ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suratad

ไม่นึกว่าจะออกมาแนวนี่ หักมุมได้สนุกมากครับ

กำพล

mathewa747

แต่งได้ดีครับ เนื้อหาละเอียด นานๆครั้งจะเห็นแบบนี้

kiang555

Tom525218

ทิมเสียสละมากเลยนะครับ ตอนแนกคิดว่าจะเสียสละแค่ตัวเอง ไปๆๆมาๆๆเสียสละหลายอย่างมาก สุดยอดครับ ขอบคุณมากครับ

sweetkorn

ดราม่าจัดเลยครับ อ่านแล้วได้หลายรสทีเดียว ฉากเซ็กนี่สามารถตัดออกได้เลยทีเดียวครับ

jaojom

ไม่นึกว่าจะเสียสละแบบนี้ หักมุมมากครับ 

kingzaso

มาเหนือความคาดหมายจริงๆ ครับ ทิมนี้ทำงานให้ ซีไอเอ เลยหรอ

pattaa

แย่เลยแบบนี้ หวังว่าคงไม่โดนหักหลังตายจริงนะ

gusjung111

xonly-1565

::Thinking:: ทำไมเนื้อเรื่องมันพีคงั้นละ จริงจังมาก

Pongsathorn Weerahong

ทิมได้ชีวิตใหม่เวลาจะช่วยให้ลืมความเจ็บปวดในอดีตได้ 

longman_44

มีภาคต่อตอนเป็นตัวตนใหม่ไหมน่ะ

Emmy

test1234

ทิมจะรอดมั้ย แล้วจะลงเอยอย่างไร