้ลิ้มรสของดีๆ พร้อมเด้าควยแบบสุดลำทุกครั้งทุกๆดอก แต่ไม่ลืมใช้นิ้วเกี่ยวหีสองสาวด้านล่างตามไปด้วย "อูยยยอ้วนนจ๋านิ้วแทงหีหมิงลึกๆโอววว" "เจ้หงส์ขาหนูเสียวอี้หลิวเสียวโอ้ยยย" ช่างเป็นภาพสุดจะบรรยาย มันเด้านานสุดๆให้เจ้แอร์คนสวยนานเป็นพิเศษ จนน้ำหีสาวหงส์แตกซ่าน "อูยยยดีคะผัวจ๋าโอวววโอวววอ้ายยยแตกแล้วคะหีเมียแตกแล้วอ้าก..ก" หงส์เสร็จสมแต่ยังคงนอนดูดปากเจ้หลิวไว้ ไอ้หยู่ลงล่างสุดรอเล่นงานหีทอมหน้าหวาน งานนี้ต้องกระหน่ำหีให้หนักไม่แพ้เจ้หงส์ หงส์เอาตัวหลิวออกไปนอนทับตัวเองเหมือนต้องการเปิดทางให้ผัวรักได้อัดเจ้หมิงแบบสุดๆ และเธอไม่ลืมเล้าโลมน้องหลิวด้วยการเขี่ยเสยติ่งแตดไปมา สร้างความเสียวซานให้สาวน่ารักไม่พอไอ้หยู่ยังดันนิ้วชี้เข้ารูหีเจ้คนเล็กไม่ให้ขาดตอน ถึงควยจะเสียบหีทอมหน้าหวาน อย่างเจ้หมิงอยู่เต็มรูหมิงสุดยั้งใจ เธอต้องดูดปากไอ้อ้วนบรรเทาความเงี่ยนลืมความเกลียดชั่งหมดสิ้น ไอ้อ้วนควานเย็ดบดไข่ควานไปทั่วรูหีอุ่นของเจ้หมิง เธอเสียวสุดๆจนต้องถอนปากออกมาครางบอกพี่สาวคนโต "อูยยยหมิงรู้แล้ว เจ้ควยน้องอ้วนผัวเจ้อูยยมันดีอูยยยโอววว แบ่งให้หมิงบ้างนะเจ้อูยยยหมิงขอนะเป็นผัวหมิงบาง อูยยยอายยยแตกแล้วน้ำหีหมิงไหลแล้ว" ไอ้อ้วนเล่นงานหีสาวทอมจนน้ำแตกซาน ความอึดของมันมาจากจิตใจครั้งเย็ดเจ้หงส์ครั้งแรกที่แตกไวจิตมันจึงสร้างกำแพงข่มน้ำเงี่ยนได้นิคือ วิทยายุทธขั้นลึกล้ำกว่า4ขั้นที่สำเร็จเสียอีกเป็นวรยุทธที่ทุกชายอยากมี ไอ้หยู่ชักควยที่มีแต่เมือกหีสาวทอมมาจ่อหีหลิวพี่สาวคนเล็ก หลิวที่เงี่ยนสุดประมาณโดนไอ้อ้วนจับขาเย็ดยกล้อเข้าเต็มๆ รูหีตีบๆโดนควยชำแรกเข้าจนหมดลำ เจ้หงส์ออกจาตัวหลิวไปกอดหมิงน้องสาวให้กลม และให้กำลังใจเชียร์น้องคนเล็กกันทั้งคู่ ไอ้หยู่กดควยหนักๆในหีสาวสุดน่ารักจนเธอกระตุกสั่นครางร่า "อูยยยอ้วนจ๋ากดเจ้ลึกอีกโอวววดีย์ๆๆโอววว" ความเสียวแล่นไปทุกอณูอู่หีของเธอ ไอ้หยู่ปล่อยสองขามาดูดปากสาวน่ารักดัดผมลอนสะลวย ที่เด้งหีตามลำควยที่สาวใส่หีอย่างไม่ลดละ เสียงดูดปากดังแจ๊บๆๆจนลั่นห้อง ส่วนสองสาวที่มองดูการเย็ดมัวต่อรองว่าใครจะได้ต่อควยเจ้าอ้วนเป็นคนต่อไป "เจ้หมิงขอก่อน" "ตามคิวสิหมิงเรื่องแบบนี้นิผัวเจ้นะ" "ผัวหนูเหมือนกันนะเจ้" "อูยยผัวหลิวด้วยเจ้หลิวโอวววขอก่อนนะต่อเลยนะอูยย" เจ้หลิวมีการถอนปากออกมาขอต่อรองกับเขาสองสาวมองค้อนตาเขียว ไอ้อ้วนหยู่ ผู้บรรลุวรยุทธกาม เลยเสือกควยให้ลึกสุดหีสาวหลิวให้หีเจ้หลิวดูดหัวควยแรงๆ จนหลิวมิอาจทานทนเด้งหีสวนน้ำหีแตกซ่าน ก่อนไอ้หยู่จะชักหัวควยออกมา เดินตรงไปหาสองสาว "ไหนใครจะได้ต่อต้องเอาน้ำควยผมให้ชุ่มหน้านะ" สองสาวทำท่ามาคว้าควยหยู่ที่กดหัวไว้เหมือนจะแตก แต่สาวหลิวทางด้านหลังกับจับพุงไอ้อ้วนแล้วเอาหน้าตัวเองไปถูหัวควยจนน้ำแตกอัดหน้าชุ่มโชก "ว้ายใยหลิวแกมาแซงคิว" "นิใยตัวแสบนักนะหลิว" และการละเล่นกามก็ดำเนินต่อเนื่องไปจนเช้าไปจบเที่ยงของอีกวัน (จบตอน11 ขออภัยที่ขาดตอนนานไปพักร้อนครับ)

fantastica

Tum241

ติดใจกันหมอแบบนี้เหลืออีกคนจะโดนตอนไหน

aunkung0111

swss2511

สามสาวหลงใหลไอ้อ้วนแล้วต่อไปคงได้หาสาวมาเพิ่มให้อีก

BłäčkMäñ_60

ติดผัวกันงอมแงมเลยทีเดียวเชียว อย่งงี้อ้วนจะไหวมั้ยเนี่ย เมีย 3 แล้วแบบนี้จัแบ่งเวลายังไงหร่ะ

yourbuddy

633sqd

สามสาวอย่าลืมไปตามเพื่อนๆมานะ หยูจะได้ไม่วอกแวกไปที่อืน

dopant

โคตรอิจฉาอ้วนจังฟันสาวถึงสามคนพร้อมกัน

therasak

ฟ้าเหลืองแน่เจ้าอ้วน เดินเรื่องเร็วมากครับ

ppherbalife

Dragora

Somwung

aeadza

กลับกลายเป็นมาแย่งของรักของหวงกันซะได้นะครับ สนุกกันดีครับสามัคคีกันดีครับ

Somwang89