ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวปั้น - 5 ข้าวเสียวกว่าเดิมอีกคะ

เริ่มโดย DevilLust, กุมภาพันธ์ 17, 2020, 10:01:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DevilLust

ขอบคุณทุกกำลังใจมากเลยนะคับ จะพยายามสร้างผลงานออกมาเรื่อยๆ นะครับ น้องข้าวปั้นจะเจอกับอะไร ก็ต้องคอยลุ้นกันต่อไป  ::DookDig::
############################################################

ข้างหน้ามีด่าน ข้างในมีเด็กที่แต่ตัวไม่เรียบร้อย ใจของผมเต้นแรงกว่าตอนที่แม่ข้าวมาเรียกที่หน้าร้าน เพราะสถานการณ์ แบบนี้มันเสี่ยงแบบสุดๆ ถ้าเด็กในรถไม่ยินยอมพร้อมใจ ผมก็ตกเป็นผู้ร้ายแบบหลีกหนีไม่พ้น ยิ่งหนียิ่งมีความผิด
ผม - "ข้าว เดี๋ยวข้าวต้องเรียกพี่ว่าพ่อนะ ไม่ต้องพูดอะไรมาก ทำเหมือนเพิ่งตื่นนอน" ผมนัดแนะกับข้าวให้เรียบร้อย
จราจร - "สวัสดีครับ กำลังจะไปไหนเหรอคับ" เจ้าหน้าที่ทำตามหน้าที่ปกติทั่วไป
ผม - "พาลูกสาวไปเที่ยวห้าง หนะคับ" เจ้าหน้าที่ สอดส่องความเรียบร้อยทั่วไปเหมือนกำลังสาดส่องสายตาหาพิรุธ ผู้ต้องสงสัยตามหน้าที่
จราจร - "หนู เคยมาเที่ยวห้างมั้ย แล้วแม่ ไม่มาด้วยเเหรอ" คำถามง่ายๆ ของเจ้าหน้าที่แสดงความเป็นมิตร กับเด็กๆ
ข้าว - "ไม่เคยมาเลยคะ พ่อเพิ่งจะพามา แม่ไม่ได้มาด้วย ติดธุระที่ โรงพยาบาล" เสียงข้าวสั่นเล็กน้อย แต่ก็ไม่ได้มีพิรุธมากนัก เจ้าหน้าที่พยักหน้าแล้วโบกมือให้รถผ่านไป เพราะไม่ต้องการให้รถต้องเข้าแถวรอ พ้นออกมาจาก ด่านตรวจผม หายใจโล่งท้องขึ้น  ส่วนข้าวนั้น ยิ้มแป้น
ข้าว - "พี่หนุ่ม ข้าวเรียกพี่ว่า พ่อด้วย สบายใจจัง อยากได้พ่อแบบนี้จัง" ข้าวโน้มหัวมาหาตัวผมเหมือนต้องการ การลูบหัวแบบเอ็นดูจากผม ผมก็ลูบหัวของข้าว แต่ในใจก็รู้สึกแปลกๆ เล็กน้อยเพราะต้องเป็นพ่อเย็ดลูกสาววัย 11 ปีแบบนี้มันเหมือนจะผิดแต่ ก็ไม่ได้ทางสายเลือดซักนิดมันก็ หวิวๆ บวกกับ เงี่ยนขึ้นมาอีกแบบ
   เราขับรถมาถึงห้างแล้ว ดูข้าวจะตื่นเต้นมาก เพราะข้าวเองไม่ค่อยได้มาในเมืองนัก ข้าวบอกเคยมาเมื่อนานมากแล้ว เด็กมาก
ข้าว - "พี่หนุ่ม ไปหาไรกินกับเถอะ ข้าวหิวจังแล้วเราจะได้ไปเดินเที่ยวกัน" ข้าวรีบบอก พร้อมจับมือให้ผมเร่งจากรถเร็วๆ
ผม - "ข้าวเราตกลงกันก่อนนะ ข้าวต้องเรียกพี่ว่าพ่อ มันจะได้ไม่ดูอันตรายเกินไป" ผมเริ่มวางแผนให้ตัวเองดูน่าสงสัยน้อยที่สุด อาจจะเพราะเบื่อที่จะต้อง คอยตอบคำถามจากใครต่อใคร
ข้าว - "คะ คุณพ่อหนุ่ม" ข้าวทำหน้าทะเล้นแล้ว เรียกผมด้วยเสียงหวานๆ
ผม - "นี่ พ่อเฉยๆก็พอ แล้วห้ามบอกใครว่าเป็นเมียนะเข้าใจมั้ย ไม่งั้น พี่นอนคุกแน่ๆ" ข้าวมองหน้าผมแล้วทำเป็นงอนๆ
