ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวปั้น - 6 ยามแก่กับความเสียวรูปแบบใหม่

เริ่มโดย DevilLust, กุมภาพันธ์ 19, 2020, 07:16:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

b b boy

ผมต้้องขออนุญาตตอบกลับบทประพันธ์นี้เลยครับสุดยอดมาก เรื่องราวแนวโลลิ แฝงไปด้วยอารมณ์ของตัวละคร แต่ละตัว มันเหมือนเรื่องจริง สามารถจับต้องได้ เรียบเรียงได้ดีเยี่ยมอีก เป็นกำลังใจให้เลยครับ

p_hart

::Thankyou::  ::Shy:: ฝึกน้องข้าวให้ชำนาญในลีลาหลายรูปแบบ ทำให้ติดใจดีจริงๆๆ

johnywalker

โถน้องข้าวปั้น โดนไม่กี่ทีก็จะเล่น ดอที่สอง ซะแล้ว

panther

yourbuddy

ผมนึกว่าข้าวเสร็จลุงยามแน่ๆ พ่อหนุ่มมีสติดีมาก

devilzoa

Nikubou

เริ่มเอะใจตั้งแต่ข้าวโดนซอยปากล่างแต่ปากบนดูดนิ้วแล้วว่า ต่อไปข้าวคงโดนสองสามทางแน่ แต่ก็รอดจากลุงยามมาได้ในตอนนี้ก็โอเคแหละครับ โล่งอก...แต่เพลียจัง...

navy868

เกือบไปแล้วมั้ยละ...ถือว่าเป็นประสบการณ์ละกัน ::Sobad::