ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Blossom เล่ห์รัก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 14, 2020, 06:24:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้ตั้งใจแต่งภาพให้สุดๆล่ะ(ฟ้อนท์ทับภาพทั้งเรื่อง) เพราะฉะนั้นกรุณาเม้นท์อย่างมีคุณภาพด้วย
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nana

วาดผู้หญิงสวยมากครับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ
แบน90วัน

nowhereman

งานนี้สงสัยแจ๊กพอตแตก ได้ลูกตามมาแน่ๆ ส่วนสามีก็ไม่รู้เรื่องอะไร ยินดีที่มีลูกแน่ๆ

จบไวไปนิด ถ้าเรื่องมีต่อแล้วข้ามไปอีกสักสองสามปี แม่บ้านคงมีลูกอย่างใจแน่ๆ แต่จะหยุดอยู่กับสามีหรือเปล่านี่ไม่แน่ใจแฮะ

Tha Napong

ไม่คิดว่าตัวผู้ชายจะจบแค่นี้ น่าจะแบบเชี่ยวชาญ แล้วไปหาคนอื่นต่อ ส่วนผู้หญิงน่าจะแบบชอคไปเลย

ไม่ใกล้เคียงเลยผม แต่จบสั้นไปสำหรับเรื่องนี้ ให้ไปคิดต่อว่าจะทำได้อย่างที่วางแผนไว้มั้ย และสภานะกับผู้ชายจะเป็นรูปแบบไหนเองแทน

kantap9

อาเจ๊จะโดนเด็กหนุ่มเอาแล้ว น่าจะโดนจนติดใจแล้วมีลูกกับไอ่หนุ่มนี้แน่เลย

แตกในทุกดอกเลยวุ้ย

ohmslim1

ตอนแรกคิดว่าฝ่ายหญิงน่าจะหาอะไรทำสนุกๆเลยแกล้งอ่อยไปงั้น แต่ไปๆมาๆผมว่าต้องมีลูกด้วยกันแน่นอน

นั้นไงว่าแล้ว สุดท้ายก็ตีเนียนเอากับผัวอีกทีจะได้เนียนๆ  ::HoHo:: ::HoHo::

yopern

เอาสดๆ แตกใน ไม่ช้าก็เร็ว ดอกผล มันก็จะงอกงามออกมาในไม่ช้า

edit ก็เลิกกับผัวเสียซิ แล้วไปเปิดตัวกับชู้ให้สิ้นเรื่องสิ้นราว จะได้จัดกันให้หนักๆอย่างสบายใจ

mawin101

ท้อง แต่สามีคิดว่าเป็นลูกตัวเอง

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพนะ

mawin101

เหมือนที่คิด  สามีนึกว่าลูกตัวเอง

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพนะ

Tcmmsk

ท้องชัวร์ นางเอกน่าสงสารอยู่นะ ชีวิตคู่แย่จัด ดีละสมน้ำหน้าผัวมัน

สมน้ำหน้าผัว มีเมียไม่หัดดูแลเอาใจใส่

MooOon

เเนวเเม่บ้าน ขี้เหงานี่ ของดีเลยจริงๆ คิดเเบบดีๆ ก็คือ สาวเขาเปงอยู่เเล้ว

ไม่ต้องมาศึกษา หาท่าใหม่ๆ คิดเเบบเลวๆ ได้เอาเมียชาวบ้านฟรีๆ สดฟรีๆ

ไม่ต้องรับผิดชอบ 555+ เอาจริงๆ อิจฉาไอ้พวกมีเมียสวยน่ารักเเล้วเบื่อนะ

คนโสดเเบบเราๆเเม่งไม่มีคู่ เเต่มันมี ดันกลับไม่ให้ความสนใจ สมควรโดน ntr เเล้ว 555+

ช่วงหลังเดาว่าหลังจากนี้ คงไม่เเค่เล้าโลม เเล้วมั้ง นัดกินตับกันตลอด

ของอาจารย์ท่านนี้มีหลากหลายเรื่องจริงๆ จะปวดตับก็ปวดไม่สุด เรื่องที่

ทำให้ผมฟินสุดคงเปงเรื่อง ที่พระเอกมันหนีมาจากในเมืองเเล้วมาเจอเเม่ม่ายลูกติดที่มี 3 ตอนนั่นเเหละ

