ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

สงสารทิมมาก แต่คนทำงานลับก็เป็นอย่างนี้แหละ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

การที่ต้องอยู่แบบหลบซ่อนถึงจะยังมีชีวิตอยู่แต่ก็ไม่อาจที่จะเจอครอบครัวและคนรักได้อีก มันก็เหมือนกับคนที่ตายไปแล้ว และก็ไม่แน่ว่าจะถูกเปิดเผยความลับอีกเมื่อไหร่ ทิมก็เลยตัดสินใจที่จะเสียสละชีวิตของตัวเองเพื่อปกป้องครอบครัวและคนรักให้ปลอดภัยแน่ๆเลย....หึหึ

taizen

amd64bit

Soonthorn Jansuktanat

อ่านแล้วแปลกและสนุกดีเพราะไม่นึดว่ากลายเป็นเรื่องสายลับ ขอบคุณ

tip251226

ยอมรับหัวใจของทิมมากเลย ผู้เสียสละอย่างแท้จริง  นับถือ สุดยอด

badboyy2j

ถ้าทิมถูกหักหลังนี้จะเศร้ามากๆเลยนะครับ

xonly19

Naratt

::HeyHey::
น่าจะมีภาคค่อไป
กำลังสนุกเลยครับ
::Ahoo::

hunterkung

เสียสละมาไป คงจะตายจริงๆละมั้งนี่

MAC

น้องบอสไม่กลัวนะกระตึ่งครั้งเดียวพอนะครับอย่าหลานที  ::Horror:: ::Dizzy::

sporefanz

เรื่องราวน่าติดตามตลอด สำนวณการเขียนดีมากเลยครับ เป็นแฟนคลับคุณแล้วนะ

readder

เป็นสายลับนี้เอง คนที่เสียสละอยู่เบื้องหลัง

chokolate

โอ้ย มีพลิกตอนสุดท้ายอีก กลายเป็นเรื่องใหญ่ระดับประเทศ ที่ต้องมาเสียสละ ทุกอย่างในชีวิต เพื่อ คนอื่น คุ้มไหมเนี่ย

สรุปจบแบบนี้เลย เศร้าทั้งเรื่องเลย น้ำตาร่วง เสียดายลูกของทิม ไรท์ใจร้ายมาก ให้นัน แท้งลูกของทิมอีก

myidol

เสียวจะหักมุมแบบว่าตายจริง ท่านถวิลยิ่งชอบหักกลางลำแบบปวดหัวใจทุกกกกที ::Horror::