ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้แต่งไปยั่วใครกันแน่คะ

เริ่มโดย Ccc, มกราคม 31, 2020, 09:48:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ccc

สวัสดีค่ะ นี้เราแอบเอาของแฟนมาเขียนเลยนะ ไม่ได้เห็นเขาเขียนมานานแล้ว ตอนนี้แฟนเรายุ่งมาก เลย เพราะไปเรียนปริญญาอีกใบ
เข้าเรื่องเลยแล้วกันนะคะ เราชื่อกระแต ค่ะ ก็คนที่เคยโดนน้องตัวเองเย็ดมาแล้วนั้นละ เมื่ออาทิตย์ก่อนแฟนเรามาคุยเรื่อง วันซ้อมใหญ่รับปริญญา ที่นี้เขาบอกให้แต่งตัวยั่วๆ หน่อย เราก็ไม่ได้ซีเรียสอะไรนะ ก็แต่งให้เขาดูประจำอยุ่แล้ว แต่คราวนี้ เขาต้องไปรายงานตัวตอนเช้ามืด คือ มันเช้ามืดเลยนะ ยังไม่สว่างด้วย เราแต่งตัวแบบนั้น ตอนเดินไปห้องน้ำ ได้โดนพวกคนงานที่มหาลัย รุมโทรมพอดี แฟนเราก็บอกว่า มีคนๆ แน่นอน หลังจากยืนยันว่า ปลอดภัยแน่ เราก็เลยยอมตกลงค่ะ ถึงจะเคยโดนเย็ดมาก็จริง แต่ไม่ได้มั่วนะ กับคนแปลกหน้านี้ ไม่ไหวจริง กลัวติดโรคค่ะ

จากนั้นแฟนเราก็ให้ไปซื้อชุดใหม่ บอกเบื่อชุดเดิมๆ แล้ว เราเลยไปเดินหา แต่ก็ไม่มีที่ถูกใจเลยค่ะ เพราะงานรับปริญญา ชุดที่เลือกจึงต้องดูดีประมาณหนึ่งด้วย จะให้แต่งเหมือนไปขายตัว ตามปกติ ก็ยังไงๆ อยู่ เลยตัดสินใจเข้าเว็บหาซื้อ ซึ่งในประเทศมันไม่มีอันที่โอเลย สุดท้ายไปเจอที่เว็บนอกแทน

ตอนแรกก็ยังไม่ได้จะเอาชุดนี้หรอกนะคะ แต่เราไปเข้าห้องน้ำ กลับมา แฟนกดซ์้อให้เฉยเลย จึงต้องจำใจ ใส่ เขาบอกทนรอเห็นไม่ไหวแล้ว

เราเอาชุดที่ไปซื้อมาลงให้ดูนะคะ ส่วนที่เราใส่ ...ให้แฟนดูคนเดียวค่ะ อิอิ

พอถึงวัน เราก็ตืนเกือบ ตี 2 มาแต่งหน้าแต่งตัว ส่วนแฟนเราตอนแรกตื่นมาก็งั่วเงี่ย ไม่ได้ตื่นเต้นอะไร แต่พอ เห็นเราใส่ชุดเรียบร้อย ก็ปรี่เข้ามากดลงที่นอน แล้วไซ้ทันที เราก็ไม่ได้อะไร ก็เลยปล่อยให้ทำ จนเขาแตกในค่ะ น้ำมันจะไหลออกจากหี เราเลยดึงกางเกงในลูกไม้ที่มีผ้าซับไว้ กันน้ำไหลออก เพราะถ้าไปล้างมันจะไม่ทัน จากนั้นก็เอาถอดยกทรงออก เหมือนจะไม่ค่อยเข้ากับชุด แฟนบอกให่ใส่เสื้อในปีกนกแทน

