ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 11, 2020, 07:23:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

เป็นผมก็ทำแบบพระเอกใส่หัวดำไม่ยังเลยละ เจอแบบนี้

เล่นเอาซะเดินไม่เป็นทางเลย เหมือนพระเอกเข้าสู่ด้านมืดละ

piratss

ดูพระเอกไม่อยากทำเลยนะ นางเอกจะทำอย่างไรต่อไปนะ

แข่งกับคนข้างห้องเลยนะ พระเอกยังไม่เสร็จเลยนางเอกกลับซะงั้น

skas999

ชอบจิโตเสะมากกว่าคุณพี่สาวนะ เป็นพระเอกจะ 2p เลยจ้า

อ้าวคุณพี่ จากตอนแรกถึงตอนสาม ผิดหวังเลย นึกว่าจะดุกว่านี้ Stop ซะงั้น อีหยังหว่า

elviswhat

เหมือนตั้งใจจะยั่วพ่อหนุ่มเรามากกว่านะเนี่ย มีของดีในม่อยอมปล่อยให้คตอื่นมาเอาไปได้ยังไงเนี่ย

เฮ้อน่าสงสารพ่อหนุ่มเราจริง ๆ เลย จิโตเสะโดนจัดหนักขนาดนั้นแล้วใครหล่ะจะทำใจได้

OverG

อ่านเรื่องนี้กี่ครั้งก็สนุก สงสัยคงอย่างที่บอกติดกับอาจจารแกเข้าแล้วแหละ หงุดหงิดพระเอกฝุดๆแต่ก็ชอบที่แม่งเห็นนางของเราเสียตัว แล้วดันมีอารมณ์เสียตัวตามอีก โดนพี่สาวเปิดซิงเลยนะไอ้หนุ่ม เออก็แลกดีที่บ้าจีเล่นตามเค้าแถมยืนดูหน้าตาเฉย แต่พี่สาวก็เด็ดจริงครับน่ารักเลยตอนนี้ปล่อยผมยาวอย่างสวย  ::Glad::

พยายามเม้นให้ดีฝุดแล้วนะงับอย่าแบนผมเลยนะเว็บดีอยากอยู่ยาวๆๆ ::Crying::

13igboss

ชอบรูปวาดสวย​ กับ​ เนื้อเรื่องแนวนี้มาก

TZONE

B&B

ึถ้าตามปกติ มันก็แอบขัดใจนิดๆ แหละ เพราะพระเอกมันดูโง่ๆ เกินไป มีของดีอยูาตรงหน้า แต่กลับปล่อยผ่านไปง่ายๆ

พระเอกมันดูเป็นเงียบๆ จนคนอ่านอย่างผมหรือหลายคนคิดว่ามันโง่ เป็นอย่างที่ท่านว่ามันก็ดีอยู่หรอก ถ้าพี่สาวเป็นนางเอก แล้วผู้หญิงคนนั้นเป็นแค่เพื่อนพระเอก

แต่ยังไง ผมก็แอบเชียร์และพายเรือของทั้งคู่ๆ ไปอย่างช้าๆ หวังว่าจะถึงเข้าฝั่งสักตอนนึง

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

เอาจริงๆ นะ ตอนนี้ถือว่าเป็นที่ดีมากอย่างนึงคือฉากเซ็กซ์​ที่จัดเต็มมาก บทพูดน้อย เน้นจัดกันอย่างเดียว เล่นเอาได้อารมณ์​ตามไปด้วยเลยแหะ

มันมีอีกนึงเหตุผลที่ผมและหลายๆ คนคิดว่าจิโตเสะเป็นนางเอกก็เพราะชื่อเรื่องนี้แหละ แถมเปิดเรื่องหรือหน้าปกก็เจอนางเลย มันเลยทำให้คิดว่าคนๆ นี้ต้องได้กับพระเอก แต่ถ้ามองในมุมแนว NTR คนนี้จะไม่ได้กับพระเอก

แต่ผมคิดว่าเรื่องนี้พระเอกยังดีตรงที่ว่ายังมีสาวให้เย่อยู่ ถ้า NTR ทั่วๆ ไป แค่ได้ชักไปกับรูปของคนที่ชอบเท่านั้น

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ตอนหน้าจะเป็นยังไงหน่อ ผมลองคิดดูถ้าเป็นมันกล้าๆ หน่อย มันอาจจะได้มีเซ็กซ์​กับจิโตเสะก็ได้ เพราะเป็นคนบ้านใกล้เรือยเคียงกันนี่เนอะ ก็หวังอย่างนั้นละนะ

darknessjk

Kingkong Keang

นางเอกนี้ดีจังยอมให้เอาเฉยเลยแหะพระเอกก้อบื่อจิงๆ

pfrankz

หัวดำปล่อนผมแล้วน่ารักนะเนี่ยจบกับหัวดำก็ดีนะมีคนสอนวิชา

อบากให้คู่กับพี่สาวไปเลยแฮะถึงจะดูเป็นพวกเปลี่ยนคู่นอนไปด้วยก็เถอะ

thai4id

เสียดายของจริงๆ ไปยอมให้เค้าพาไปได้ไง บื้อแท้

เสียดายจริงๆ
อะไรๆ ก็กู