ข้าว - "ก็ได้ แต่ห้ามให้ใครมาโดนเนื้อต้องตัวพ่อนะ ข้าวหวง" ข้าวพูดแต่ไม่มองหน้า ผมได้แต่คิดในใจ นี่มองผมเป็นพ่อ รึเป็นผัวกันแน่เนี้ย
ผม - "จ๊ะๆ พ่อจะไม่ให้ใครมาโดนตัวจ๊ะ" ผมลูบหัวเธอ แล้วได้แต่คิดขำในใจ แล้วลงจากรถมุ่งตรงไปที่ร้านสุกี้ชื่อดังทันที
ข้าว - "พ่อๆ ร้านนี้อร่อยเหรอ" ข้าวหันมาถามแต่ไม่ลืมบทบาท
ผม - "อร่อยสิ อร่อยกว่าแกงที่พ่อทำให้กินตอนเช้าอีก" ข้าวยิ้มแบบดีใจ
ข้าว - "ที่ทำก็อร่อยมากแล้ว ที่นี่จะอร่อยขนาดไหนนะ" ข้าวรีบจูงมือผมให้เร่งเดินไปเร็วๆ
ผม - "รีบจังหิวเหรอ"
ข้าว - "หิวสิ ข้าวเห็นตรงนู้นมี ตู้หนีบตุ๊กตาด้วยข้าวอยากเล่น" เธอมองเห็นเป้าหมายต่อไปแล้ว เราเข้าไปแล้วสั่ง อาหาร
พนงสาว(น่ารัก) - "รับเป็นเซตเด็ก 1 ที่ด้วยมั้ยคะ" ข้าวหันมองหน้า พนง ทันที
ข้าว - "หนูไม่เด็กแล้วนะ" พนงสาว มองหน้าข้าวแล้วยิ้ม เธอหันมามองหน้าผม
พนง - "ลูกสาวพี่ ดูไม่เด็กแล้วนะคะ" พนง หันมาแซวผม แต่เชิงแซวข้าวไปในตัว ผมก็สั่งแล้ว พนง ก็รับออเดอร์ เดินกลับไปทำงาน
ข้าว - "หงุดหงิด นี่มากินร้านนี้เพราะอร่อยหรือ มายิ้มให้ พนง กันแน่" ข้าวถามผมแบบหึงหวง
ผม - "อร่อยสิ อีกอย่าง พ่อจะรู้มั้ยว่า พนง ที่นี่จะเป็นสาวสวย"
ข้าว - "ได้ ถ้าบอกว่า พนง เป็นสาวสวย ข้าวจะบอกว่าพ่อเย็ดข้าว แล้ว" ข้าวขู่ผม เหมือนว่าเธอจะไม่ชอบการที่ผม ยิ้มกับสาวๆ หรือชมสาวที่ไหน ผมเอื้อมมือไปลูบหัวข้าว แต่ในใจก็รู้ว่าเธอคงอยากขู่ผมเล่นๆ
ผม - "จ๊ะๆ ข้าวลูกรัก พ่อจะทำตัวเป็นคนดีแล้วจ๊ะ เงียบๆไว้หละ เดี๋ยวจะเอาผ้าอุดปากอีกนะ" ข้าวยิ้มหน้าแดงเหมือนจะจำเหตุการณ์ที่ร้านได้ว่าเธอเคยโดนอุดปากตอนไหน ออเดอร์ที่สั่งมาแล้ว ข้าวกินอย่างอร่อย โดยเฉพาะเป็ดย่างที่ข้าวจะโปรดปรานเป็นพิเศษ เรากินกันจนอิ่มแล้ว มือถือผมก็ดังขึ้น
ผม - "อ้อ อยู่ไหน พี่อยู่ในห้างแล้วนะ " ผมรับสายแล้วถามปลายสาย คู่ธุระของผม แม้ว่าจะเคยเป็นคู่ขากันบ้างบางคราว
อ้อ - "คะ อ้อเพิ่งมาถึงเราจะไปเจอกันร้านกาแฟไหนดี" เสียงเธอเหมือนรีบๆ
ผม - "ได้ๆ วันนี้เวลาพี่ไม่เยอะนะ เดี๋ยวคุยธุระเสร็จ แล้วไปต่อไม่ได้"
อ้อ - "คะ อ้อเองก็นัดแฟนไว้" เสียงเธอดูเซ็งๆ ตอนพูดถึงแฟนของเธอ เรานัดคุยกันเรื่องทำร้านกาแฟ แถบชานเมือง ผมกับอ้อเป็นคู่ขาที่ลงตัวแต่ อ้อกับผมไม่ได้คิดจะเพิ่มสถานะด้วยกัน เพราะผมเองก็เริ่มรู้จักเธอจากการนัดเย็ดกันก่อนเธอจะมีแฟน แม้ว่าจะมีการมาปลดปล่อยกันบ้างบางครั้ง อ้อ อายุ 23 ปีเธอเป็นเด็กจบใหม่ไฟแรงบ้านอ้อพอมีฐานะอยู่เยอะพอสมควร อีกอย่างอ้อ เป็นถึงดาวมหาลัย แต่เธอไม่ชอบการผูกมัดส่วนแฟนเธอนั้่น พ่อแม่บังคับให้คบกัน  เรานัดกันเสร็จ ผมก็พาข้าวไปที่ๆเด็กๆ มักจะใช้เวลาทั้งวันอยู่ที่นั้น ผมเดินไปแลกเงินให้ข้าว เล่นเครื่องเล่นนานพอที่ผมจะไปคุยธุระได้ โดยที่ไม่มีเด็กมากวน