จากนั้นแฟนก้ขับรถไป ระหว่างทาง แอร์มันเย็นมาก น้ำในหีก็จะไหลออกตลอดเลยค่ะ มันลื่นๆ ในหี เสียวจนต้องถางให้น้ำไหลออกมาหน่อย แฟนบอกกระโปรงสั้นมาก เห็นกางเกงในที่น้ำซึมเป็นดวงเลย จริงๆ เราว่า น้ำเงี่ยนเรามากกว่านะ  พอรถติดไฟแดงแฟนจะค่อยเอามือมาบีบนมตลอด ยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่ ตอนแรกว่าจะเอาเสื้อมาคลุมด้วย แต่ลืมค่ะ ก็โดนแฟนเย็ดอยู๋ พอเย็ดเสร็จก็รีบดึงเราไปเลย กว่าจะใส่ส้นสูง 4 นิ้วได้อีก พอมาถึงที่จอดรถ เราก็ถามว่า ทำไมไม่ไปจอดในมหาลัยละ แฟนบอก เขาปิด ให้คนไว้เดินถ่ายรุป จากนั้นเขาก็ลงรถ เราตามลงมา พอดีที่มียาม เดินตรวจ จังหวะสายตาปะกับกางเกงในลูกไม้สีขาวของเราแน่ๆ ค่ะ มองตาโตเชียว ยิ่งมีน้ำคาวไหลอยู่ข้างในด้วย แฟนเห็นก็เดินมายิ้มกับยาม เขาเลยรีบไปเลย เรารู้สึกเงี่ยนขึ้นมา ทันที จึงเขาไปกอดแขนแฟนค่ะ มันเงี่ยนจริงๆ นะ เวลามีใครมองอะไรแบบนี้ ก็ไม่ค่อยเข้าใจตัวเองด้วยสิ ตอนนั้นเผลอถางให้ดูด้วย ก็จังหวะลงรถขามันถางไปเองนี่น่า พอเดินกันมาสักพัก ก็ถึงที่ๆ แฟนให้เรานั่งรอ และเขาจะไปรายงานตัว ซ้อม ซึ่งกินเวลานานเลยค่ะ เราที่เห็นสถานที่รีบพูดเลย ไหนบอกมีคน นี้มันที่ร้างชุดๆ เขาบอกใต้ตึกคณะ มันก็แบบนี้ละ ตอนนี้คนไปออกันอีกที่เพื่อรอส่งคนกัน ฉันที่ใส่มาแล้วก็ทำอะไรไม่ได้ด้วย จึงต้องจำใจ แม้จะมีไฟน้อยและต้นไม้บังหลายจุด ก็ไม่เห็นคนอันตรายแถวนี้

