ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lunla

เดาไปคนละทางเลย คิดว่าพระเอกเป็นโรคร้ายแรงรักษาไม่ได้เลยยอมที่จะปล่อยนางเอกไป ไรท์คิดด้ซับซ้อกว่าเยอะมากกกก  ::WowWow::

t169

pisanuman3

dunze

dunze

แต่งได้เยี่ยมเลยครับ อย่าพึ่งจบได้ใหม

hatuck

ข้อมูลแน่นมากติดตามอ่านวิเคราะห์ได้เป็นฉากๆ เนื้อเรื่องสนุกมากครับ ขอบคุณครับ

babilone

Aerials

สนุกมากๆเลยครับ ผมยังย้อนกลับไปอ่านเรื่องเก่าๆอยู่เลย

yedke

เสียสละสุดๆ เสียสละเกินชื่อเรื่องไปแล้วครับ เศร้า

usman1963

ชอบครับ เหมือนั่งอ่านหนังสักเรื่อง น่าจะเขียนแบบนี้อีกครับ ทิมนี้โคตรพระเอกเลย

chiratzz

ทิมเราเท่จัดๆ สายลับก็มา ขอบคุณครับสนุกจริงๆ

Eldy CR

เรื่องนี้มีแนวที่จะเขียนต่อได้อีกยาวเลยนะครับ จบแค่นี้เสียดายพล็อตเรื่องมาก

chaiann1001

จะมีภาต่อมั้ย อยากให้ทิมเจอกับความสมหวังบ้าง

Prince Ma

แต่งได้ดีมากคับ เรื่องราวหักมุมมากๆ ผมเองยังไม่คิดว่าทิมจะมีความลับขนาดนี้ แต่ก้อแอบคาดหวังว่าสุดท้ายแล้ว ทิมกับนันจะสมหวังอยู่ด้วยกันในท้ายที่สุด

ntcomX

หักมุมสุดๆกับพระเอกแต่ความรักก็สุดแสนเจ็บปวด ::Doubt::