ผม - "ข้าวอยู่ที่นี่ ห้ามออกจากตรงนี้เด็ดขาดนะ เดี๋ยวพ่อมา ไปคุยธุระก่อน" ข้าวพยักหน้ารับรู้ แล้วผมก็ส่งข้าวในนั้นผมเดินออกไป หาอ้อตามที่นัดไว้ เราไปเจอกันวันนี้ อ้อแต่งตัวสบายๆ ไม่เหมือนตอนที่นัดมาหาผมใหม่ๆ
อ้อ - "พี่หนุ่มสวัสดีคะ มานานรึยัง อ้อ สั่งกาแฟให้แล้วนะ" อ้อพูดทักทาย เธอรู้ว่าผมกินอะไร เลยสั่งเผื่อไว้ให้ ดูเธอรีบๆ
ผม - "ไม่ชวนแฟนมาที่นีด้วยหละ ไม่ได้เจอกันเลย" อ้อมองหน้าผมแล้ว ยิ้มปนทุกข์
อ้อ - "รายนั้นเจอ เพื่อน ผู้ชายอ้อไม่ได้ซักคน หึงหมด ยังกับแฟนตัวเองสวยนักหนาแหละ" อ้อหัวเราะเซ็งๆ
ผม - "ก็สวยหนิ ธรรมดาแหละ แฟนสวยก็ต้องหวง นา อย่าคิดมาก" อ้อยิ้มแล้วเราก็ พูดเรื่องงานกันต่อจนลงตัว ใช้เวลาเกือบๆ ชม
ผม - "เดี๋ยวพี่ต้องรีบก่อน ทิ้งหลานไว้คนเดียวที่เครื่องเล่นชั้นบน" ผมรีบบอกอ้อ เพราะเริ่มกังวลข้าว อีกอย่างก็ไม่มีมือถือติดต่อได้ด้วย
อ้อ - "แน่ใจนะว่าหลาน ไม่ใช่เด็กๆ ม. ปลาย รึเดี๋ยวนี้จะเปลี่ยนเป็น ม. ต้นแล้วหละ" ผมมองหน้าอ้อแบบปนกังวล
ผม - "บ้าแล้ว ม.ต้น คุกพอดี" อ้อมองหน้าผมเหมือนเธอจับพิรุธได้
อ้อ - "อ่าๆ ไม่ใช่ก็ไม่ใช่ ถ้าเด็ก ม.ต้น เจอลีลาเย็ดพี่หนุ่ม หลงตายพอดี พูดแล้ว พี่ว่างมาหาบ้างสิ แฟนอ้อไม่ได้เรื่องเลย" อ้อพูด รำลึกวันวาน
ผม - "ถ้ามีเวลาจะมาหานะ แฟนไม่หวงได้ไงหละเนี้ย เล่นนัดเย็ดกับพี่ แทบทุกเดือน" ผมแกล้งอ้อ
อ้อ - "แหมะ แต่งกับคนนี้ไป ก็ยังให้พี่มาหานะ ทั้งทนทั้งอึด" อ้อ แซวผมแล้ว เราก็แยกย้ายจากกัน
   ผมกลับมายังที่ๆ ผม ทิ้งข้าวไว้ ผมเดินหาข้าวอยู่พักใหญ่ก็ไม่เจอ ผมเริ่มเป็นกังวน ไม่รู้ว่าข้าวจะไปไหน รึจะออกไปตามหาผม รึ ข้าวจะโดนหลอกไปไหน ผมเดินหาจนทั่วแล้ว ก็ต้องไปชะโยกหัวดูในห้องคาราโอเกะซึ่งเด็กๆ สาวๆ หนุ่มๆมักจะนัดมาพลอดรักกันทำให้ผม ลังเลที่จะไปเดินหา ผมเห็นข้าวแล้ว ในห้องคาราโอเกะ แต่ทั้งห้องมีแต่ เด็กหนุ่ม อายุคงราวๆ 14-15 อยู่ในห้อง 5 คนรวมข้าวด้วย ข้าวกำลังนั่งในตัก เด็กหนุ่มคนนึงมันดูเหมือนจะเป็นหัวโจก ในมือข้าวถือไมค์ร้องเพลง แต่เด็กหนุ่มที่ข้าวนั่งตักอยู่กำลัง ไซร้ซอกคอจากด้านหลัง เด็กคนอื่นๆ ก็มองข้าวตาเป็นมัน มังคงทำแบบนี้บ่อยโดยไม่สนใจอะไรใดๆทั้งสิ้น ผมเลยรีบเดินเข้าไป เรียก
ผม - "เห้ย พวกมึงทำไรกันหนะ" ไอพวกเด็กๆทำท่าตกใจ คนที่ข้าวนั่งตัก มันก็กลัวแล้วบอกให้ข้าวยกขึ้น เหมือนข้าวจะไม่รู้ชะตากรรมตัวเองถ้าผมไม่เข้าไป เรียกข้าว
ข้าว - "อ้าว พ่อข้าวรอนานเลย" ข้าวยื่นไมค์กลับไปให้ไอหนุ่มคนที่เธอนั่งตักแล้วเดินออกมา
