ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Re-up][Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่1

เริ่มโดย DARKAXL, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 02:06:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เฮลโล่สวัสดีครับ เทพหนวดกลับมาแล้ว หลังจากหายหน้าจากเว็บนี้ไปนานแสนนาน เนื่องจากไปเซ็นสัญญากับเว็บขายโดจินแห่งหนึ่ง ห้ามเอาไปเผยแพร่ที่อื่นเด็ดขาด แต่ตอนนี้ออกมาแล้ว เหตุผลหลักๆคือปั่นงานส่งไม่ทัน แหะๆ ขายก็ไม่ค่อยดีสู้ใครไม่ได้ทั้งที่ราคาถูก ก็เรามันสายอินดี้ อยากแปลเรื่องไหนก็แปล

ต่อๆๆ เพราะงั้นตั้งแต่นี้ไปเราจะนำผลงานที่เคยแปลลงที่อื่นมาลงที่นี่ด้วย แน่นอนว่าจะลงแพนด้าร้องไห้ด้วย ลงให้ทั่วถึงไปเลย ที่จริงก็เคยลงที่นี่ไปบางส่วนแล้ว แต่เนื่องจากภาพโดนลบหมดจึงขอเริ่มอัพใหม่หมดดีกว่า ยังไงก็เม้นท์ไว้ด้วยล่ะ เป็นกำลังใจให้ลงจนครบซีรี่ส์ ขอบอกเลยว่าเรื่องนี้ยาวโคตรๆ โดยช่วงเล่ม1จะเปิดหมดไม่มีซ่อน จะเริ่มซ่อนตั้งแต่เล่ม2

ว่าแต่ท่านฮิป ท่านkater มันนับยอดเม้นท์ย้อนหลังยังไงถึงรู้ว่าเม้นท์ครบรึเปล่า

MooOon

เรื่ิองนี้เหมือนเคยเหงผ่าน ภาคเเรกหรือป่าว ไม่เคยได้ลองอ่านจริงๆจังเลย มาขออ่าน

ภาค2เลยเเล้วกันครับ ^^ มาถึงตอนเเรกก็โดนจัดซะขนาดนี้ ว่าเเต่สาว

ผมสั้นนี่นางเอกหลักภาค2ไหม หรือเรื่องนี้ไม่มีนางเอกอะ เเล้วถ้าไม่รู้เรื่อง

อะไรจากภาคเเรกเลยจะสนุกไหมครับ มาขนาดนี้ คงเปงสายหนวดสินะ ทำไมผมคุ้นๆ

เดาว่า คนที่อยู่เบิ้องหลัง ก็เปง ผู้หญิงหว่า -*- เเล้วไม่มีพระเอกใช่ไหมครับ

เเต่อ่านเเล้วสนุกดี ชักอยากเหงสาวๆคนอื่นโดนมั้งละ 555+ เอาจริงๆอยากให้มีพระเอกเปงตัวโกงนะ

(S)Kater

นี่มันของแรห์หายากในรอบหลายปี แต่ก่อนผมจำได้ว่าชอบโดกับเมะแนวหนวดๆเหมือนกันนะ
มันสะใจดี ได้พร้อมกันทุกรู จะเสียวจะฟินขนาดไหนกันนะ

เหม่ หน้าน้องเหมือนไม่อยากให้มาช่วยเลย กว่าจะมาฟินไปหลายยก

ผมนึกออกแล้วๆๆๆ ก็ว่าคุ้นๆเธอจากไหน ผมเคยมีเมะเธอนี่เอง มีเขาผมฟ้า
ตอนนั้นไม่รู้เรื่องอะไร เดี๋ยวผมไปคุ้ยแปปแล้วจะมาบอก
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

trong5171

หนวด หนวด และหนวด มันเยอะเต็มหน้า จนเมาหนวดไปเลยครับ ฮ่าๆๆ
ผมก็ลืมเนื้อเรื่องภาคแรกไปแล้วสิ แต่ได้ความสะใจดีครับ

sovereignty.artmagic

ว่าวไม่นึกว่าจะมีคนแปล แปลยาวเลยไหมครับซีรี่ย์นี้มีหลายเล่ม

Harukung Nakajama

ชอบหนวดๆเหมือนกันครับ เดี๋ยวนี้หายากเหลือเกินทั้งหนังทั้งเมะไม่มีแล้ว
โหดสะใจเล่นครบทุกรูคงฟินน่าดู เรื่องยาวๆหลายตอน ขอเป็นกำลังใจให้ลงจนครบนะครับ

penguinzz

ทําไม​มัน​ดู​คุ้น​ๆ​จัง​เลย เหมือน​เคย​อ่าน​ภาค​แรก แต่​น่าจะ​อ่าน​ไม่จบ ถ้า​เป็น​ไป​ได้​ช่วย​ลง​ตั้งแต่​ภาค​แรก​ได้​ไหม​ครับ

พูด​ถึง​ภาค​นี้​บ้าง ​สาวน้อย​ที่ยืมหนังสือ​ไป​อ่ะ น่าสงสัย​ว่า​จะ​เป็น​ตัวการ​หรือ​เปล่า

ส่วน​น้องยูนิโกะนี่เนาะ อยาก​ให้​เค้า​ช่วย​จริง​มัน​เนี่ย ดู​เหมือน​กำลังฟิน​เลย

yopern

ขนาดโดนทุกรูยังพูดเพราะอยู่เลย แต่หนังสือเล่มนั่นมาเร็วไปหน่อยนะ

mawin101

เคยดูหนังAV แบบนี้เลยครับ  แต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้ว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โหเรื่องนี้นานมาก เอาซะจำเนื้อเรื่องไม่ได้ละ 

bigboy001

::Thinking:: เป็นเรื่องที่คลาสสิคสุดๆ สาวจิ้นเจอหนวดรุมลงแขกแตกใน งานนี้สาว ๆ คงโดนจัดหนักอีกเพียบแน่นอน...เรื่องนี้ต้องตามกันยาว ๆ สาว ๆ น่ารักเยอะมากๆ แถมยังเซ็กส์จัดสุดๆ อีกด้วย  ::DookDig::

sidewinder

ขอบคุณมากครับ
แนวนี้ไม่เคยอ่านเลย ขอรับไปอ่านหน่อยนะครับ

optiplex

ชอบเรื่องที่มีหนวดรุมเยอะแบบนี้ แต่ไม่ค่อยได้เห็นเลย

Kenny127

ดูน่ากลัวมากเลยครับเเนวนี้ นํ้าเเตกเต็มหน้าดูเละเทะไปหมด เเต่จะรออ่านครับ

neosmith

ชอบภาคแรกมาก เนื้อเรื่องซับซ้อน มีหลายแนว  ::Reader:: ::Reader::