ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

เจอเกมส์แบบนี้ เล่นกันน้ำบานแน่เลย

ตอนแรกเหมือนแม่จะไม่ค่อยเท่าไหร่
หลังๆมานี่ใส่ยับเลย
แถมยังครบเครื่องซะด้วย ยสตน
ขอบคุณครับ

pandanous

ชอบเกมแบบนี้มาก ถ้าได้เล่นเองคงจะตื่นเต้นสุดๆ เพราะไม่รู้ว่าจะมีอะไรตามมา
edit เห้ยฉากให้บอกความรู้สึกนี่มันปวดตับสุดๆ ว่าแต่ ตอนหน้าอยากดูแบบสวิงทั้งครอบครัว ท่าจะดี

pokko

summers

stupid_dull

ทำไมผมติดใจแนวนี้ก็ไม่รู้ครับ ชอบมากเลยแนวเคลมทั้งครอบครัว ฟินสุด ๆ  ::Thankyou::

edit พี่สาวมาได้จังหวะแบบนี้ ไม่รอดแน่นอน 555

sidewinder

ขอบคุณมากครับ

อ่านตอน 2 ก่อนแล้วย้อนมาอ่านตอนแรก
ชอบคนเขียนคนนี้นะครับลายเส้นดูสะอาดตาดี
อีกอย่างผมชอบแนวครอบครัวครับแล้วเกมส์การ์ดเนี่ยผมอยากให้มีจริงๆจัง  ::Glad::

เป้นตัวแทนของพ่อกันเลยทีเดียว

boxser

เป็นเกมที่หน้าสนใจมาก

edit คิวต่อไปพี่สาว

Tsan

ยอมใจเนื้อเรื่องนี้เลยคลีเอตสุดๆ รอพี่สาวเลยครับ

Edit : ตอนต่อไปสินะ รอเลย ชอบมากๆครับ

SMOKER11

อยากได้มาเล่นบ้างจัง มีขายที่ไหนทักมาบอกผมด้วย

จนได้สินะ ขอตัวไปอ่านตอนต่อไปก่อนนะครับ

unstaballs

แค่เปิดเรื่องมาตอนแรกก็ ยสตน. ทั้งแม่และพี่ล่ะ ลายเส้นก็น่าอ่าน ต้องเป็นการ์ดเวทย์มนต์ต้องทำตามห้ามขัดขืน ชอบจังแนว incest เนี่ย

ตอนแรกแม่เสร็จ ตอนที่สองต้องเป้นพี่แน่ๆ ชวนเล่นเกมส์การ์ดซ่ะอย่างนั้น

PAN DAB

เกมบ้าเกมบออะไรนี้ แต่เกมดีย์น่าทำออกมาขายบ้างนะครับ
edit เกมแบบนี้ต้องเล่นกับทุกคนสิ

Zadbo

ไม่ค่อยชอบลายเส้นอาจารย์คนนี้เลย ดูเก่าๆ แต่ชอบคุณที่แปลครับ

vincentzx202

ไพ่แม่งเปลี่ยนเรื่อยๆด้วย โคตรดี

ตอนหน้าขอจัดพี่สาวหนัก ๆเอาให้หายปากดี

fuaommoe