ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 11, 2020, 07:23:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chartchaii

มีอารมณ์ขึ้นมาเชียว

จัดหนัก จัดเต็ม จนเอวเคล็ด 555

elastico914

ผมเดาว่าพี่สาวน่าจะเคยกะน้องมามั้งแล้วแหละ

Sniper Knight

พระเอกได้ของดีเข้าแล้ว
เด็ดกว่าจิโตเสะอีกครับ
สวยมากเลย
แต่อยากพระเอกได้ทั้งสองคน
ฟินชัวร์ครับ

neokiseki

เจอขโมยแฟนไปแล้วสินะ สุดท้ายคงไม่เหลือใคร

ฮาหน้าตามันโหลแล้ว จะตาย555

l3al3yl3ell

คุณพี่สาวปล่อยผมแล้วโครตสวยเลยอ่ะ SAXY มาก เลย

อย่ายอมดิเห้ย เอาให้น๊อคเลยพ่อหนุ่ม

joeyteak02

รอมานานพอสมควร ชอบเรื่องนี้มากๆเลย ขอบคุณสำหรับการแปล

psycho-field

เพิ่งเคยตามผลงาน อ. แต่ดูแล้วฉากสุดท้ายยังลุ้นให้โดนจับมัดบังคับเอาต่อ
อยากเห็นนางเอกโดนรุมจัง

genoside

ในที่สุดตอน 3 ก็มา ท่านแปลเร็วมาก รู้สึกว่าพึ่งออกมาได้ไม่นาน
อ่านแล้วชอบลายเส้นอาจารย์มาก ตั้งแต่ stretta มั้ง ถ้าผมจำชื่อไม่ผิด
สาวแว่นพอถอนแว่น ผมว่าสวยมาก

ตกลงใครเป็นนางเอกเนี่ย พระเอกเราก็อยากได้นางเอก แต่ไม่ทำออะไรซักอย่าง ใครให้ทำอะไรก็ทำ

แล้วตอนต่อไปเมื่อไหร่จากมาเนี่ย น่าจะนาน อารมณ์ค้างมาก

ขอบคุณท่านมากนะครับที่แปลมาแบ่งปันกัน แถมแปลเร็วมากด้วย

Sunan001

climaxz

ติดตามเรื่องนี้อยู่เลยครับ

บอกไปแต่แรกก็ได้แล้ว ตอนนี้มาเสียดาย
จะได้แลกคู่มั้ยเนี่ย

wender_111

ฟูมฟักมาตั้งนาน คนอื่นหิ้วไปไม่เดือดเลยน้า แถมมีอารมมาเอาอีกคนอีกต่างหาก ปวดตับเล็ก ๆ นะ จารย์

จะสลับคู่คืนมั้ยเนี่ย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ยังไงก็รู้สึกอึดอัดกะนิสัยพระเอกจริงๆ ตกลงเองจะเอายังไงว๊า

ดูๆไปหัวดำก็แจ่มดีนะ

Bobo03

ทำใจเปลี่ยนนางเอกแปบ ::Hmmm::
พระเอกด้านมืดต้องมาแล้ว

wangdora29

อดใจไม่ไหวแล้วครับ อยากอ่านตอนต่อไปอีกแล้ว

optiplex

พระเอกเรานี่ก็ไม่ฉลาดเลย ชอบจิโตเสะตั้งแต่แรกก็ไม่ยอมพูด ดันให้เพื่อนตัวเองเอาไปกิน แต่ต้องมาเอากับพี่สาวเพื่อนแทน

edit จิโตเสะเหมือนแอบชอบพระเอกอยู่เหมือนกัน แล้วแบบนี้ทั้งสองคนจะได้กันไม๊เนี่ย แอบมีลุ้นอยู่