ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Touma Itsuki] Win ฟิน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 07:47:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

haofire

มาแนวนางเอกจะติดใจเด็กหนุ่ม ส่วนสามีอาจมีดราม่า เรื่องเมียไปหาเด็กและเอากันเองลับหลัง
หวังว่าแกนเรื่องอาจ แหวกแนวในตอนจบ
edit : กลายเป็น 3some ซะงั้น แกนเรื่องยังไม่แหวกจากแนวนี้นัก

gfthebc

ตอนจบ​น่า​จะ​เป็นคุณภรรยา​มีอะไร​กับ​น้อง​ข้าง​ห้อง​ได้​อย่าง​อิสระ​ แล้ว​คุณ​สามี​ก็​คงมา​แจม​เป็น​ครั้ง​คราว​นะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ได้​สนุก​กัน​3คน​จริงๆ​ด้วย​ครับ​ หวัง​ว่า​จะ​ไม่​ขยาย​ไปมี​อะไร​กับ​คนอื่น​เพิ่มเติม​นะครับ​

sarawut13

::Fighto::โดน​รุม2-1แน่ๆ
ผัวน่าเลือดลง... แล้ว

joulez

ผมว่าได้สองผัวแน่ๆ ไอ่หนุ่มจะไม่ผูกพันกะได้นะแบบนี้ ฟันฟรี กำไรเห็นๆ

ผิดคาดแฮะ แบบนี้กะดี ได้ฝึกวิชา 55+

mark5111

น่าจะจบลงแบบ สามคนผัวเมีย โดนเมียนี่สุขสุดๆ

hiromi39

เจ้าหนุ่มน้อยคงได้มาเพิ่มเติมสีสันชีวิตรักให้กับคู่ผัวเมียไปอีกนาน เพราะดูๆ แล้วฝ่ายชายผู้เป็นสามีคงจะหมดความตื่นเต้นจากเรือนร่างของเมียสาวเสียแล้ว จำเป็นจะต้องหาอะไรมาเสริม เพิ่มเติมชีวิตรักให้มีสีสัน โดยเริ่มจากหนุ่มน้อยที่ค่อนข้างไว้ใจ ต่อไปคงจะอยู่กันแบบสามคนผัวเมียอย่างนี้ไปอีกนาน...

kantap9

เมียทั้งสวยทั้งเซ็กขนาดนี้ไอ่คุณผัวไม่มีอารมได้ไงเนี่ยย ผัวออกมาละตอนจบก็คงสวิงกันฟินๆกันไป

นั่นไงฟินๆกันไปทั้งสามคน

jittipat

น่าจะกลายเป็น ทรีซั่มนะ เอาไม่ปวดตับไว้ก่อน

555 เดาแม่น

PAN DAB

ผัวอนุญาตก็สวยสิ คงจะฟินสมชื่อนะ มันคงจะดีนะถ้าเกิดขึ้นกับเราบ้าง ::Waiting::
edit เป็นตามที่คาดไว้ ก็ฟินจริงๆ  ::Dribbling::

ninepeeza281

แบบนี้ลืมผัวแน่นอน

ผัวชอบสวิงก้ง

Akira Watanabe

::Ajark:: เหมือนจะอารมณ์ขึ้นแล้ว ผัวจะต่อยเค้าไหมนั้น

::DookDig::  กลายมาเป้นขอแจมซะงั้น

Demon-Wolf

ตอบ คิดว่าจบลงที่เมียอยากมีผัวใหม่เป็นคนข้างห้อง555+ ::Oops::

สรุปมันต้องเอากัน 3 คนสิเหอเหอ

leesiuwah

เพื่อนบ้านหุ่นแบบนี้ น่าอิจฉาจริงๆ  ให้เดาตอนจบ คงไม่ยาก สามีแข็งตื่นตัวเต็มที่ ได้กลายเป็นขาประจำแน่ๆ

เป็นตามคาดว่ากลายเป็นขาประจำ แต่ผิดคาดตรงเข้าสองทาง 555

Ryozawa

เริ่มต้นง่ายไป
แต่สุดท้ายคงจากกัน

champzuza123

เหมือนมีแนวนี้เป็นหนังผู้ใหญ่ออกมาด้วยนะ