ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 11, 2020, 07:23:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ohm009

ngvgas

Hunfrid

ถ้าจบกับหัวดำได้ก็คงจะดีนะ พระเอกคงต้องทำใจ ของอ.ท่านนี้มีเรื่องไหนพระเอกได้จบกับนางเองบ้างไหมอะ เท่าทื่อ่านๆมาคือไม่มี

เออตามที่ท่านว่าแหละ ให้คิดว่านางเอกก็คือตัวพี่สาวผมดำ คิดแบบนั้นก็สบายจริง
จริงๆผมมองว่ามันไม่ใช่ntrอะ เพราะพระเอกแม่งก็ปากแข็งไม่ยอมบอกรักนางเอกไป ตัวน้องชายก็ไม่ได้ทำไรผิดอารมณ์วัยรุ่นทั่วไป

ปล. พึ่งเหนเพจที่ตามโพสว่าเรื่องนี้มาตอนเย็นๆเอง ท่านแปลอย่างไว

alaaum

ถึงขั้นนี้แล้ว น่าจะติดใจทีหลังนะ

Edit ได้ swing กันเรื่อยๆแน่เลย

vincentzx202

ยังไม่แฉะอีกหรอ พามาโรงแรม ปากแข็งนะ

พระเอกนี่ก็ไม่ยอมตัดใจนะ ประธานก็สุดจะเด็ดแล้ว

everythink

ตอน3 แล้ววุ้ย แต่สงสารพระเอกเรายังไงไม่รู้เนาะ เห้อ แปลกใจทะแม่ง

โดเรม่อน

ตอนใหม่มาแล้ว พระเอกก็เหมือนเดิม555จะสงสารก็สงสารไม่เต็มที่พระเอกหลายๆเรื่องแนวนี้ชอบจะมีนิสัยแบบนี้ตลอด555

บางทีนางเอกที่เราคิดกันอาจจะไม่ใช่ก็ได้ แต่พอพระเอกเห็นรูปแล้วดูเหมือนจะจัดหนักขึ้นกว่าเดิมอีกถ้าไม่บอกให้หยุดคงช็อคตายไปแล้วแน่ๆ

i2onin

แมงโก้ส้นตีน

อาจารย์ท่านนี้ก็เน้น NTR บ่อยอยู่แล้วนะ ก็ขึ้นอยู่กับความแข็งของตับแต่ละคนแล้วล่ะ

แล้วไม่ต้องห่วงนะ พระเอกน่ะจะเอาใครสักกี่คน แต่พระเอกจะไม่มีวันได้นางเอกเลย (ส่วนใหญ่) ถ้าอาจารย์แกเขียนล่ะก้อ  ::Evil::

นางเอกจะมีใจรึเปล่าเนี่ย ทำไมยอมไปง่ายซะงั้น แต่ก็พระเอกจะคึกขึ้นนะ เวลาได้รับรู้ว่านางเอกโดนอะไรบ้าง  ::Evil::

Thuresaz

โดยส่วนตัวแล้วชอบลายเส้น
อ.มากเลย
รู้สึกแนว ntr มันสะกิดอารณม์
ดี
แนวอ.แก ::Hunger::
มันให้ความรู้สึก ntr แบบจางๆดีมาก
เลยครับ

kazu36

จัดกันทั้งที ต้องมีที่ส่วนตัว
ครั้งหน้าจัดกันต่อบนห้องเก็บอุปกรณ์กีฬา (เดานะ)

Noproblemman

ไหนๆก็มาถึงขนาดนี้แล้ว คงไม่ต้องคิดแล้ว
ลุยเข้าไปก่อน ก็อยากบื้อเองนี่หว่า

แอบลุ้นอยู่ว่า ยังไงๆพระเอกมันน่าจะฉลาดขึ้นบ้างนะ
ขอบคุณครับ

Northstar Rta

ท่าทางพระเอกคงได้กับนางเอกคงจะยาก จนป่านนี้แล้วยังต้องคอยอีก
งานนี้พระเอกคงไม่คอยนางเอกล่ะ

Tdestiny

อ่านแล้วขัดใจมาก ไอพระเอกนี้มันโง่จริงๆ

ปล่อยแตกเอกไปโดนหลายทีเกิน

ทีแรกก็น่าจะเจ็บใจตายแล้วนะ

หน้าซูบเชียวพระเอก อยากจัดกับนางเอกแต่ดันไปลงอีกคนซะงั้น