จากนั้นแฟนก็ขอให้ไปส่งเขารายงานตัวหน่อย เมื่อถึงเวลา เรารีบบอกทันทีเลยว่า ไม่ค่ะ จะบ้าเหรอ แล้วตอนเดินกลับ จะปลอดภัยไหม แต่พอเขาขยันขยอเลยต้องตามใจ ระหว่างเดินไปส่ง ก็ได้เห็นว่า ขากลับมันน่ากลัวจริงๆ ด้วย หลังจากส่งแล้ว ฉันก็เดินกลับค่ะ ซึ่งอากาศตอนนั้นเย็นมาก ยิ่งมีน้ำคาวของแฟนในหีด้วย เลยปวดฉี่กระทันหัน จะหาห้องน้ำก็ไม่รุ้ว่าอยู่ตรงไหนด้วย พอดีเดินไปเห็นพุ่มไม้ตรงสวน น่าจะพอได้ ไม่มีคน เลยรีบไปนั่งปลดทุกข์ แต่แล้วยังไม่ทันจัถกกระโปรง เด็กผู้ชายที่ไหนไม่รู้ก็โผล่มา และมีเสียงผู้ชาย น่าจะเป็นพ่อ กำลังตัดต้นไม้ค่ะ จะบ้าตายคนสวนมาขยันอะไรตอนนี้นะ เด็ฏผู้ชายที่เห็นเร ารีบตรงมาทันทีแล้วถามว่า พี่สาวกำลังทำอะไรครับ ซึ่งเราก็ไม่กล้าตอบด้วย เลยว่า จะยอมอั้นไป หาที่ใหม่ แต่แล้วบางอย่างก็หยุดเรา ก่อนจะตอบเด็ก พี่กำลังจะฉี่จ๊ะ อั้นไม่ไหวจริงๆ ช่วยดูไม่ใครมาทางนี้ได้ไหม เดี๋ยวพี่ให้ขนมนะ เด็กชายตาลุกวาว รีบพยักหน้า แล้วมองไปรอบๆ ทันที ตอนเขาหันหลังฉันเลยบอกให้ หันหน้ามาหา เดี๋ยวมีคนแอบดูพี่ด้านหลัง เด็กชายก็เลยมองรอบๆ แล้วเราก็ค่อยๆ ถกกระโปรง แหวกกางเกงในออก ปล่อยนี้ที่ข้างทั้งหมดออกมาค่ะ มันรุ้สึกดีจริงๆ ยิ่งมีเด็กชายกำลังยืนดูด้วยแบบนี้ แต่เขาก็ดูซื่อๆ ด้วย ไม่ค่อยมองตอนเราฉี่เลย น้องอยู่ป. อะไร ครับ ป. 4 ครับ จะไม่เอาเรื่องนี้ไปบอกใครใช่ไหมจ๊ะ แน่นอนครับ ผมเองก็ทำแบบนี้บ่อยๆ เด็กชายยิ้ม พร้อมกับเสียงพ่อตะโกนมา และกำลังเดินมาด้วย ฉันที่เพิ่งจะปล่อยหมด กำลังนั่งยองๆ แหวกกางเกงใน อยู่เลย ถึงกลับหน้าซีด ถ้าพ่อเขามาเห็นต้องจับเราเย็ดแน่ เราหันไปทางเด็กชาย เขาเหมือนเข้าใจรีบตอบ พ่อ จากนั้นเสียงเดินมาก็หยุด เราปลดปล่อยเสร็จ ก็หยิบเงินในกระเป๋าใบเล็กออกมาส่งให้ เด็กชายยิ้มแล้ววิ่งหายไปค่ะ เราเอาทิชชู่ในกระเป่าออกมาเช็ดให้สะอาด แต่แล้วก็มีเสียงคนเดินมาอีก ลุงคนนี้ต้องเป็นพ่อแน่นอน เรายืนพอดีกับที่จับกระโปรงลงได้ เขาทำหน้า งง แต่เมื่อเห็นการแต่งตัวของเราแล้ว ก็เลียริมฝีปากทันที เราเลยรีบเดินหนี ออกมา น่าไกลพอจนแน่ใจว่า ไม่มีใครตาม ที่เขาไม่จับเราข่มขืนอาจจะเพราะมีลูกอยู๋ด้วยค่ะ พอตัดสินใจกลับไปที่โต๊ะ ก็เห็นกลุ่มคนใส่ชุดครุย แต่น่าจะคนละคณะกับแฟนเร าเพราะสีไม่เหมือนกันค่ะ เป็นผู้ชาย 4 คน เมื่อระยะสายตาของคนหนึ่งในกลุ่มเห็นเรา เลยสะกิดเพื่อนๆ กันใหญ่ อาจจะเหราะนมของเราแทบหกออกมาแล้ว แถมดึงมาปิดไหล่ไม่ได้อีก ก็ไม่แปลกที่จะมองตาเยิมกัน เราเลยแกล้งเดินช้าๆ แอ่นก้นผ่านกลุ่มนั้น จังหวะที่ผ่านกระจกเงา นั้นเอง เรายืนตัวแข็งหีสั่นเลยค่ะ ก็กระโปรงเรามันดึงมาปิดไม่หมด เห็นกลีบหีที่เพิ่งโกนจนเนียน และกางเกงในสีขาวแหวกออกข้าง ด้วยสายตาของพวกผู้ชายแล้ว ไม่มีทางมองพลาดแน่ ถึงว่า ทำไม้ลุงแกเลียปาก ก็หีเนียนๆ มาอยู่ตรงหน้า เราที่กำลังยืนตัวแข็ง เพราะไม่รู้สึกตัว ก็เกิดเงี่ยนขึ้นมา เลย แกล้งเดินอีกหน่อย แล้วกระเป๋าหล่น จึงยืนหันหลังให้พวกเขา แอ่นก้นเท่าที่ได้ ยิ่งมีส้นสูงด้วย