ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[mogg] Addicted Wife (The Playing Wife)แม่บ้านติดเกม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 12, 2020, 06:23:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kipkipju kisdsada

เล่นเกมส์อยู่ด้วยกันมันก็ผูกพัน อยู่ไปนานๆผูกปิ่นโตอีก งานนี้จัดหนักไปเลย
>>>edit>>> งานนี้ข้าวต้องกิน เพราะอย่างอื่นน่ากินกว่า เกมส์กดก็จะเล่นน้อยลงเพรากดอย่างอื่นมันส์กว่าอีกกก

nuunung

ท้าให้ลองแบบนี้ เป็นเด็กก็ต้องกระโจนใส่ เพื่อจัดให้หนำใจสิครับ

ครั้งแรกมา ครั้งต่อไป ไม่เล่นละเกมเล่นอย่างอื่นแทนน่าจะสนุกกว่า

toey0013

ติดเกมแบบนี้ สามีไม่ทำการบ้านแน่ๆ เลยต้องมาให้เพื่อนช่วย

Akira Watanabe

::Shy:: เจ๊อย่าไปท้าคนอื่นแบบนั้นสิ โดนกระโจนจริง ๆอย่าร้องแล้วกัน 

::Ajark::  เล่นกันคนข้าง ๆ เลยเหรอ ผัวก็อยู่ด้วย

gfthebc

เป็น​เพื่อน​เล่น​เกมส์​ด้วย​กัน​ แต่​เดี๋ยว​น่า​จะ​ไม่ใช่​แค่​เกมส์​แล้ว​มั้งครับ​  หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ รู้สึก​ว่า​จะ​มี​อะไร​กับ​เพื่อน​เล่น​เกมส์​มากกว่า​สามี​แล้ว​นะครับ​เนี้ย​ ดู​เหมือน​จะ​ชอบ​มากกว่า​สามี​อีก​

zeenongme

โน้มนาวความสนจัยโดยเล่น นกต่อ เจ้าเกมส์นี้แหละ
นระทึกใจดีต่อเทอร์

Zoso

แค่เพื่อนข้างห้องแท้ๆ แต่ไหงกลับดู สวีทกันดีจังนะ
------------
หลังๆ ไม่ต้องเล่นเกมกันแล้ว เล่น...กันแทน

nekki

ให้ท่าขนาดนี้ไม่จัดตอบสนองไม่ใช้เกมส์เมอร์ที่แท้จริงแล้วละ

เปลี่ยนจากเล่นเกมส์เป็นติดเซ็กแทนซินนะคู่นี้

jarabaman

ชวนทำอะไรเนี่ย แล้วชวนแบบหน้าตานิ่งๆไม่เขินหน่อยเลยหรอ

สงสารผัวสุดๆ ว่าแต่ไม่เล่นเกมกันแล้วหรอครับ555

prasongwan

ตอนเล่นเกมส์เจอกันคงเป็นความบังเอิญ แต่กาลเวลาผ่านไปทำให้เกิดความคิดอยากลอง อยากเติมเต็มให้กับชีวิต เมื่อคนในบ้านไม่ตอบสนองหรือตอบสนองน้อยเลยต้องหาข้างบ้านแทน

time288

โห ถามแล้วได้คำตอบแบบนี้ กระโจนสิครับ ไม่เหลือ จากติดเกมเปนติดเซกแทน  ::Hunger::

มันกว่าเกมไหมหละ ไม่แตะเลย 555

chocolaze

::HeyHey:: มาอ่อยเด็กแบบนี้ไม่ได้นะเจ๊ วัยกำลังกลัดเมาด้วย

นั้นไงเปลี่ยนจากติดเกมมาติดsexแทนสินะ ฮ่าๆ สงสารผัวเธอจังมีเมียแบบนี้

thegift52

เดี๋ยวนะ นี่มันคือการทอดสะพานชัดๆเลย เหมือนวางแผนมาเพื่อกินเด็กเลย อยากเป็นอมตะล่ะสิ อิอิ
.
นั้นไง ตั้งใจจริงๆด้วย เดาไว้ไม่ผิดเลยจ้า แต่ว่านะ นางเอกนี่คือร้ายกาจน่าดู แผนสูงๆ  ::Yes!::

Zzzaaa123

เล่นเกม กันแบบไหนนิ ถึงได้ลงเอยกันแบบนี้

GongGang

อ้าวเจ๊ทำไมอ่อยแบบนั้นหละ เป็นใครก็กระโจนนะเฮ้ย พูดเป็นเล่นป้ายย แต่คงได้กันแหละ

Edit โอ้วโหวไม่ได้เผลอไผลแบบเล่นเกมแล้วอยากขึ้นมา อันนี้ตั้งใจเลยนี่หน่า เด็ดไปเลย