ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 25 : อเวจี

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:30:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whitehorse

ไอ้เวย์เป็นFBIแน่เลย สอบสวนแบบนี้ ลุ้นครับลุ้น

sirihim

ช่วยพี่อั้มเสร็จแล้วเพิ่มเข้าฮาเร็มต่อเลย

บอสส์ซ่าส์

Thanawin

Anfas617

โคตรอิจฉานายริว มีเมียสามแล้วจะเพิ่มมาอีกหนึ่ง ว่าแต่น้องปาล์มเป็นหนึ่งในฮาเร็มด้วยรึเปล่า

crazylex

จัดพี่อั้มต่อ...ทำไมฉากตัดมากินข้าวเช้าล่ะ

mapigclub

ระหว่างรอร้านเกะเปิด ขอกลับมาอ่านตอนเก่าๆๆไปพลางๆๆก่อนนะขอรับ อิอิอิ

aey3699

เป็นเพราะริวน้อยใจอั้มทำให้อั้มต้องตกอยู่ในอันตรายจากคนเลว เขาจะไปช่วยอั้มทันมั้ย แต่เวย์น่าจะมาถึงแล้ว อั้มน่าจะปลอดภัยนะ แต่คนเลวมันมีแผนการที่รัดกุมมาก ทุกอย่างจัดเตรียมไว้หมดแล้ว อั้มจะรอดมั้ย

xijikoh

ริวจะไปทันไหมหนอหรือว่าเวย์จะจัดการไปก่อน

ttasster

ตัวละครค่อย ๆ เผยมาอีก 1 คน วิศวกรผู้สุดเลิศ

Pong Sak

เหล่าภูติก็มีสายสัมพันธ์กันเองด้วยนะ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
คนเราต้องรับผิดชอบในการกระทำของตนเอง
ซึ่งทุกวันนี้ไม่ค่อยจะมีโทษคนอื่นก่อนได้เปรียบ

Wit2

Kdstory

โคตรชอบคาแรตเตอร์เวย์เลยบทจะกวนก้สุดบทจะบู๊ก้ยอดเยี่ยมส่วนนายริวคงได้ลงเอยกับพี่อั้มในซีนนี้แน่ๆ