ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[mogg] Addicted Wife (The Playing Wife)แม่บ้านติดเกม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 12, 2020, 06:23:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

คงได้เล่นเกมกันต่อบนเตียงจนลืมเกมกดไปแน่นอน

ผัวอนุญาติแฮะ ให้สนุกได้ตามชอบ ฮ่าๆๆ

kazu36

แอบกินพ่อครัวน้อยหรอ
ถึงขนาดแอบผัวมาเล่นจ้ำจี้ บางทีก็ดาร์คไปนะ
โธ่ NTR เรื่องนี้หน้าอกไม่ค่อยใหญ่โดนใจเลย ว่าไหมครับ

mspeed

เค้าจะถามว่าลองทำกับข้าวไหม
แต่เรากลับคิดว่า.........
รีบพุ่งตรงไปข้างหลังเลย แล้วบอกว่า
ผมก็อยากครับ 555
แต่ผมทำกับข้าวไม่เป็นนะ
เติมเต็มกันแบบนี้ สงสัยเป็นความสัมพันธ์ระยะยาวแน่เลย

sanitary5678

::Glad:: ผู้หญิงเขาเปิดทางให้ขนาดนี้จะรอทำไมละครับ ต้องจัด  ::GiveMe::

ไม่ได้Editหลังอ่าน(ไม่เคยเลย)
แบน10วัน

MooOon

เอาจริงๆ ผมว่า นางเอกน่าจะหาโอกาสให้เปงเเบบนี้โดยไม่รู้ตัวนะ จะว่าไงดี

มาอยู่ห้องเด็ก ผู้ชายนี่ยังไงๆมันมีโอกาสเเบบนี้อยู่เเล้ว ถ้าคิดระวังตัว คงออกมา

เล่นกันหน้าห้อง ต้องดูว่าช่วงหลังมีอธิบายไหมว่าทำไม ถึงอยากมีอะไรกับพระเอก

ผัวไม่ทำการบ้านหรือป่าว ให้เดา ช่วงหลัง คง หลังจากนี้ นอกจากเล่นเกม คงมีกิตับกันทุกครั้งละมั้ง

ผัวอายุเยอะคงไม่มีเเรงทำบ่อยๆ เเต่พระเอกนี่ยังวัยรุ่น เครื่องน่าจะ อึด ถึก ทน ^^

-----------------------------------------------------------------

ก็ไม่เหงมีบอกนะ ว่าทำไม ถึงอยากมากิ๊กอะไรกับพระเอก เเต่ดูจากรูปร่างหน้าตาผัว น่าจะ เซ็กไม่ถึงใจละมั้ง

เเต่แปลกนะ เเนว NTR Hเมะ ส่วนใหญ่ก็เปงตาลุงพุงใหญ่ๆ เอาเก่งทั้งนั้น 55+ เเต่เดาไม่ผิดที่นางเอก อ่อย

พระเอกจริงๆ เอาจริงๆ สักครั้งในชีวิต อยากลองเอากับเมียคนอื่นบ้างนะ คงตื่นเต้นดี อารมคงเเต่กต่าง

จาก เเฟนของตัวเอง ^^

อาจจะผัวไม่ค่อยทำการบ้าน อีกอย่างก็คงอยากจะตอบแทนที่ให้เช่าบ้าน อีกอย่างก็อยากอยู่บ้านฟรีๆล่ะมั้ง   ::ChuChu::

อยากเจอเเม่บ้านเเบบนี้บ้างอะ อยากลองกับสาวมีผัวเเล้วบ้าง 555+

Thad5555

เลิกติดเกมไปติดอย่างอื่นแทน

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

FuxMaw

ติดทั้งเกม ติดทั้งกระดอเลยแบบนี้

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

akerue

เชิญชวนกันแบบนี้ ไม่จัดได้ยังไง คุณแม่บ้านคงจะรอมานานแล้วละมั้ง

หลังๆไม่สนเกมส์แล้ว ตอนจบนี่พลอตเอวีเลยนะเนี่ย ผัวโทรมาตอนกำลังเอากัน

sutee seechart

เจ๊มาอ่อยนั่นแหละ ทำเป็นชวนเล่นเกม จริงๆอยากโดน สามีน่าจะไม่มีเวลา
งานนี้คงแบบ เจ๊มาเล่นเกมทุกวัน แต่ไม่ได้เล่นเกมอย่างเดียว มาเด้าด้วย

เอ้า ผัวติดชิลล์นี่เอง เจ๊เลยมาเล่นเจี๊ยวหนุ่มข้างห้องเพลินเลย
ปล.ชอบภาพที่เจ๊แหก....ให้ครับ

goorboyI

จากติดเกม ต้องติดเซ็กแน่นอน น่าจะไม่ได้เล่นเกมละหละ

เก่งขึ้นทุกวันเลยนะ ไม่ใช่เกมนะ ลีลาเนี่ย

biggiggog

เล่นเปิดทางให้โจมตีแบบนี้
ไม่โดดเข้าใส่ก็บ้าไปแล้ว ลุย...

งานนี้เกมส์คงไม่ต้องเล่นแล้ว
เล่นกันเองมันส์กว่ากันเยอะ
ขอบคุณครับ

alaaum

เอาเกมมาอ้างล่ะมั้ง จริงๆเหงาเพราะผัวไม่สนใจรึเปล่าสุดท้ายน่าจะติดใจ

Edit แหมๆ เอาบ่อยเลยได้ใจนะ ผัวเจอไม่รอดแน่ๆ

everythink

แหม เจ้าหนุ่มมีการขอเข้าหลังชุดเมด
อิอิ เข้าทางเลย เอาทุกวันแบบนี้ น่าอิจฉา แต้ๆๆๆ
พออ่านเรื่องนี้อยู๋ดีดี นึกถึงเรื่องที่แอบเล่นกันใต้โต๊ะทำความอุ่น (เรียกไรนะ) สยิวแท้

ddcc

คนวาดดังๆที่ลงfakk. ต้องท่านฮิปเนี่ยแหละ ผมเดาว่าแค่ได้กันแล้วก็จบที่มาเล่นเกมส์ต่อ อาจ+/-ทำอาหารให้ต่อก็ได้ น่าสนใจที่สามีจะรู้เรื่องขนาดไหน
เออ สามีมันบื้อๆดีวุ้ย สรุปแทบไม่เล่นเกมส์เลยแหะ มาเล่นอย่างอื่นแทน

Buarie

ถามแบบนี้ต้องพุ่งเข้าใส่ รออะไรล่ะคร้าบ

สรุปชอบเรื่องอย่างว่ามากมายขนาดนั้น ทำไมมีผัวทื่อ ๆ แบบนั้นหว่า จบจากเรื่องนี้คงโดดไปกับพระเอกยาว ๆ แบบไม่กลับบ้านกลับช่อง เผลอ ๆ โดนจนท้อง