ที่อ่านเเล้วฟินสุดละ ^^

-------------------------------------------------------------------

จะบอกสงสารผัวก็ได้อยู่ ดูๆไปในเรื่องก็ไม่ได้บอกว่า ผัวไม่ทำการบ้านเพราะอะไร ถ้าทำงาน

มาหนักเเล้วเหนื่อยไม่มีเเรงเอาก็สงสารผัวนะ โดนนางเอกเเทงหลังเเบบนี้ เเต่ถ้าจะให้ดูดี ผัว

ต้องเเอบมีกิ๊กด้วย เเต่เอาจริงๆ คนได้กำไรสุดก็พระเอกนี่เเหละ ไม่ต้องรับผิดชอบอะไร เเตกในได้

ฟรีๆอีก อยากเปงเเบบนี้บ้าง ^^

ก็อย่างที่บอกจากท่ี่แปลหลายๆเรื่อง พอแต่งงานแล้วไม่ว่าเมียจะสวยแค่ไหน มันก็ไม่เอาอยู่ดี สงสัยว่าจะเบื่อ
แต่ไปกินตับสาวข้างนอกแทน แบบนี้ก็มีด้วย
  ::Punch::

พอท่านพูดเเบบนี้ ชักรู้สึกว่าการที่ไปเราเอาเมียชาวบ้านมันไม่ผิดเเล้วสิ เพราะไม่สนใจเมียเองนีนะ

เหมือนเราไปช่วยเติมเต็ม ให้เมียเขามีความสุขมากกว่า รู้สึกดีขึ้น 555+

kazu36

ความชอบ ส่วนตัว แอบจัดกันข้างนอกไม่พอ พามากินต่อในบ้าน
เดาว่า ชีวิตแยกไปสู่ทางที่แต่ละคนชอบ
อ้าวเหมือนยังไม่จบ

mspeed

ต้องเหนื่อยมากแน่ๆเลยถึงได้ภาพออกมาสวยแบบนี้
ขอบคุณมากนะครับ
ถ้าปล่อยในแบบนี้าจจะท้องได้นะ
ต้องมีอะไรกับสามีเผื่อไว้หน่อยนะครับจะได้ไม่สงสัย
ตามนั้นเลยสินะ คงมีลูกสมใจแน่นอน
มีลูกแล้วคงกลับมาดีกันได้แน่ๆ

heromomo

เจ้ติดใจเด็ก เด็กได้เย็ดสาวใหญ่ไปๆมาๆติดใจกันทั้งคู่ ส่วนผัวก็ไม่รู้เรื่งอะไรเลย เผลอๆตอนจบท้องกับเด็กนี้อีก

ท้องกับเด็กจริงๆด้วยผัวก็ช่างไม่รู้อะไรเลยจริงๆ

(S)Kater

เซอร์ไพร้ส์!!! ท่านHypแปลของอาจารย์ Bifidus ด้วย แสดงว่าเรื่องเข้าตาไม่ใช่แนวแปลกสินะ

อ่านตอนแรกงงๆเหมือนโดนไทม์สคิป อ๋อ มันแค่เกริ่น พอดูๆโอ้ พี่สาวกับเด็กขายของ ฟินแน่ๆ

พออ่านมาต่ออีก เฮ้ย NTR เฉย อย่าคิดว่าสาวสูงวัยหรือ30+จะไม่มีอารม พวกเธอนี่แหละชอบบรหารเสน่ห์นัก

มิน่าล่ะ จบดีแฮปปี้(ล่ะมั้ง) สุขสมหวังสมใจ เป็นNTRที่คุณผัวไม่น่าสงสารเลยสักนิด 55
ของผมนี่ทำไมมันอึดๆมึนๆ ดีครับ ผมชอบอาจารย์ท่านนี้มาก แม้แต่เรื่องนี้ตัวละครหญิงมีเสน่ห์สาวใหญ่สุดๆ

***เรื่องคลีนภาพของอาจารย์ท่านนี้ผมเข้าใจดีเลย ชอบทำภาพโปร่งใส น่ารำคาญมาก

ืั้ที่สำคัญฟอนท์ทับภาพทั้งเรื่อง แปลบ่อยๆคลีนบ่อยๆก็ไม่ไหวเหมือนกัน

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย