ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[dam] Chasing After Him ลวนลานบนรถไฟ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 07, 2020, 06:39:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

อ้าว.. งานนี้มาแปลก พอเค้าเล่นด้วยดันหนีซะงั้น

แล้วมันจะโรคจิตทำไมวะเนี่ย
เล่นเอาอีหนูค้างเติ่งเลย
ขอบคุณครับ

neokiseki

กลัวแล้ว อย่าจับอีสัด 555555555555555555
คือชอบแบบขืนใจสินะแบบนี้

คือมีเยาะเย้ยด้วยนะฮาชิบ อดได้ดุ้นใหญ่

iamboss124

ตอบจบหน้าจะจบที่ห้องน้ำตามสูตรสำเร็

นับถือใจคุณลุงครับ สงสารน้องจังครับ พายายามเข้าครับ ต้องเจอที่ดีกว่านี้ได้ครับ

iiouxsoe

หาชุดมายั่วชะงั้น แบบนี้คงต้องปล่อยมันทำ

ติดใจเขาชะงั้น แบบนี้สินะเงี้ยนเป็นเหตุ

kazu36

ซีนสาวแว่น อีกทั้งใหญ่อีก น่ารัก
ลืมตอบคำถาม ว่าจบไง เดาก่อนอ่านว่า ติดใจ กับมาขึ้นรถไฟเวลานี้ใหม่
ฟลุ๊กเดาถูกแต่ไม่ทั้งหมด
ติดใจเลยกลับมาใหม่

l3al3yl3ell

เอ้าน้องเค้ากำลังมีอารมเลยทำไมถึงโมโหตอนโดนจับละ ต้องมีอะไรแน่ๆ

เอิ่ม...ขอบโทษครับ ลืมตอบคำถาม ตอนแรกที่ยังไม่ได้อ่านคิดว่า นางเอกจะได้ดุ้นสมใจอยาก

แต่ที่ไหนได้ พี่ท่านแมร่งให้คนอื่นมาเอาแถมไม่พอเอาตีหน้า จับก็ไม่ได้ เอาก็ไม่ได้สงสารนางเอกเลย

CoolNook Thangsakul

น้องติดใจแน่ๆเบย ไอโรคจิตนี้ก็มาห่วงจวยตัวเองทำไมละเนี้ย ไปลวนลามเค้าก่อนแต้ๆ

zenhyun

นางเอกจากที่โดนลวมลามกลายเป็นติดใจเฉยเลย แต่สงสัยว่าทำไมผู้ชายถึงไม่ให้จับด้วยนะ หรือว่ากลัวจะเสร็จในรถ

Edit : คือรู้สึกงงในสิ่งที่ผู้ชายทำจริงๆครับ ไม่เข้าใจว่าจะทำไปเพื่ออะไร ทำไมถึงไม่ยอมเอานางเอกไปเลย หรือแค่ต้องการแกล้งเอาสนุกเท่านั้น

genoside

ต่อไปนางเอกน่าจะเป็นฝ่ายยั่วเองนะผมว่า

ผมไม่เข้าใจ ผช คนนั้นว่าทำไมถึงจับไม่ได้ แล้วทำไมไม่ทำเอง งงคับ

Creader

มีไม่ให้จับด้วยอะ อะไรกัน

โรคจิตมาก โคตรหวงดุ้นเลย 555

Shine Muscat

น่าจะเป็นแนว M  ::Bloody::

---

สรุปยั่วให้อยากแล้วจากไป สมกับเป็นญี่ปุ่นเลย

[S]ha[D]ow◕‿◕

ดูแล้วปากปฏิเสธ แต่จริงๆก็ชอบอะดิ เด็กติ๋มๆมันเก็บกด

อะไรเนี่ย มีงี้ด้วยแค่ควยฟาดหน้า ถึงกับแตกเลย บ้าบอสิ้นดี 55+

CoolNook Thangsakul

ab123ab123

สาวแว่นนมใหญ่ แต่เดาทางยาก พอน้องเขาเล่นด้วยดันไม่ยอมซะงั้น ยังไงนิ

นางเอกนี่ตัวแม่เลยนี่หว่า 555 หื่นหนักมาก

poum1931

เด่วๆ สรุปคือ ผู้ ช เนี้ยจะเอารึไม่เอา อยู่ๆก็ตัดบทสนทนา ทำให้น้อง เเละผมอารามณ์ค้าง.. ติดตามต่อจะยังไงดี?     

สรุป ...คือ รอต่อไปค่ะคุณน้อง..ทำตัวดีๆหล่ะ ไม่เเน่ เค้าอาจจะกลับมา อิอิ