ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวปั้น - 6 ยามแก่กับความเสียวรูปแบบใหม่

เริ่มโดย DevilLust, กุมภาพันธ์ 19, 2020, 07:16:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DevilLust

ข้าวตกใจที่อยู่ๆ ลุงยามก็เดินเข้ามาแต่ยังคงแกล้งหลับต่อไป แต่ผมตอนนี้รู้สึกได้ว่าผม ตัวเย็นและหน้าชา เหมือนโดนตำรวจรวบไว้ พร้อมจำนน ด้วยหลักฐาน เพราะยิ้มของลุงยามมันดูเหมือนคนมีเล่ห์เหลี่ยมมากด้วยอายุที่มากประสบการณ์ย่อมมากตามไปด้วย
ลุงยาม - "นั้นลูกเอ็ง หลับแล้วเหรอวะ" แกเข้ามาแล้วเริ่มถาม ผมได้แต่นิ่งจนแกถามซ้ำ
ผม - "ไม่ใช่ นี่เป็นเด็กผม ลุงมีไรรึเปล่า" ผมเริ่มตั้งสติแล้วคิดว่าต้องรับมือยังไง ใจลึกๆ ก็กลัวว่าลุงยามจะ เอาเรื่องนี้ไปแพร่งพราย แต่อีกแง่นึง แกมาแนวนี้คงหวังอะไรซักอย่าง แน่ๆ
ลุงยาม - "ไอ้หนุ่ม เด็กนั้นอายุเท่าไหร่ วะ เมิงกล้าเย็ดเด็กได้ไง" แกเข้าประเด็นข่มขู่ผม ทันทีประหนึ่งเหมือนนี้คือจุดอ่อนเดียวของผม ณ วินาทีนั้นเลยก็ว่าได้
ผม - "อายุเท่าไหร่ มันสำคัญด้วยเหรอ ลุง เด็กกับผมเต็มใจ" ผมพยายามวัด ตื้นลึกหนาบางของลุงยาม
ลุงยาม - "มันสำคัญตรง เอ็งผิดหนะสิ ผิดกฏหมาย คุกคลุมหัวเอ็งอยู่" แกขู่ผมทันที ที่เปิดโอกาส
ผม - "ลุงรู้กฏหมายแค่ไหน ถ้าเด็กและพ่อแม่เด็กเต็มใจอันนี้ไม่ถือว่าพรากผู้เยาว์นะ" ผมค่อยๆ เอาเนื้อๆมา ประโลมแก
ลุงยาม - "อันนั้นก็รู้ แต่สังคมไม่ได้เห็นด้วยหรอกนะ อยากเป็นจำเลยในสังคมเหรอวะ หน้าตาเอ็งก็ดูดี ฐานะก็พอได้ อยากเป็นงั้นจริงๆ เหรอวะ" ลุงยามยังไม่หยุดจะขู่ผม
ผม - "งั้นเรามาพูดกันแบบ ลูกผู้ชายเลย ลุงจะเอายังไง" ผมถามเพื่อวัดจุดประสงค์แก
ลุงยาม - "ขอร่วมวงด้วย กูอยากเย็ดเด็กแบบนี้มานานแล้ว" แกเผยจุดประสงค์แกมาอย่างไม่ลังเล พร้อมเปิดด้านมืดออกมาให้ผมได้เข้าใจชัดแจ้ง
ผม - "เข้าใจง่ายดี แต่ผมต้องถามเด็กของผมก่อน" ผมไม่อยากให้มันออกจุดนี้ แต่ตอนนี้หลักฐานมันมัดตัวผม ผม จึงพยายามจะตะล่อมลุง ผมนึกวิธีการนึงนั้นคือการแยก ตัวศัตรูออกจากกันก่อน เพราะ ตอนนี้ลุงมีข้อต่อรองชัดเจน
ผม - "ถ้าลุงคิดว่าพร้อมจะทำความผิดร่วมกับผม งั้นลุงเข้าไปรอในห้องน้ำ ก่อน แล้วผมจะไปกล่อมเด็กผม ลุงเอามือถือมา ผมจะไปบอกเธอว่า หลักฐานมัดตัวเรา แล้วผมจะให้ลุงได้มีความสุขกับสิ่งที่ลุงหวังไว้ หีเด็กเย็ดมันสุดๆ แน่นอน" ตอนนี้ลุงยิ้มตื่นเต้นกับ การว่าง่ายของผม แต่ลุงไม่รู้ว่าผมได้ใช้จิตวิทยาในการ หลอกลวงแก ผมอาสาช่วยแก แกจึงเต็มใจยื่นมือถือให้ผม ตามแผนผมเลย ผมต้องการมือถือแก เพราะนั้นเท่ากับหลักฐานทุกอย่างมันหมดลงตั้งแต่ แกยื่นมาในมือผมแล้ว