ผม - "กลับบ้านเลยนะพวกมึง เดี๋ยวกูจะเรียกตำรวจมา" ผมตวาดไอพวกเด็กๆ พวกมันรีบกรู กันวิ่งออกมา แยกย้าน
ข้าว - "พ่อ ทำอะไร พวกพี่ๆเค้าเห็นข้าวเบื่อๆเลยชวนมาร้องเพลง" ข้าวทำหน้าใสซื่อ ผมรีบดึงมือข้าวออกมาแล้ว รีบพาเดินกลับออกไป พาข้าวไปนั่งกินไอติม แล้วอธิบายข้าว
ผม - "เด็กพวกนั้นมันจะ ทำอะไรข้าวรู้มั้ยหนะ ดีนะที่พี่มาทัน" ผมพยายามสอนเธอ เพราะข้าวเป็นแค่เด็กบ้านนอก ไม่ทันเล่เหลี่ยมพวกเด็กในเมืองหรอก
ข้าว - "พวกพี่เค้าแค่ให้ข้าวไปร้องเพลงให้ฟังเอง " ข้าวอธิบายเหมือนเชื่อใจเด็กพวกนั้น
ผม - "พวกมันลวนลามข้าวอยู่นะ"
ข้าว - "เค้าบอกข้าวตัวหอม แค่ขอดมหนะ เข้าไปแปปเดียวเอง" ผมเลยดุเธอไปชุดใหญ่ ไม่รู้ว่าอารมณ์ตอนนั้นเป็นห่วง รึ หวงกันแน่ ถ้าผมไม่เจอข้าว ไม่รู้ว่าป่านนี้ข้าวจะเป็นยังไง
   หลังจากอารมณ์เย็นลงแล้ว ผมก็พาเธอไปเที่ยว มีซื้อชุดให้ข้าวบ้าง แล้วผมก็จำได้ว่าเธออยากได้มือถือผมเลยพาข้าวไปดูมือถือ
ผม - "ไปดูมือถือกันมั้ย เดี๋ยวพ่อซื้อให้" ข้าวตื่นเต้น แต่ก็ก้มมองถุงผ้า
ข้าว - "แง ข้าวเกรงใจพ่อจัง นี้ก็ซื้อเยอะแล้ว ไม่เอาดีกว่า" ผมมองข้าวแบบเอ็นดู
ผม - "เอาเถอะเดี๋ยวค่อยหักค่าจ้างเอา เอาแบบถูกๆ ก็พอ" ผมบอกเธอให้เธอเข้าใจหลักการของการหาเงิน ข้าวทำท่ากระซิบ ผมไม่ได้ยินเลยก้มลงไปเงี่ยหูฟังใกล้
ข้าว - "เดี๋ยวให้พ่อเย็ด เป็นค่าจ้างได้มั้ยคะ คุณพ่อหนุ่มขาาาา" ข้าวกระซิบทำเสียงออดอ้อนแล้วทำตาทะเล้น นี้เธอจะเอาเรือนร่างมาแลกค่ามือถือเหรอ ยังงี้ก็คงต้องจ่ายกันอีกหลายบาทแน่ๆ
ผม - "เดี๋ยวจะโดนดี หัดทำแบบนี้ ไม่ดีเลยนะ" ผมดีดหูเธอไปสองที ข้าวยิ้มแบบไม่รู้ว่าที่ทำอยู่มันผิด แต่ที่ผมเย็ดเธอก็ผิดอยู่มากแล้ว เลยเดินคิดเล่นๆว่า ถ้ามีเด็ก ไซไลน์แบบนี้ ผมคิดว่ามันจะกี่บาทกันนะ แค่คิดก็เสียวหัวควยเรื่องเย็ดเด็กอีกครั้ง ตอนนี้เวลาก็เย็นมากแล้ว ผมเลยชวนข้าวไปหาอะไรกินกัน ข้างนอกห้างกัน ปกติที่ผมเข้าเมืองมักจะนอนค้างที่ในเมืองซะส่วนใหญ่
ผม - "คืนนี้นอนในเมืองมั้ยค่อยกลับ พรุ่งนี้กัน" ผมถามข้าว
ข้าว - "นอนที่ไหน พ่อมีบ้านเหรอ" ข้าวถามด้วยความสงสัย
ผม - "ไม่มีหรอก หาโรงแรมนอนเอาหนะ" ข้าวตอบตกลง จริงๆ เวลาผมเข้าเมืองผมมักจะไปนอนหอพักของสาวๆ ไม่ก็พาออกไปนอกเมืองนั้นแหละ เรากินข้าวกันเสร็จผมก็พาข้าวไปหาโรงแรมนอน ตอนเราไปถึงและจอดรถเข้ามีลุงยามอายุคงซัก 60 ต้นๆ มาโบกรถให้ พอเราลงจากรถแก มองข้าวแบบแปลกๆ แกยิ้มและ ทักทายเด็กสาว เหมือนลุงแก่ๆ อยากเล่นกับหลาน แต่สายตาแกไม่ได้อยากเล่นอย่างเดียวนี่สิ ทำไมข้าวถึงดูจะน่ากินในสายตาคนหนุ่มขนาดนี้นะ ผมเข้าไปเช็คอินตรงเคาเตอร์ ส่วนข้าวกำลังเดินตามเข้ามาแต่ลุงยามกลับ ลูบหัวข้าวมาส่งถึงประตู
