ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Blossom เล่ห์รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:24:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bnk poo

จบด้วยการมีเซ็กกันบนเตียงที่ใช้นอนกับสามีทุกวัน ความเงี่ยนครอบงำแล้ว

ศีลธรรมจบเมื่อ เย็ดขยับ

hippopov2

นี่เล่นกันตั้งแต่หน้าบ้านเลยเรอะ อย่ามาล้อเล่นกะความรู้สึกหนุ่มซิงนะ แบบนี้เย็ดสดแตกในรับรองท้องชัวร์ป้าบ

นี่คิดแผนเป็นขั้นเป็นตอนเสร็จสรรพเลย สุดท้ายผัวก็คงนึกว่าเป็นลูกตัวเองแ่น่ๆ

gunship2009

PAN DAB

อยากหาอะไรใหม่ให้ชีวิตคู่ที่น่าเบื่อ เด็กหนุ่มนี้แหละ จะติดใจเด็กหรือป่าวนะ
edit สุดท้ายก็ได้ลูกเพื่อใช้ชีวิตกับผัวต่อไป ตรงคอนเซ็ปต์ลูกพ่อกระดอใคร  ::HoHo::

samnakub03

ยังไงแม่บ้านที่ขาดการเอาใจใส่จากเรื่อง sex ก็ต้องติดใจหนุ่มวัยกลัดมันอยู่แล้ว

สรุปแล้วแม่บ้านสาววัย30ก็อยากมีความสุขของตัวเองซึ่งมันก็ดีอยู่แล้วการที่ได้อะที่อยากได้มันย่อมต้องดีเสมอ

piratss

อ่อยเด็กแล้วล่ะ เอาสดด้วยจะท้องมั้ยล่ะ

เนียนเลย ให้ผัวคิดว่าลูกตัวเอง

siwapol55

เอากันจนท้องแน่เลย มาสภาพนี้แล้ว
ไม่เข้าใจว่า ทำไมสามีถึงไม่สนใจภรรยาที่สวยแบบนี้
ไม่แปลกใจเลยที่เธอจะนอกใจไปชายอื่น
ขอบคุณมากครับ
จบแบบนั้น น่าจะท้องแน่ๆ แต่ยังหลอกสามีต่อไป

Akira Watanabe

::Shy:: จัดสด แตกใน ฟิน ๆ กันไปเลยแน่นอน

::Crying:: สงสารผัวเค้าเหมือนกันนะเนี้ย

mindza2212

ขอเอาสดแบบนี้สงสัยจะได้ท้องส่วนผัวก็คงโง่โดนหลอกต่อไป

ทำไมไม่หย่ากันไปเลยฟระ

kipkipju kisdsada

::JubuJubu::ตอนจบเป็นเจ้าของกิจการ เจ้าของชีวิตกันและกัน สร้างครอบครัวกันขึ้นมาใหม่พ่อแม่ลูกแฮปปี้เอ็นดิ้ง
นางเอกของเรายังเลือกที่จะเซฟcomfortzone อยู่ต่อไป ปัญหาคือเด็กไม่เหมือนพ่อแม่ แต่ไปเหมือนเจ้าหนุ่มนั้น คงต้องตอบคำถามกันยาววว ว่าแต่ต้องมาต่อแขนต่อขาด้วยนะ เด็กจะได้แข็งแรงสมบูรณ์ ::WooWoo::

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

งานนี้สงสัยแจ๊กพอตแตก ได้ลูกตามมาแน่ๆ ส่วนสามีก็ไม่รู้เรื่องอะไร ยินดีที่มีลูกแน่ๆ

จบไวไปนิด ถ้าเรื่องมีต่อแล้วข้ามไปอีกสักสองสามปี แม่บ้านคงมีลูกอย่างใจแน่ๆ แต่จะหยุดอยู่กับสามีหรือเปล่านี่ไม่แน่ใจแฮะ

zeenongme

ท้องได้นะต้องมีอะไรกับสามีเผื่อไว้หน่อย...เดียวจะแย่กว่าเดิม!?( แหะๆ นางบอกตัดสินใจไม่มีลูกแต่ทำไมมาบอกว่าอยากมีลูก )

nekki

สอนจนเด็กเป็นงานแบบนี้ ท้องกับเด็กแน่นอนครับ

แผนสูงซะด้วย ตอนกลางคืนไปทำกับผัวต่อ เพื่อไม่ให้ความแตก

gfthebc

คิดว่า​ตอน​จบ​น่า​จะ​มี​ลูก​กับ​เด็ก​หนุ่ม​นะ​ครับ​ แต่​กะ​จังหวะ​เวลา​ว่า​เป็น​ลูกของ​สามี​ และ​ก็​มี​อะไร​กับ​เด็ก​หนุ่ม​ยาว​ๆ​ต่อไป​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เป็น​อย่าง​ที่​คาด​เดา​ไว้​เลย​ครับ​ แต่ว่า​ผม​คิด​ไป​ไกลกว่า​นั้น​ ซึ่ง​ก็​น่า​จะ​เป็น​ยัง​งั้น​นะ​ครับ​

time288

เอาสดรัวๆ จนท้อง มีลูกแล้วสามีจับไม่ได้ เพราะหลังเยดสดเมียก้เลยแกล้งเยดกับผัว ปกปิด เดาล้วนๆ 55