ก้นมันเลยกระดกจนชายกระโปรงล่นไม่ยากค่ะ เราก้มลงเก็บกระเป๋า พลางมองกระจกเงา เห็นพวกขามองกัน และขยับมาใกล้ นิดๆ ด้วย เรายิ่งเงี่ยนหนักเลยค่ะ น้ำมันไหลออกมาแล้วด้วย คือต้องบอกก่อนว่า เราเป็นสาวน้ำเงี่ยนก๊อกแตกละค่ะ ไม่รู้ทำไม พอใกล้เสร็จแล้วเหมือนปวดฉี่ตลอดเลย กลั้นไม่ไหวด้วย น้ำที่ไหลมา มีคนหนึ่งพูดขึ้น แถวนั้นมันเงียบเราเลยได้ยินชัดเลยค่ะ น้ำแม่งไหลออกมาวะ ใช่เหราวะ เมิงบ้าแล้ว พวกนั้นเลยยิ่งตั้งใจมองกันหนักขึ้น และเข้ามาใกล้กว่าเดิม เราเลยแลก้งทกยิบกระเป๋าที่เปิดแล้ว ของหล่นลงมาเกลื่อนค่ะ พวกนั้นก็ขยับเข้ามาๆ จนเราเห็นในกระจกว่า ไม่ถึง 2 ก้าว น้ำเงี่ยนที่กลั้นไม่เคยได้เลย ก็ไหลเป็นเป็นหยดลากยาวลงมาตามง่ามขาช้าๆ ยิ่งทำให้เราเสียวหนัก จนน้ำลายท่วมปากค่ะ  ต้องพยายามกลืนน้ำลาย จนเห็นว่าพวกเขาเข้ามาเกินไปแล้วจึงรีบเก็บ แล้วยืดตัวหันไป ทำหน้างงๆ กับพวกนั้น ชายทั้ง 4 ยืนสะดุ้ง จะพูดบางอย่าง ฉันเลยแกล้งตกใจ จัดกางเกงในที่แหวกให้เขาที่ต่อหน้าพวกเขาเลยค่ะ พวกนั้นก็มองกันไม่เกรงใจด้วย ก่อนจะจัดกระโปรง น่าอายจัง เห็นกันหมดเลยใช่ไหมคะ คือ มีคำนกำลังจะพูด แต่เพื่อนอีกคนรีบหยุด แล้วพากันส่ายหน้า เราเลยยิ้ม แล้วรีบออกมา แม้จะมืด แต่ก็สว่าง พวกเขาไม่กล้าทำอะไรแน่ๆ ค่ะ และได้ยินเสียงพูดกันว่า หีขาวมาก เนียนสุดๆ โคตรน่าเย็ดเลย เรานี้ อยากกลับไปช่วยตัวเองที่โต๊ะ เลยก้าวยาวๆ ค่ะ น้ำเงี่ยนก็ไหลเพิ่มความเสียว สุดท้าย ไปถึงกำแพงสังกะสี คงมีก่อสร้าง น้ำก็แตกออกเรารีบแหวกกางเกงในอีกรอบ แล้วแอ่นก้น ออกไปหน่อย พอได้ปลอปล่อยก็ยั่งไม่หายหงี่ด้วย จึงก้าวต่อ ทั้งๆ ที่แหวกกางเกงในกำกระโปรงถกอยู่ที่สะโพกค่ะ แต่ยังไม่ทันพ้น ก็มีชายคนหนึ่งโผล่ออกมาค่ะ มันหน้าตาอุบาทมาก เราเห็นแล้วยังไม่อยากจะมอง มันยิ้มแล้วพูดไม่ค่อยชัด ทำนองว่า เห็นที่เราเมื่อกี้แล้ว พลางเดินเข้ามาใกล้ เราก็ถอย แต่มันไวกว่า เข้ามากอดเราและเอาควยใต้กางเกงบาลมาถูหีเราที่เปิดอยุ๋ด้วย มันขยับสะโพกอย่างตะกละ เหมือนจะไม่ได้ใส่กางเกงใน มันบอก เมียหนีไปกับคนอื่นานแล้ว อยากมานาน ถ้าไม่ให้มันทำ มันจะไปเรียกเพื่อนข้างในมารุมเรา เราหันไปเห็นข้างใน น่าจะหลายคนเลย ในใจก็กลัว แต่ก็ดิ้นหลุด และบอกว่า จะไปบอกตำรวจ มันเลยหัวเราะ บอก จะฆ่าเราหลังจากข่มขืนแล้ว เราเลยตัวแข็ง มันเห็นจังหวะได้รีบเขามากอดเราอีก แล้วเอาควยถูหีใหญ่ เราก็ยืนให้มันเอาควยถู ก่อนที่มันจะเอามือมาบีบนมเรา มันอุทานว่า ใหญ่มาก นมกว่าของเมียเก่าอีก สักพักก็ดึงแขน จะไปที่บ้านสังกะสี เดาว่า บ้านมัน แต่เราบอกไม่ไป มันเห็เนราเริ่มแข็ง เลย พาไปอีกที่ไม่ไกล เป็นเผิงสังกะสีประมาณครึ่งตัว จากนั้นก็ดึงเกาะอกเราลงมาเผยเสื้อในปีกนกสีดำ มันกระตุกออกแล้วโยนไปลงขี้โคลนค่ะ เราโกรธมาก แต่ไม่กล้าโวย กลัวคนอื่นตื่น มันพูดชมนมเราใหญ่ หัวนมชมพู เต้าขาว แล้วเอาหน้ามาซุก ไซ้ แรกก็ขยะแขยงนะ แต่พอสักพัก ร่างกายก็เริ่มเคลิ้ม มันฝีมือดีจริงๆ เลียได้เสียวมาก ตะกละ แต่ก็ไม่ได้รุนแรง ค่อยๆ ไล่จากร่องไปฐานเต้า ก่อนจะขบเบาๆ ไปตามนมแล้าจบที่หัวนม มันดูๆ แรงประมาณหนึ่งเลย ก่อนจะพูด ว่า เราเริ่มเงี่ยนแล้วสิ หัวนมแข็ง ตอนนั้นก็ยอมรับนะว่าเงี่ยนจริงๆ น้ำมันไหลออกมาเป็นสายไปตามง่ามขา ไล่มาที่ขาอ่อน คยของมันก็บดเนินหีของเราไปด้วย เพราะเราใส่ส้รสูงและมันเตี้ยกว่า จึงพอเหมาะพอเจาะ ควยคนงานพม่า มันขนาดนี้เลยเหรอ เราคิด แล้วก็เสียวไปกับควยใต้กางเกงบาล ที่บดจังหวะดีกับเม็ดแตด เม็ดแตดเรามันค่อนข้างไวมากด้วย เลยทำเอาขาอ่อนนิดๆ มันโยกเป็นจังหวะมาก แถมมากแหวกกางเกงในเราให้กว้างกว่าเดิมอีก เลยถูกลีบหีเราสบายเลย น้ำเงี่ยนก็ลื่นชะโลมหัวควยมันจนเป้าแฉะอีก มันยิ่งได้ใจ เลียมาถึงต้นคอเรา แล้วเิามือบีบนมสองเต้าจนบุ๋ม เราเป็นมือมันบีบนมแล้วก็ยิ่งเสียวหี เราเอามือจบขอบไม้ที่ตกเป็นเสาข้างๆ แอ่นนมให้มันบีบ มันหัวเราะ แล้วบอกว่าเราน่าเย็ดมาก ตอนนั้นในใจว่า หีนี้คงโดนควยของมันเย็ดแน่ๆ พอมันโยกไวขึ้น เราก็เสร็จพอดี เอวกระตุก ขาก็อ่อนนะ แต่เราจับเสาไว้ได้ มันเห็นน้ำเงี่ยนเราไหลเป็นก๊อกแตก ก็หัวเราะ งัดควยออกมา จะเสียบสด เราในใจเริ่มกลัว แต่ก็อยากโดนแล้วตอนนี้ จังหวะที่หัวกำลังจ่อปากหี ก็มีเสียงคนเดินมา มันกดหัวเราลงจนสังกะสีบัง ตอนนี้ควยมันจอหน้าเรากระตุกแตะแก้มเป็นพักๆ คนที่มาน่าจะเป็นเพื่อนมัน เหมือนคุยกัน แล้วมันหันมาก้มดูเรา ก่อนจะยิ้มแล้วบอกให้อมควยมัน คงเพราะสภาพเราที่นั่งยองๆ แหวกเห็นหีชัดๆ เต้านมเด้งตามจังหวะหายใจ แผนเราบอกบ่อยๆ ว่ามองเราจากมุมบนในชุดนี้เรา ต้องใ้อมควยตลอด มันบอกถ้าไม่ทำจะให้เพื่อนมาร่วมด้วย เราเลยต้องจำใจ ตอนรกก็เอาลิ้นออกมาแตะตรงหัวควย เปรี้ยวมาก แถมเห็นคาวอีก เหม็นขี้เปียก มันเห็นเราชักช้า เราเอาควยแระแทกหน้าเรา เราเลยต้องค่อยๆ เลียไปตามแท่ง มันก็จับหัวเราไว้ และคุยกับเพื่อนไป เพื่อนมันก็ทำอะไรไม่รุ้ ไม่รุ้เลยว่า มีผู้หญฺงกำลังเลียควยอยู่ เราเลียไปสักพัก จนน้ำลายเยิ้มเต็ฒแท่ง มันก็เร่งเราอีก เราเลยอ้าปาก พอดีกับที่มันดันควยเข้าปากเรามิดด้าม สุดคอ เราจะสำลัก มันรีบถลึงตาใส่ เราก็เลยต้องนิ่งๆ พยายามใช้ลิ้นเลียควยข้างใน และเริ่มรูดควยมัน มันก็เร่งจังหวะเหลือเกิน เราโดนกระแทกปาก นมก็เลยยิ่งเด้งตาม กระเพื่อมไม่หยุด ก้นก็ต้องกระดกหน่อยๆ รับแรง มันยั่งชอบกระแทกไม่หยุดจนเราต้องเอามือมาดันต้นขามันทั้งสองมือ มันเลยกระแทกรัวๆ ก่อนจะกดหัวเราสุด ปล่อยน้ำออกมา น้มันไหลลงคอเรา และเราสำลักออกมา หยุดไม่ได้จริงๆ พอดีกับที่เพื่อนมันได้ยิน น้ำคาวเต็มปากไหลออกมา มันตกใจหันไปทางเพื่อน เราเลย ลุกผลักมันออก แล้ววิ่งหนีออกมาจากค่ายคนงาน วิ่งโดยมีเสียงโดวยวายไล่หลัง เราไม่รู้มันจำหน้าเราได้ไหม แต่เราว่างกลับมาถึงโต๊ะ ก็ยังไม่มีคน น้ำคาวมันยังหยดออกมาจากปากเรา และกระโปรงยังถกอยู่เลย น้ำเงี่ยนก็ยังไม่ค่อยแห้งด้วย เต้านมยังมีกลิ่นน้ำลาย กับรอยโดนบีบ แทนที่เราจะกลับ เรากลับยิ่งเงี่ยนเสียอย่างนั้น นี้ถ้าแฟนมา เราคงต้องเราให้ฟังหน่อยแล้ว