ลุงยาม - "ลูก พ่อหนุ่มน่ารักจังนะ ลุงเห็นแล้วคิดถึงหลานที่บ้านเลย ไม่ได้เจอหลายวันแล้วเนี้ย" ลุงยามเดินมาส่งข้าวและช่วยหิ้วของที่ซื้อมาจากห้าง
ผม - "ขอบคุณคับ ลุง" ผมยิ้มขอบคุณคำชมของแก
ข้าว - "ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวที่เหลือข้าวถือเองได้ค่ะ" ข้าวไหว้ขอบคุณแก แล้วรับของมา
ลุงยาม - "คล้ายหลานลุงมากจริงๆ แหละ เห็นแล้วอยากกอดเลย" แกแหย่ข้าว แล้วผมก็พาข้าวเข้าลิฟท์ สายตาของลุงยามแม้จะปูดโปนแต่ในดวงตากลับเป็นประกายมองผมและข้าวเหมือนสิ่งที่คนคิด ใช่พ่อลูกจริงๆเหรอ ผิวผิดกันมากเลย แต่ลุงยามมองข้าวเหมือนจะกลืนกิน โบกมือลาวินาทีที่ประตูลิฟท์ปิดลง
ผม - "ลุงยามนี่ดูหื่นนะ" ผมพูดกับข้าว
ข้าว - "อือ มาจับบ่าข้าวแล้วบีบตั้งหลายทีแหนะ" ใช่แล้วข้าวเริ่มบอกการกระทำของแก ผมพาข้าวไปยังห้องพักที่ชั้น 4 ผมบอกพนักงงานไปว่าต้องการชั้นที่ไม่ค่อยมีคนเพราะ กลัวว่าลูกผมจะเล่นเสียงดัง แล้วจะไปรบกวนคนอื่น จริงๆ ผมเย็ดข้าวลั่นแน่ๆ เพราะวันนี้ข้าวเกือบจะโดนกลุ่มเด็กๆลวนลามนั้นทำให้ผมมีอารมณ์แปลกๆ พอเข้าห้องไปข้าวตื่นเต้นวิ่งไปวางของแล้วกระโดดไปบนเตียงทันที ห้องพักในโรงแรมมักจะทำที่นอนให้ฟูๆ ดูแล้วนุ่มนิ่มมากๆ ข้าวตื่นเต้น ผมเดินตามไปล๊อคประตูห้องแล้ววางของ ขึ้นไปคร่อมตัวข้าวแล้วจับเธอขึงพืดทันที
ผม - "มาให้พี่จัดการซะดีๆ วันนี้ทำไว้หลายเรื่องเลยนะ ต้องเจอดีแล้วหละ" ผมเริ่มหอมแก้มข้าวและเริ่มไซร้คอข้าว ข้าวหัวเราะเขิลปนจั๊กจี๋
ข้าว - "หนูทำอะไรคะคุณพ่อ" ข้าวแกล้งยั่วผมด้วยน้ำเสียงออดอ้อน และบทบาทลูกสาวตามเดิม มันทำให้อารมณ์ผมที่กำลังจะจัดการเธอเพิ่มขึ้นไปอีก
ผม - "พ่อจะเย็ดหนูให้สลบคาควยไงหละ" ผมสวมบทบาทตามน้ำแต่คำพูดมันทำผมเงี่ยนมาก
ข้าว - "พ่อขาาาาา ข้าวยอมแล้ว ข้าวกลัวแล้วคะ ยอมทุกอย่างทุกท่าเลย" ข้าวเรียนรู้ที่จะเล่นบทบาท เธอเก่งเรื่องพวกนี้จริงๆ เก่งจนผมหลงไหลได้ขนาดนี้ ผมเริ่มไซร้ซอกคอข้าวแล้วเริ่มจับเธอถอดเสื้อออกข้าวมีแต่เสื้อซับยังไม่มีเสื้อในนั้นทำให้เม็ดหัวนมของข้าวดันออกมาอย่างเห็นได้ชัดบนเสื้อซับสีขาวบางๆ ผมเม้นหัวนมเธอนอกเสื้อมันทำให้ข้าว เสียงครางสั่นยั่วผม แต่มือเธอโดนผมกดไว้ทั้งสองข้าง
ข้าว - "พี่หนุ่มข้าวเสียว จังเลย" ข้าวร้องบอกไม่รู้ว่าอารมณ์ค้างจากตอนไหน เช้านี้ก็จัดไปให้หลายครั้งแล้วนะ
ผม - "ตอนนี้ ต้องเรียกว่าพ่อไม่ใช่ พี่ ถ้าเรียกพี่ พ่อจะหยุดเย็ดหนูเลยนะ" ข้าวหัวเราะแล้วทำเสียงยั่วยวนผม
