ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 26 : พี่อั้มกับนายริว 2

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 13, 2020, 03:33:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zcode2007

Sopun Jeekkee

โอ้โห หลากหลายจริงๆ ผูกกันได้แบบเนียนมาก รวมทั้งเด็ดสุดคือเติมเรื่องอาหาร

naitoom

สองอาหลานโชคดีจริงที่ถูกตำรวจจับ ไม่โดนริวเช็คบิล โดยลมหายใจมังกร
แต่ดูท่า สองอาหลานจะไม่สำนึก ต้องกลับมาแก้แค้นอีกแน่ๆ

lamom

โห มาอ่านตอนดึกนี่ หิวเลย

Edit แล้วไปฝันได้ยังกันหล่ะแม่คุณ แค่กลิ่นน้ำหอมก็เคลิ้มแล้ว

peat

เอ่ออ..ข้าวง่ายๆ..แต่ทำไมอ่านไปแล้วต้องกลืนน้ำลายตามด้วยนะ..
เรื่องทั้งหมด..ถ้าได้เปิดใจคุยกัน..ก็น่าจะเข้าใจ..
แล้วจะเปิดใจอย่างเดียวหรือว่าเปิดอย่างอื่นด้วยล่ะ??

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

solid17

ร้อนแรงไม่เบานะยายอั้ม นายริวจะทำอย่างไรต่อละที่นี้ จะปรับความเข้าใจได้มัยเนี่ย

กำพล

swss2511

พี่อั้มคงเหนื่อยทั้งคืนกว่าจะปลอบใจนายริวให้หายงอน

Run2020

อั้มน่ารักจริงๆ. แต่บนแท็กซี่นะครับ กลับบ้านก่อนดีกว่าค่อยไปกินข้าวทีหลัง

peddo

นายริวนี้มันสุดยอดเลย น่าอิจฉาสุดๆ พี่อั้มนี่ก็ที่สุดของความฝันของหนุ่มๆแล้ว ระวังลุงแท็กซี่แบล็กเมล์นะครับ เป็นผมคงจอดรถดูอ่ะครับ ขับต่อไม่ไหว
ขอบคุณ​ครับ​

Run2020

ในที่สุดก็ใกล้จะมีความสุขซะทีเก็บความรู้สึกมาซะนานมีเพื่อนดีก็แบบนี้แหละ

Sri Trang

ถึงตอนพี่อั้มโดนบ้างละ  คนสุดท้ายของครอบครัวหรือยังน้า