ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Tutor Sex Life ติวเตอร์ ติวเซ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2020, 06:23:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chokolate

คุณแม่สวยเซ็กซี่ มาก ส่วนลูกก็น่ารัก รู้สึกเหมือนลูกสาว จะชอบเวลา ติวเตอร์ชม อาจจะแอบรักพระเอก
แล้วมาเจอแบบนี้ จะเกิดอะไรขึ้นเนี่ย

optiplex

ลูกศิษย์มีคุณแม่สวย sexy ขนาดนี้อาจารย์จะทนได้เหรอเนี่ย ลูกติวหนังสือ แม่ติวเพศศึกษา

mspeed

เวลาทำผิดแล้วโดนใครเห็นเนี่ย
มันคงจะชาไปทั้งตัวเลยสิน่า
ว่าแต่คุณลูกสาวจะทำยังไงนะ
น่าติดตามจริงๆครับ

Zoso

คุณแม่ยังสาว ยังสวยอยู่เลยนะ มีเสน่ห์จริงๆ
จบตอน1แบบว่า.. ตอนหน้า คุณลูกสาวเข้าใจผิด+หึงๆแน่ๆเลย

Soulsteal Attapon

มาสอนแรกๆก็คงไม่คิดอะไร แต่เจอคุณแม่ยังสาวจัดให้แบบนี้เป็นใครก็อยากมาสอนทุกวันละครับ อิอิ
ดูจากตอนจบแล้ว ลูกสาวต้องหึงแน่นอน อาจจะแอบชอบจารย์มานาน พอเข้ามาเจอแบบนี้ ตามสูตรต้องไม่ยอมกัน
แล้วก็ เล่น 3P มันซะเลย  ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

Tee001

ติวเตอร์หนุ่มหล่อ โดนคุณแม่เซ็กจัด สุดสะบึมมากๆ ตอบแทนเป็นพิเศษเต็มเหนี่ยวเชียว

สุดท้ายลูกสาวมาเห็นจนได้  แหมก็จัดกันในห้องรับแขกแบบนี้

น่าจะจบด้วย 3some เบิกบานทั้งสามคน 555

Creader

เรื่องนี้นี่คุณลูกต้องไม่ยอมคุณแม่แน่ ๆ เลยอะ
ตอนต่อไปมี 3P ชัวร์

Shine Muscat

คุณแม่จ่ายค่าติวให้คุณลูกด้วยอะไรกันแน่เนี่ย  ::HeyHey::
ถ้าคุณแม่ไฟแรงขนาดนี้ คุณลูกก็น่าจะไม่ยิ่งหย่อนกว่ากัน  ::Evil::
มาป๊ะกันขนาดนี้สงสัยต้องปรับทัศนคิตกัน 1-1 แล้วจะได้เข้าใจกันดี  ::Dribbling::

gfthebc

คุณ​ลูก​สาว​น่า​รู้​อยู่​แล้ว​มั้งครับ​ใน​ความ​สัมพันธ์​ระหว่าง​คุณ​แม่​กับ​คุณ​ครู​สอน​พิเศษ​ เดี๋ยว​คุณ​ครู​คง​จะ​ได้​รวบ​ทั้ง​คู่​แม่​ลูก​ละมั้งครับ​ และ​ก็​กลาย​เป็น​อยู่​ถาวร​เลย​

xnaja

ที่ครูคนเก่าๆสอนได้ไม่นาน
น่าจะเพราะรับมือแม่ไม่ไหว 55
ส่วนลูกสาวท่าทางจะรู้เรื่องทั้งหมดอยู่แล้ว
ตอนที่บ่นว่าไปนานจังนั้นละมั้ง
จบลงที่กลับมาเจอจะแบบนี้
น่าจะครอบครัวสุขสันต์ตอนหน้า

ตอนแรกอ่านแล้วนึกถึงอีกเรื่องนึง
ที่แม่ลูกมีครูมาติวเหมือนกัน
แต่อันนั้นฐานะไม่ดี
แม่เลยโบนัสเซอร์วิสครู
คุณแม่สุดยอดๆ เหมือนกันเลย

xonly-1867

การที่ลูกเข้ามาเจอแบบนี้มันวางพลอตไห้ได้ลูกชัดๆ แต่คุณแม่ก็เด็ดขนาดนี้นะ ครับ สงสัยจังว่าประเทศ ญป เขาจะมีกันแบบนี้จริงจรืงไหมเพราะว่าที่ไทย บางครั้งก็มีนะครับ แต่ไม่น่ามีคุณแม่ที่เต๋งตึงขนาดนี้

jarabaman

แม่อุดส่าเตือนแล้วนะ ว่าเดี่ยวลูกกลับมา ทำไมหน้ามืดตามัวแบบนี้ 555

hotamaru

บทปูมาขนาดนี้แล้ว รับรองตอนหน้าไม่มีพลาดแน่นอน จัดไปเต็มๆ แม่ + ลูก
ปล. ชอบแบบนี้จัง ไม่มีเส้นดำๆมา censor ให้แกะกะลูกตาดีด้วย
ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

sanick

ลายเส้นสวย ชอบ อกโตดีด้วย 
แต่ท่านลูกน่าจะแอบชอบ มาเจอเอากับแม่อยู่นี่เซ็งเลย
อย่างนี้ต้องจับมาจัดหนักคู่เลยครับ

hamsterza