ข้าว - "ขาาาาา พ่อหนุ่ม หื่นจัง พ่อขาาาา เย็ดลูกสาวแรงๆเลยคะ" เธอเข้าใจสถานะในตอนนี้ สถานที่นี้แล้ว ผมจับข้าวมาขึ้นคร่อมผม แล้วถอดเสื้อซับในออก ผมจับเอวข้าวอุ้มให้ลอยขึ้นเหมือนยกปุยนุ่นแล้วบอกให้เธอถอดกางเกงออกให้หมด ข้าวทำตามแบบเร่งรีบพอเสร็จผมก็จับข้าวมาจูบ ข้าวรู้ว่าต้องทำยังไง เธอถอดเสื้อผมออกแล้วเอื้อมมือไปปลดเข็มขัดกางเกงยีนส์อย่างหื่นกระหาย พอเราสลัดหมดแล้วผมเอานิ้มผมแหย่หีข้าว มันลื่นและมีน้ำเยอะมากมายเต็มง่ามขาข้าว ผมอุ้มข้าวขึ้นมาเพื่อจะกินน้ำหีให้สะใจ
ข้าว - "อ๊าาาา พ่อขาข้าวเสียวหีจังเลย" เธอครางประสานกับวินาที ที่หีข้าวประกบปากผม ผมจัดการกินไปยาวนาน แล้วข้าวก็เอื้อมมือไปจับควยผมที่มันเข็งรอการเย็ดอยู่แล้ว
ผม - "อยากกินเหรอลูก" ผมถามเธอ ข้าวค่อยพยักหน้าแบบเสียวอารมณ์ ก่อนที่ผมจะให้เธอกินผมจัดการฉกหีข้าวรัวๆ พยายามทำให้ข้าวเสร็จก่อน จนข้าวครางดังลั่น
ข้าว - "โอ้วววว พ่อขาๆ พ่อขาๆ ข้าวเสร็จแล้ว อ่าาาาหหสสส น้ำหีแตกแล้ววววว (ผมรีบเอามือไปอุดปากข้าว)อ้าวอี๋แอกกกกกก" ข้าวส่งเสียงร้องกรี้ดอย่างลั่นจนผมต้องเอามือไปอุดปากเธอไว้ ข้าวกระตุกรุนแรงน้ำหีกระฉอกออกมาเต็มหน้าผมรสชาติของน้ำหีเด็กนี้กินกี่ทีก็มันจริงๆ ข้าวกระตุกเสร็จจะเลื่อนตัวลงไปอมควยผมแต่ ผมรั้งตัวข้าวไว้แล้ว จับข้าวอุ้มกลับหัว ตอนนี้เราอยู่ในท่า 69 แม้ว่าข้าวจะเป็นเด็กตัวเล็กแต่ก็ไม่ยากเกินไปที่ผมจะยกคอมผมขึ้นเพื่อจะทำท่า 69 ปากของข้าวมันเล็กและนิ่มมากมันทำผมเสียวทุกครั้งที่หัวควยสัมผัสกับริมฝีปากน้อยๆของข้าว
ผม - "อ๊าาา เก่งจริงลูกพ่อ" ผมครางเสียว แล้วเอาปากลิ้นลากหน่อหีสวนขึ้นมาทางฝีเย็บ
ข้าว - "อื้อออออ เอี่ยววว" ข้าวพยายามพูดทั้งๆที่ควยเต็มปากเธอ ผมกับข้าวเล่นท่า 69 กันอยู่พักใหญ่
ข้าว - "อ่ออ่าาาา " เสียงเธอเรียกผม ก่อนที่จะกระตุกใหญ่ ข้าวคงเสียวไม่แพ้กับผมแต่ ผมอั้นหัวควยไว้ ยังไม่อยากเสร็จตอนนี้ ข้าวกระตุกแต่ปากข้าวก็ยังไม่ได้ออกจากควยผมเลย ผมหยุดเลียหีให้ข้าวแล้วจับข้าวยกขึ้นเลื่อนลงไปเพราะผม อยากเย็ดข้าวมากแล้ว ข้าวหันหลังให้ผม เธอกำลังค่อยๆ กดเอวลงมาอย่างเสียว
ข้าว - "โอ้ยยยย พ่อขาทำไมมันใหญ่กว่าทุกทีเลย อ๊าาาา" ไม่รู้ว่ามันหื่นขึ้นเพราะอะไร หรือท่านี้มันแน่นกว่าเดิมอยู่แล้ว ข้าวกดจนมิดลำ แต่รอบนี้ข้าวไม่เสร็จตอนควยเข้าไปแล้ว
ผม - "โอ้ววว หีลูกแน่น จริงๆ เดี๋ยวจะเย็ดให้หนักเลย" ผมพูดกับเธออย่างหื่นกระหายเสียงสั่นเพราะข้าวเริ่มโยกเอวแล้ว ไม่นานนักข้าวเปลี่ยนจากการโยกเป็นการกระแทกเอวลงมาอย่างกับไม่กลัวว่ามันจะพัง
ข้าว - "พ่อขาๆ พ่อขาๆ พ่อๆๆๆๆ ข้าวเสร็จแล้ว อ๊าาาา" เสียงเรียกของข้าวบ่งบอก การมาของความสุขที่หีเธอได้รับ ข้าวกระตุกน้ำควยชะโลมเมือกมันเยิ้มไปด้วยน้ำหีเด็ก อายุแค่ 11 ปี

