ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu] Kazoku Soukan Game เกมรักสำหรับครอบครัว 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 03, 2020, 09:19:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

plobenet

ชอบๆครับแนวนี้แปลกดีครับ ครอบครัวสุขเสียว ขอบคุณครับ

abcbanana555

คุณแม่ช่างเด็ดอะไรแบบนี้ เปิดซิงให้ลูกแน่ๆๆ

ชอบการมีการ์ดท่าหมาและการ์ดแตกใน

xonly-1785

กว่าจะเปิดหมดกอง น้ำหมดตัวก่อนแน่ๆ

การ์ดดีขัดไม่ได้ ต่อไปพี่สาวจะได้สนิดๆกัน

Akira Watanabe

::Sweat::  การ์ดมันโหดมาก ค่อย ๆ ปิ้วอย่างเป็นขั้นตอน

::DookDig:: โหดยิ่งกว่าการ์ดยูกิ คอมโบมารัว ๆ ยันแตกใน

Demon-Wolf

เป็นครอบครัวที่ดีนะนี้อยากมีแบบนี้มั่งจัง ::Bloody::

เป็นเกมที่ดีจริงๆๆ อยากได้มาสักชุดจัง

kenata

เกมส์การ์ด แห่งความหื่น ชัดๆ ดูตอนแรก เหมือนจะไม่มีอะไร พอเริ่ม หื่น ขึ้นมา แล้ว จัดต่อไปจนกว่าจะเสร็จ สินะ

edit : คุณพี่ สนใจจะเล่น ด้วยกัน 3P ไหม คับ

siwapeeza

ตอนแรดนึกว่าแค่ทำตามการ์ดแต่ที่ไกหนได้โดนการ์ดบังคับนี่เอง

5555 รอลุ้นเลยว่สพี่จะพูดยังไง 555

hippopov2

เกมส์แบบนี้มันไปหาได้จากที่ไหนเนี่ย การ์ดออกอะไรห้ามขัดขืนซะด้วยต้องทำอย่างเดียว น่าซื้อหามาใช้จิงๆ

รอบหน้าคนพี่โดนด้วย แบบนี้ถ้าพ่อกลับมาลองชวนเล่นเลยทั้งครอบครัวบันเทิงแน่นอน

pfrankz

การดอะไรเนี่ยยย

อยากได้ชุดนึงงงง

พี่กับมาปุ๊ปชวนประชับความสัมพันเลยนะ

kob_wj

เกมการ์ดนี้เรียงลำดับได้ดีจิงๆ
Edit เนื้อเรื่องผมว่าดีนะคับ ไม่น่าจะปวดตับเท่าไร อ่านสนุกดี

dewqc987

boynotdrink

ซื้อที่ไหนเนี่ยเกมนี้ สุดยอด

พี่สาวเตรียมตัวได้ รายต่อไป

Northstar Rta

การ์ดสั่งให้คุณแม่เปิดซิงลูกชายแบบนี้ จะกล้าขัดได้เหรอ งานนี้มียาวๆแน่นอน
แม่ลูกสารภาพความรู้สึกกันแบบนี้ งานนี้พี่สาวก็คงไม่รอดจากการ์ดนี้แน่

Sea0ne

การ์ดมันไล่ระดับโหดขึ้นเรื่อยๆนะเนี่ย
เหยื่อรายต่อไป....