ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หัวใจรักที่เสียสละ (จบ)

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 09, 2020, 01:14:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

plot0440

rahoo99

เนื้อเรื่องแน่นเปรี๊ยะ เศร้ากับเซ็กส์มันเข้ากันได้เรอะ

teerawatc

เป็นเรื่องที่หักมุมตอนจบได้อลังการมาก

คิดไม่ถึงว่าทิมจะไปได้ไกลขนาดนี้  

ผู้แต่งมีการใส่รายละเอียดเล็กๆน้อยๆไว้ตลอด  เพื่อที่เอามาคลายปมในตอนท้าย  สนุกมากครับเรื่องนี้

yukleg

จะพีคมากถ้ามีฉากเครื่องบินเจอพายุแล้วระเบิดหรือตกโดยที่ทำให้ทิมตายก่อนแล้วค่อยมาเฉลยทีหลังครับ

เสพสม

7878

โอ๊ย .. ลึกลับ ซับซ้อน ซ่อนเงื่อนจริง ๆ

เรื่องแบบนี้  เอาไปทำเป็นหนัง เป็นละครได้เลย

เขียนบทดี ดราม่าเยอะ ๆ น่าจะสนุก

win2910029

ผูกเรื่องได้ดีมากครับ ยังกะไร้ท์เคยทำงานเป็นสายลับเลย

tonfearne

Mosser12345

มดแดงตะกายตึก

readingbung

ทิม แม่งโครตเสียสละ เลยครับ ขอให้สมหวังกับ นันน นะครับ

pankea

ตอนจบหักมุมอย่างไม่คาดคิด ทิมเป็นฮีโร่ของคนทั้งโลกแต่กลายเป็นผู้อยู่ข้างหลังที่ไม่มีใครพูดถึง

taronga

เรื่องซับซ้อน น่าติดตามมากครับ

Kameaw Shiyo

จวน่าติดตามมาก ผลงานแปลกไม่เหมือนใคร นำไปทำนิยายได้เลยครบ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ใช้ชีวิตแบบเสี่ยงขนาดนี้
คงต้องปล่อยมือจริงๆ