ก๊อกๆๆ ผมหยุดแล้วพยามฟังเสียง เคาะห้อง ใครมาเคาะห้องป่านนี้วะ รึ ข้าวจะส่งเสียงดังไป แย่ไปใหญ่ รอบนี้หลักฐานมัดตัวแน่นเลย
ก๊อกๆๆๆๆ "พ่อหนุ่ม นายทำของมีค่าตกไว้ข้างๆรถแหนะ ลุงเอามาให้" ลุงยามเรียกผม ผมรีบลุกขึ้นห่อผ้าเช็ดตัวแล้วบอกข้าวให้นอนแกล้งนอนหลับลงไป แล้วไปแง้มประตูออกไป
ลุงยาม - "เสียงดังไปนะพ่อหนุ่ม "แกพูดพร้อมกับเปิดคลิปเสียงจากมือถือแกให้ฟัง ใช่คับมันคือเสียงข้าวซะส่วนใหญ่
ลุงยาม - "ขอลุงเข้าไปคุยข้างในได้ไหม คุยตรงนี้เกรงว่าจะมีคนรู้เรื่องมากกว่าเก่า" หน้าผมชาไม่หายจากคลิปเสียง ลุงยามค่อยๆ ผลักประตูแล้วเดินเข้ามา........................................

volxon

อ้าว เจ้าลุงยามนี่ยังไง อย่านะ อย่าให้มายุ่มย่ามกับน้องข้าวเด็ดขาดดดดดดดดดด
::Angry:: ::Angry::

เจ้ายามนี่มันต้องการอะไรกันนะ
ภาวนาให้มันมาดูเฉยๆที  ::Horror::

johnywalker

อ่านไปก็เสียวว่าพี่หนุ่มจะโดนจับข้อหาพรากผู้เยาว์

ไม้เอก ณภัทร

ยังไงละเนี่ย ดูท่าพ่อหนุ่มก็ชอบตื่นเต้นแบบนี้ซะด้วย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ เสียวแทนพ่อหนุมจังเลย ขนาดในรถข้าวปั้นยังไม่เว้นเลยนะ

gfthebc

ไม่​อยาก​ให้​น้อง​ข้าว​โดน​คน​อื่น​เลย​ครับ​ อย่า​เลย​นะ​ครับ​

myidol

อาวว อีแบบนี้สงสัยจะโดนอีกควย โอยยยยย พลิกล็อกเลย นี่มัน hybrid เลยนะเนี่ย โลลิผสมปวดตับ
ตายๆ แบบนี้กวาดแฟนขับ NTR ได้ด้วย โลลิก็ติดงอมแงม
ร้ายกาจมากครับท่านนักประพันธ์ นึกไม่ถึงจริงๆท่านจะพามาออกรูนี้ได้ ::Pull::
ยอดเยี่ยมจริงๆ เนียนมากมาย  ::JubuJubu::

aumillslick

กำลังเสียวเลยลุง อยากอ่านตอนต่อไปแล้วววว

DevilLust

อ้างจาก: volxon เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2020, 12:22:25 หลังเที่ยง
อ้าว เจ้าลุงยามนี่ยังไง อย่านะ อย่าให้มายุ่มย่ามกับน้องข้าวเด็ดขาดดดดดดดดดด
::Angry:: ::Angry::

เจ้ายามนี่มันต้องการอะไรกันนะ
ภาวนาให้มันมาดูเฉยๆที  ::Horror::

ต้องลุ้นกันนะคับ ขอบคุณมากครับ

DevilLust

อ้างจาก: johnywalker เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2020, 01:11:05 หลังเที่ยง
อ่านไปก็เสียวว่าพี่หนุ่มจะโดนจับข้อหาพรากผู้เยาว์

เด็กต่ำกว่า 15 ปี อันนี้ติดคุก 3-15 ปีนะครับ แล้วแต่ว่าจะยอมความมั้ย ถ้าใจรักเด็กก็ต้องเสี่ยงกันหน่อย ขอบคุณมากครับ

DevilLust

อ้างจาก: ไม้เอก ณภัทร เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2020, 05:06:49 หลังเที่ยง
ยังไงละเนี่ย ดูท่าพ่อหนุ่มก็ชอบตื่นเต้นแบบนี้ซะด้วย

มันต้องเพิ่มสีสันให้ เนื้อเรื่องหน่อย ขอบคุณมากครับ

DevilLust

อ้างจาก: xonly-1786 เมื่อ กุมภาพันธ์ 17, 2020, 07:51:26 หลังเที่ยง
ขอบคุณมากครับ เสียวแทนพ่อหนุมจังเลย ขนาดในรถข้าวปั้นยังไม่เว้นเลยนะ

ขอบคุณมากครับ รอลุ้นกันต่อไปนะครับ

DevilLust

อ้างจาก: gfthebc เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2020, 12:26:36 ก่อนเที่ยง
ไม่​อยาก​ให้​น้อง​ข้าว​โดน​คน​อื่น​เลย​ครับ​ อย่า​เลย​นะ​ครับ​

รอลุ้นนะครับ เหมือนแฟนๆน้องข้าวจะกลัว น้องข้าวเปลี่ยนเป็นอื่นไปจริงๆ ขอบคุณมากครับ

DevilLust

อ้างจาก: myidol เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2020, 08:57:14 ก่อนเที่ยง
อาวว อีแบบนี้สงสัยจะโดนอีกควย โอยยยยย พลิกล็อกเลย นี่มัน hybrid เลยนะเนี่ย โลลิผสมปวดตับ
ตายๆ แบบนี้กวาดแฟนขับ NTR ได้ด้วย โลลิก็ติดงอมแงม
ร้ายกาจมากครับท่านนักประพันธ์ นึกไม่ถึงจริงๆท่านจะพามาออกรูนี้ได้ ::Pull::
ยอดเยี่ยมจริงๆ เนียนมากมาย  ::JubuJubu::

ขอบคุณมากครับ มาช่วยลุ้นกันต่อไปนะ พยายามให้เนื้อเรื่องออกมาหลากหลายอารมณ์ แต่ไม่อยากทำร้ายๆ แฟนน้องข้าวปั้นเลย กลัวจะเลิกเสพ กันไปหมด

DevilLust

อ้างจาก: aumillslick เมื่อ กุมภาพันธ์ 18, 2020, 09:30:53 ก่อนเที่ยง
กำลังเสียวเลยลุง อยากอ่านตอนต่อไปแล้วววว

ตอนนี้กำลัง เขียนต่อไปเลยครับ แต่กลัวแฟนๆ น้องข้าวจะทำใจไม่ได้ พยายามให้เรื่องมันออกมาไม่ทำร้ายใครมากนะครับ