ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 11, 2020, 07:23:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zentinal

ตอบยาก เดาเรื่องไม่ถูกจริงๆ แนวนี้พออ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ
คนที่รักไม่ได้เอา คนที่เอาดันไม่ได้รัก เอาทั้งที่หึง เอาทั้งที่กำลังปวดใจ

จะบอกรักก็ไม่บอก ก็อึดอัดนะ ntr เบาที่ไม่รู้จะจบยังไง
My Favorite song " Kenny G - The Moment "

Hungry

พี่สาวดูเข้าแผนจริงๆ ส่วนพระเอกก้อขี้แพ้สุดๆ สุดท้ายน่าจะระบายอารมกับคนพี่แทน

พระเอกเหมือนอยากจะเอาชนะคนน้องแต่ดูทรงแล้วยังไงก้อคงไม่ไหว จิโตเสะก้อจะไม่พูดไรเลยหรอเนี่ย

SessionZ

สรุปคุณพี่สาวนี่คือ สุดกว่า จิโตเซะอีก ยิ่งหล่อยผมออกมา

พระเอกมึงได้ของดีสุดๆแล้ว

capt

รอตอน3มาสักพักละครับเรื่องนี้ ขอบคุณมากที่แปล

: คิดว่าเรืองนี้แปลกกว่าเรื่องอื่นนะ ปกติ ตัวเอกจะไม่จัดอะไรขนาดนี้นะผมว่า นี่เผลอๆ อาจจะเข้าไปข่อร่วมด้วยก็ได้นะ พระเอกคนนี้

mryenta4

จะแย่งใครไม่รู้ แต่ พี่สาวปล่อยผมกับชั้นในเด็ดจัดๆ

Edit: ลืม จิโตเสะ เถอะ ถ้าพี่สาวขนาดนี้ :) :) :)

baspluss

เป็นแผนของ2พี่น้องนี้แน่นอนเลยผมว่า  ตอนไปขอให้พระเอกบ้างเถอะ

eiaws

ยังอยากหวังให้พระเอกได้กับคนที่ชอบนะ แต่เหมือนจะหมดหวังแล้วสิเนี่ย

อยากรู้ว่าตอนต่อไปจะยังไง แต่คิดว่าคู่นี้คงเลิกหวังแล้วล่ะนะ

tongah

เรื่องนี้ผมชอบครับ ลายเส้นสวย เนื้อเรื่องสนุก คุ้มค่ากับการรอคอยครับ
เริ่มแรกผมชอบจิโตเสะ เพราะน่ารัก
มาดู e.p. นี้ ก็ยังชอบเหมือนเดิมครับ เพราะหุ่นดีสุดๆ เร้าใจมากครับ
แต่แอบชอบคุณพี่สาวมาเพิ่มอีกคนครับ เพราะ หุ่นดีน่าค้นหาไม่แพ้กันครับ

dectai

gunflow

ทำไมรู้สึกตอนนี้พี่สาวมันดูน่ารักยังไงไม่รู้ แล้วห้อง 301จะโดนจัดหนักขนาดไหนนั้น

แววตาที่มองไปบนห้องนี่ กุขึ้นไปจัดต่อดีมั้ยนั้น

เยสพี่สาวไปคิดถึงจิโตเสะไป ปวดตับจิง

Badboybaby2

::Thinking::  ต้องเอาพี่สาวแก้แค้นแทนแล้วเย็ดให้ลืมนางเอกไปเลย นางเอกก็นะ อยากโดนเย็ดทำไมำม่บอกพระเอก กลับให้ไอนี่เย็ดเอาๆ

บอกแล้วให้แลกคู่กันไปเลย นางเอกคงติดใจคนน้องไปแล้ว ส่วนพี่สาวถ้าจะรู้ตัวว่าพระเอกอยากเย็ดขั้นสุด ถ้าอยู่ต่อ โดนทั้งคืนแน่ๆ เลยรีบชิ่งก่อน

ipor

เหม่ๆๆๆ แกก็รีบเกินไป ของมันยังไม่ชื้นเท่าไหร่เลย เค้าก็เจ็บซิ รึนายโมโหตัวเอง..

เดี๋ยวซิ อย่าจบตอนแบบค้างแบบนี้ 301 กลับบ้านยัง อยากรู้

mourning.moment

ติดใจเปลี่ยนมาเป็นสาวนี่แทนล่ะมั้งเนี่ย

จะดักรอจัดน้องนางเอกซะเลยมั้ย

xnaja

ขอบคุณครับ
เรื่องนี้หรือพี่สาวจะเป็นนางเอกแทน
เข้ากับพระเอกดีกว่าจิจังอีก

พระเอกมันก็เทพนะเนี่ยเข้าโหมดสัตว์ร้าย
พี่สาวถึงกับยอมแพ้
ดูแล้วพระเอกต้องมีจิจังกระตุ้นถึงจะเทพ
ยาวๆไปแล้วจิจังน่าจะโดนอีกหลาย
ก่อนจะมาลงเอยกับพระเอก
เหมือนพาพระเอกไปเก็บเวลจนตันก่อน

Lonelyworm

มัวแต่ชักช้า หมาคาบไปแด...ก ต้องชักเร็วๆเด้อออ ::Sweat::

สติแตกไปแล้ว...ทำไมไม่แตกเร็วกว่านี้ อิอิ  ::Evil::