ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

khonsyd

สนุกมากๆครับแต่รอบนี้กระโดดมาอ่านตอนสุดท้ายก่อนเลย มีโอก่าสค่อยกลับไปเก็บจากตอนเริ่มต้นใหม่ ขอบคุณครับ ::Thankyou::

Just Chillin

ตอนนี้ยางมากครับ 5555 เนื้อเรื่องซับซ้อนกว่าที่คิดเยอะเลย

Nithiwit Sakfan

มาหักมุมตอนท้ายเรื่องเลย แต่หวังว่าฟ้าหลังฝนคงสดใสนะครับ

naja313

อิโต มัตซึ

patrict

สุดท้ายแปลงโฉมกลับไปอยู่กับนัน ลุ้นๆๆๆ

zaaar65

gamokung

ทิมเสียสละมาก หวังว่าคงได้เจอคนดีๆ

หัตถ์ อาสา

เนื้อหาดีครับน่าจะต่อยอดได้อีกนะ

samsung014

จะต้องหลบๆซ่อนๆไปอีกกี่ปี ถึงจะมาเจอครอบครัวได้อีก หรืออาจไม่ได้มาเจออีกเลย สงสารจริงๆ

pp1659

outsider

กลัวว่าการเปลี่ยนตัวตนเป็นคนใหม่คงจะไม่ใช่คำตอบที่ทิมต้องการนี่สิ คงลำบากใจน่าดูที่จะทิ้งครอบครัวตัวเองไป

mtl777

โอ้โห หักมุมอย่างที่คาดไม่ถึง แต่เสียดายอยากให้กลับไปหาและอยู่ด้วยกัน

lindor

หักมุมมาก กลายเป็นเรื่องสายลับไป ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ครับ