ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Tutor Sex Life ติวเตอร์ ติวเซ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2020, 06:23:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

วะ... หวัดดีพ่อสิละ... ลูก นี่คือประโยคที่ผมคิดออกถ้าผมเป็นตอวเตอร์ บอกเลยว่าตายแหง่ๆ

ที่ติวเตอร์อยู่สอนได้ไม่นานเพราะคุณนายรึเปล่า เซ็กซ์​จัดแบบนี้ ติวเตอร์ก็แห้งกันพอดีสิคร้าบบบบ

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE

อ่าวซวยล่ะ ลูกสาวกบับมาตอนกำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม

johnban

คิวทั้แม่ทั้งลูกไปเลย จะได้คุ้มกับเวลาที่เสียไป

Bounce

อิจฉาคุณพระเอกจริงๆครับ ได้ทั้งเงิน ได้ทั้งเสียว ถ้าเป็นผมนี่ทุ่มเทสุดตัวแน่ๆ จะได้สอนนานๆ ว่าแต่มาอีหรอบนี้ ได้ทั้งคุณแม่คุณลูกแน่ๆเลย รอลุ้นครับ+++
ชอบเรื่องนี้มาก เรื่องราวสนุก แถมแปลได้เร้าใจอีก รออ่านตอนสองนะครับ
ขอบคุณมากๆครับ

reborn0087

คุณลูกเข้ามาเห็นแบบนี้มีงอลแน่นอน ปกติถ้ามาในแนวติวเตอร์ส่วนใหญ่อาจารย์จะเสร็จเด็กสาว รูปร่างน่ากินทังสองคนเลย สงสัยได้ฟาดลูกสาวอีกแน่นอน
เย็บคุณแม่แล้วอาจารย์ก็อดใจไม่ไหวแล้วสินะ จัดไปเต็มๆ แม่ + ลูก

doujin

เย็บคุณแม่แล้วอาจารย์ก็อดใจไม่ไหวแล้วสินะ คุณลูกเข้ามาเห็นแบบนี้มีงอลแน่นอน สงสัยได้ฟาดลูกสาวอีกแน่นอน