ถ้าชอบกันช่วยแสดงความคิดเห็นเยอะๆ นะคะ เดี๋ยวจะแอบแฟนมาเล่าต่อ

pamaaeng

เร้าใจมาก
แต่งตัวแบบนี้ กว่าแฟนจะกลับมา จะโดนอะไรอีก

sinchacha

เป็นเรายังเงี่ยนอยูํ จะกลับไปให้มันรุมเยด

lungchang

ไหน ๆ ก็ไหน ๆ ก็น่าจะโดดลงดงกระดอ
ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลยนะแบบนี้..555
ดูแล้ว น่าจะแรงดี ลีลาเด็ดกันทั้งวงแน่
แค่คนเดียว มันจะไปหายเสียวหายหงี่ได้งัยอ่ะ

devilzoa

kjj

::Sobad:: เก่งเนอะขนาดนี้แล้วยังห้ามใจตัวเองได้ แหะๆๆ โดนขนาดนี้อารมณ์ไม่กระเจิงแย่เลยเหรอ เย..เป็นเย.. แล้วขนาดนี้

per555

ชุดสุดยอดมาก เดี๋ยวจะไปซื้อมาบ้าง

johnywalker

ถ้ามีคนสวย ๆ แต่งตัวแบบนี้มาให้ดูผมก็ดูละครับ แต่คงไม่เอา กลัวโรค

adeedtachati

code47

pamafry

โสดดดด!!

แมงโก้ส้นตีน