ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Regudeku] Something Borrowed ผัวเผลอแล้วเจอกัน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 10, 2020, 08:06:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joulez

มีโอกาสนิดเดียว แม่บ้านอ่อยขั้นสุด ไม่ได้ก็เกย์แล้วฮะ

มุขใช้ได้นะ มันคือการยืมใช้ การยืมกะคือชั่วคราว แต่ผมว่าแบบนี้ยืมใช้บ่อยๆแน่ครับ รอบนี้แม่บ้านยืม รอบหน้าเจ้าของบ้านยืมคืนแน่ๆ

drof666

โดนสาวเจ้าทอดสะพานให้ขนาดนี้ถ้าไม่ข้ามสะพานไปนี่เสียเชิงชายหมด กว่าผัวกับลูกสาวจะกลับบ้านก็ต้องจ้ดหนักสนองความต้องการให้แม่บ้านยังสาวแถมก้นไฟฟ้าอีกหลายๆน้ำให้รูบานน้ำย้อยให้หายคันไปหลายๆวันหน่อย
Edit.วันไหนน้ำเดินก็เรียกมาจะพาไปอุด น่าจะมีตอนต่ออีกเหมือนมันยังจบไม่สุด

thanut2540

เปลี่ยนจากช่างแอร์ มาเป็นช่างประปาในตำนานแทนสินะ สงสัยได้มีต่อกันวันหลังอีกหลายๆยกแน่นอน

ddcc

ผมว่าจบที่เซกส์เฟรนด์แน่เลย ดูจากทรงที่ผัวไม่ทำอะไรแต่นางหงี่อยู่ กับมีลูกจะแจกก็ไม่ได้ ส่วนพระเอกก็นะ จะมีแฟนมั้ยเนี่ยยยย
ก็เดาถูกแหละนะ จากคนเคยอ่าน raw มาก่อน5555 แต่ช่องสุดท้าย ช่องสุดท้ายมัน......
สายตาของสาวยัน!!!!

apichart2523

นึกว่าจะเก่งช่างสักหน่อย ไม่เป็นเลย และแน่นอนไอ้แว่นนี้ต้องติดใจคุณนายแล้วไม่เก็บค่าเช่าบ้านก้ยังได้
นึกว่าจะเจอซองใส่ถุงยางซะอีก ต่อไปคงต้องด้นสด

PAN DAB

ปล่อยบ้านให้เช่าเจอแม่บ้านเหงารักเข้าให้ขอยืมเลยละกันนะครับ ::Yes!::
edit คิดว่าคงติดใจ สงสัยบ้านนี้คงจะมีของพังเรื่อยๆ ::GiveMe::

faith

น่าจะเสร็จแว่นคุงแน่นวล แกอาจจะวางแผนเผด็จศึกอยู่แล้ว แกล้งทำให้ก๊อกแตกแน่

ผัวไม่ทำการบ้านอีก วันหลังแว่นคุงคงทำแทนทุกวันแล้วล่ะ

Tdestiny

นางแต่งงานแล้วยังสวยเช้งขนาดนี้

แต่คนเป็นสามีดันไม่ค่อยเหลียวเฉย แต่สามีก็คงยุ่งจริงๆนะแหละ เพราะเป็นคุณพ่อดีเด่น ::HoHo::

เจ้าของบ้านนี้โชคดีสุดๆเลย นอกจากได้เยแล้วยังได้เชิญมากินข้าวไปอีก

kazu36

เจ้าของบ้านมาเก็บค่าเช่าเรียกซ่อมแซมด้วย
วันนี้กินอิ่มแล้ว ไว้ค่อยชวนมากินข้าววันอื่นต่อ

optiplex

สามีไม่อยู่ เรียกเจ้าของบ้านมาซ่อมก๊อกน้ำให้ สงสัยคงตอบแทนให้ช่วยอุดน้ำจากท่ออื่นด้วยแน่ๆ

edit สุดท้ายมีการให้อุดรอยรั่วที่อื่นจริงๆด้วย และคงได้มาอุดบ่อยๆแน่เลย

010377

ผัวเผลอและไม่ยอมทำการบ้าน เมียเลย
เหงา สงสัยได้จ่ายค่าเช่าเป็นอย่างอื่น ไม่ใช่เงินละ

บอกผัวจะเชิญมากินข้าวแต่จะชวนตอนผัวไม่อยู่ แผนสูงดีจริง สนุกมากครับ ภาพสวย ขอบคุณมากครับ

sosozo

เสร็จจากงานนี้ต้องเรียนช่างอื่นเพิ่มแน่

edit  ยังมีก๊อกห้องน้ำอีก ยาวไปยาวไป

vanchait57

::HeyHey::จ่าย ค่าเช่าอีกแบบนี้ด้วย

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

oilza12120

อยู่แถวไหนครับเนี่ย จะไปซ่อมให่มั้ง

ไม่ต้องเชิญหรอก น่าจะมาเองทุกวัน 5555

yugiboy

แอบสงสารผัวเจ้นะเนี่ย !!! ที่ปล่อยให้เหงาพระเอกเลยสนอง ว่าแต่เรียนที่ไหนอยากเรียนด้วย
ติดใจแล้วละสิ ชวนมากินข้าวหรือมากินกันอีกหุหุ