ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kriangbaac

al2mchiro

ดูแล้วทิมคงต้องการที่สละชีวิตจริงๆเพราะไม่เหลือใครอีกแล้ว

err

ต้องเสียสละขนาดไหนนะ  ถึงจะเป็นนายทิมได้  พระเอกจริงๆ

pingak

คารวะผู้แต่งเลยครับเดินเรื่องได้สุดยอดมากๆ ครับ ทั้ง ตื่นเต้น เร้าใจ ชวนติเตาม ขอคารวะ

I2ta3ta3

spty24

ทิมมมมมม สงสารเค้า จะได้เจอชีสิตดีๆบ้างไหมนี่ หรือจะจบไม่สวย ก็ต้องติดตาม อยากให้มีต่อมากๆ

oat826

แต่งเรื่องได้ดีมากครับ น่าติดตามตลอดเลย ไว้จะคอยอ่านเรื่องใหม่ครับ

akepong

อ่านมา2ตอนก็ยีงคิดอยู่ว่ามันคงมีเรื่องซับซ้อนที่ทำให้ทิมไม่ยอมบอกนัน แต่ไม่คิดว่ามันจะไปใหญ่โตขนาดนี้ นันควรจะภูมิใจที่คนที่ตัวเองรักเสียสละมากขนาดนี้ ส่วนทิม นายสุดยอดมาก ขอบคุณไรท์มากครับสำหรับการเขียนเรื่องดีๆให้อ่าน

dumrongsak

มุมซีไอเอมานี่คาดไม่ถึงนะ แต่เดินเรื่องได้ดีตามเรื่องเสียสละจริงๆ

kodzilla

โอ้...หักมุมซะหลังหักเลย แต่ก็ดีที่จบแบบนี้

veget

สงสัย เรื่องนี้จบเศร้าตามชื่อเรื่องเเน่ๆ

จรัญ บุญชู

ชีวิตทิมก็น่าสงสารอยู่แล้ว...มาเจอเหตุการณ์แบบนี้อีก...ขอให้ปลอดภัยครับ

Nobita Nobituta

เศร้ามากแทนทิมเสียสละจริง เดาจบไม่ถูกจริงเลย