ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shotenin Matori] Gal no Ongaeshi ช่วยเหลือสาวแกล 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 31, 2020, 11:05:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alita

akasaboy

หมอนี่ใจเด็ดดีแหะ หรือว่าแอบชอบ สาวแกลอยู่แล้ว

ดูท่าทางเอาจริงเอาจัง มึงมาหาเรื่องคนผิดแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

hnongchem

55555 ต่อให้ใจแข็งแค่ไหน แต่ไม่เคยห้ามดุ้นได้เลย
จากที่เคยอ่านๆมา เงียบๆแบบนี้ เวลาได้จัดนี่จัดหนักแน่นอน

buark

ชีวิตจริง ผู้หญิงแบบนี้จะมาหลงผู้ชายแบบนี้ก็พอเป็นไปได้ แต่นานๆ ไปไม่เอาแน่ เว้นมีเงิน 

buark

คุณหมอจะมาใจแตกตอนแก่ เสียซิงแล้ว ต่อไปเข้าช่วงหลงหอย ถ้ายัยแสบนี่หลอก หมดตัวแน่หมอ

Minibar

เจอตอน3 ก่อนแล้วย้อนมาขอดูตอน1 เลย อยากรู้ที่มาที่ไป

เป็นหนุ่มปากไม่ตรงกะใจนี่เอง

katoking

ตอนแรกกลัวเขาปล้ำ เจอเขาทำนิ่งใส่ปล้ำเองสะงั้น ::DookDig::

B&B

หน้าปกกับเนื้อเรื่องชั้ง... เกินบรรยายแท้ เห็นหน้าปกแล้วคิดว่า นี้ต้องเป็นงานภาพคุณภาพ​แน่ๆ แต่ที่ไหนได้ ก็ถือว่าธรรมดา

เอาตามตรง ไม่ว่าเมะ มังงะ ผมมักดูที่ลายเส้นก่อน ถ้าสวยก็อาจเริ่มดูหรืออ่าน แต่เอาตามจริงผมให้ความสนใจเนื้อเรื่องมากกว่า ถึงลายเส้นขอไปที แต่ถ้าเนื้อสนุกผมก็โอเค

::Reader:: ::Reader:: ::Reader::

ถ้าตามปกติ การจบแบบนี้ก็ถือว่ากำลังดีเลย แต่มีต่อแล้วเล่นปมแฟนเก่านางเอก ก็ถือว่าเป็นสีสันดีแหะ เพราะปกติ มักจะไม่เล่นปมอะไรมาก แต่มาแบบนี้ น่า... สน... จายยย...

แต่ที่แน่ๆ ตอนหน้ามีวางมวยแน่ๆ พระเอกจะทำยังไงน่าาา

ขอบคุณ​ครับ​

uta01

ความดีชนะทุกอย่างสินะ แต่ไอ้ที่บอกไม่เอาๆ นี่เอาทุกรายนะคับ

นายแว่นนี่โชคดีเหมือนกัน ที่เจอนางเอกเป็นงาน ไม่ต้องบอก ใช้สะกิดอย่างเดียว.......

doujin

เนื้อหาน่าติดตามมากครับ ภาพสวยสีสด
เยี่ยมครับ