ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Tutor Sex Life ติวเตอร์ ติวเซ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 17, 2020, 06:23:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

trong5171

ดูแล้วท่าทางตอนที่ 2 ลูกสาวคงจะมา join ด้วยกลายเป็น 3p ตามสูตรของอาจารย์ท่านนี้
ที่ติวเตอร์อยู่ไม่ได้นานนี่คงมาจากแม่

jdrafayed

ผมว่างานนี้ได้เหมาๆนะครับ แต่คุณแม่ก็ร้ายนะ ซึนเดเระตลอด ผมว่าลูกสาวเองก็เล็งไว้อยู่แล้วแต่ไม่ทันแม่
เผลอๆ ติวเตอร์คนก่อนๆที่สอนไม่ไหว เพราะแม่ลูกคู่นี้ไหมนะ??

flukehaha

โอ้อาจารย์ยูตะเรื่องนี้ไม่พลาดจบแบบสุขสันต์หรอกเหมา2แน่นอนตอนหน้าคุณลูกก็โดนแต่คุณแม่นี่ก็นะรุกสุดๆแม่บ้านขี้เหงาแน่นอน
จะว่าไปพักหลังมานี่อาจารย์แกนี่เริ่มมีกลิ่นntrอ่อนๆละ
Manchester United Football Club
We are Red Army

basiccold

ติวกันไป  ติวกันมา  แม่มาเปิดก่อนลูกแบบนี้  ลูกมาเห็นก็เซ็งสิ ลูกก็ท่าทางจะเล็งไว้แล้วเหมือนกัน 

เดี๋ยวลูกงอน ขอทำบ้าง แล้วสักพัก ก็คง 3 some แน่นอนเลยย ได้คุณพ่อคนใหม่ 1 ea 

civil2

ดูจากอาการพระเอกแล้ว ที่ติวเตอร์อยู่ได้ไม่นานนี่น่าจะเพราะแม่หรือเปล่าครับ พระเอกเองดูมีอาการเหนื่อย 5555
ดูท่าลูกสาวน่าจะโกรธ แต่ไม่รู้โกรธที่มีอะไรกันหรือโดรธที่ไม่ทำกับตัวเอง ><
ภาพสวยครับเรื่องนี้ หุ่นผู้หญิงดูสมจริง เนื้อเรื่องอ่านแล้วน่าติดตาม ขอบคุณคนะครับที่แปลมาให้อ่าน แปลแล้วอ่านสนุกมากครับ

kazu36

คุณแม่ไปจัดหาครู มาจากไหนเนีย รู้จักกันมาก่อนเปล่า 555
ลืมไปไม่ม่ซ่อน นิหน่า
คุณแม่ กับคุณลูก น่าจะต้องเปิดศึกชิงนาย ซะแล้วหละ

goorboyI

ไม่มีคนไหนอยู่นานน่าจะเพราะเหนื่อยหมดแรงนี่แหละ

ลูกสาวรู้อยู่แล้วแน่ ๆ เลย ตอนหน้าต้อง 2-1 ละคับ  ::Fighto::

zenhyun

เรื่องนี้เป็นอีกหนึ่งเรื่องที่ผมคิดว่าลายเส้นดีเลยทีเดียว หลังจากที่ลูกสาวกลับมาเห็นแม่ตัวเองกำลังมีอะไรกับพระเอกติวเตอร์หนุ่มของเรานั้น ตอนจบนี่ไม่ต้องเดาให้ยุ่งยากเลย คิดว่าลูกสาวก็น่าจะแอบชอบติวเตอร์อยู่เหมือนกัน เลยแกล้งทำเป็นไม่เข้าใจโจทย์เพื่อจะได้อยู่กับพระเอกทุกๆวัน พอหลังจากที่ได้เห็นพระเอกกำลังมีเซ็กซ์กับแม่ของตัวเอง ก็เลยเกิดอยากที่จะมีอะไรกับพระเอกด้วย จบด้วยกลายเป็นการสวิงกันระหว่าง 3 คน ฟันธง!!!!!!!

Noproblemman

ตัวแม่เซ็กส์จัดขนาดนี้ ตัวลูกน่าจะได้เชื้อบ้างแหล่ะ
งานนี้ติวเตอร์เหนื่อยหนักแน่
ขอบคุณครับ

Tdestiny

เวปแรกเห็นหุ่นลูกสาวก็ค่อนข้างมั่นใจว่ายังไงก็ต้องโดนพระเอกจัดแน่

แต่เดินเรื่องโดยใช้แม่ก็ดีอยู่ครับ จะได้มีตอนต่อไปให้อ่าน

ส่วนพระเอกตอนหน้ามันต้องเก็บลูกสาวแน่นอน ::Evil::

Fairytail

วิธีมัดใจติวเตอร์อย่างดี เป็นผมผมก็อยากมาสอนทุกวัน ต่อให้ป่วยแค่ไหนก็จะไป เพราะมีพลังงานบางอย่างทำใหน่าค้นหา 555+

ddcc

อะกิจังนี่ได้ยูกะซังมาเต็มๆเลยน้า ก็ว่าทำไมติวเตอร์ถึงหนีไปหมด ไม่ใช่อะกิจังหรอก ยูกะซังล้วนๆเลย สึด ยูกะซังก็บอกแล้วนะว่าลูกกลับมาได้ตลอด แต่ก็ต้องขอบคุณความหงี่ของพระเอกแล้วสิที่ทำให้เราจะได้อ่านฉากอะกิจังในตอน2 อ่านทีแรกจำได้แค่ต้องเม้นตอน1ถึงจะอ่านตอน2ได้ ก็จำได้แค่นี้ อ่านตอนนี้ไปก็ว่าเมื่อไรจะซ่อนนะ อ้าวสักพักจบ55555 อ่อเปิดล่อคนไม่อ่านข้างบน/ไม่เม้นสินะ5555

joulez

ติวเตอร์สุดคุ้ม เปิดมาหน้าแรกนึกว่าจัดกะคุณลูกแล้ว โดนแม่ก่อนนี่เอง ตอนหน้าคราวลูกสินะ ตัดจบแบบละครไทยเลย

ผมว่าเรื่องนี้มีเงื่อนงำ ลูกอาจจะหาโอกาสจัดติวเตอร์แต่ไม่ทันแม่ โดนตัดหน้าซะก่อน

niceanglev

555 ความแตกสิครับ แม่เล่นงาบติวเตอร์ไปแบบนี้ แถมลูกกลับมาเห็นพอดีอีก งานนี้ถ้าไม่มวยหมู่ แม่ต้องโดนลูกเทศบ้างหล่ะ แต่พอเทศเสร็จอาจมี 2p ต่อเลย

Hunfrid

คุณลูกได้ความรู้ คุณแม่ได้ความเสียว
ความแตกลูกจับได้แบบนี้คงไม่พ้นจบที่ 3P

ว่าแต่ไอ่หน้าที่มันจะระบายเข้มๆตรงตา ภาษาญี่ปุ่นเขาเรียกว่าอะไรหว่า