ลุงยาม - "แหม่ เอ็งใจดีจริง ควยลุงแข็งหมดแล้ว งั้นลุงจะไปรอในห้องน้ำนะ" แกส่งมือถือให้ผม พร้อมกับบอกรหัสมือถือให้ผม ก่อนที่จะรีบเปิดห้องน้ำเข้าไป
ผม - "ลุง เอาผ้าขนหนู อาบน้ำก่อนนะ ผมจะได้มีเวลาเพิ่มหน่อย" ผมยื่นผ้าขนหนูให้แก
ลุงยาม - "เอ็งนี้มัน สุดยอดจริงๆ วะ เออๆ กูจะอาบน้ำรอ" ก่อนแกเข้าไป แกกำควยให้ผมดู โหยย ควยอะไรมันอ้วนขนาดนั้นวะ ถุงยาง 56 คงไม่เข้า แกเข้าห้องน้ำไปแล้วผม เริ่มแผนการณ์ต่อไป ผมเข้าไปในมือถือแกแล้ว หาคลิปเสียงนั้น ผมเปิดฟังแล้ว ถึงรู้ว่าแกมาแอบฟังนานแล้ว ผมเดินไปหาข้าว พร้อมกับทำนิ้วมือว่า อย่าส่งเสียงดัง
ข้าว - "พี่หนุ่ม ลุงยามมาทำไร" ผมเปิดคลิปเสียงให้ข้าวฟังอีกรอบ พร้อมบอกให้ข้าวแต่งตัวให้เรียบร้อย
ผม - "ลุงแกอยากมาขอมีไรกับข้าว" ข้าวทำหน้ากลัว ตาเริ่มบ่งบอกว่าจะร้องไห้่
ผม - "แต่พี่ไม่ยอมหรอกนะ พี่ห่วงของพี่" ข้าวยิ้มแต่ดวงตาเธอ แดงกล่ำแล้ว
ข้าว - "พี่หนุ่มทำไงดี ข้าวอยากกลับบ้านแล้ว" ผมดึงข้าวมากอดแล้วปลอบประโลมเธอ ตอนนี้ในมือผมมีมือถือลุงยามอยู่ ผมลบคลิปเสียงที่เป็นหลักฐานมัดตัวผมไปแล้ว ผมเริ่มค้นมือถือลุง ปรากฏว่าผมเจอ คลิปเด็กมากมาย แต่ที่ผมเจอเด็ดกว่านั้นคือ เป็นทั้งรูปและวิดิโอ มันมาจากการถ่ายของแกเอง พอค้นไปเรื่อยๆ เจอรูปแกถ่ายคู่กับเด็กในรูปถึงได้รู้ว่านี้คือหลานสาวของแก หลานแกตัวขาว สัดส่วน เกินเด็กเหมือนข้าว นมได้รูปเอวเริ่มคอด ถือว่าน่ารักมากๆ แหละ (เพิ่งมารู้ทีหลังว่า ลูกชายแกได้เมียเป็นสาวเหนือ) ผมเห็นแล้วควยแข็งขึ้นมาต่อจากที่ค้างกับข้าวอยู่ แต่ตอนนี้อารมณ์ผมเริ่มสับสน อยากลองอะไรแปลกใหม่ ดู
ผม - "ข้าว กลัวลุงยามมั้ย แต่พี่ไม่ได้ให้แกทำอะไรข้าวหรอกนะ" ข้าวมองหน้าผมอย่างสงสัย
ข้าว - "ถ้าอยู่กับพี่หนุ่ม ข้าวไม่กลัวอะไรหรอก อย่าปล่อยข้าวไว้กับลุงก็พอ" ทียังงี้ทำกลัว เมือกลางวันยังเกือบจะโดนเด็กหนุ่มมัน โทรมแล้วมั้ยหละ
ผม - "พี่จะให้ลุงดูเรา เย็ดกันข้าวว่ายังไง พี่อยากรู้ว่ามันจะเสียวแค่ไหน" ผมเข้าประเด็น ถามความรู้สึกข้าว อยากลองอะไรใหม่ๆ ดูเพราะ ตลอดที่ผมจะเล่นเสียวกับใครนั้นคือ การมีแค่คนสองคนเท่านั้น
ข้าว - "ข้าว อายจัง พี่หนุ่มไม่อายเหรอ"
ผม - "ไม่อายหรอก แกรู้หมดแล้วว่าเราเอากัน อีกอย่างถ้าแกปิดความลับไม่อยู่เราทั้งคู่จะเสียหาย แค่ให้แกนั่งดูเท่านั้น เอง พี่ว่าตื่นเต้นดีออก ขนาดข้าวยังแอบดู แม่กับพ่อเลี้ยงเย็ดกันเลย" ข้าวหน้าแดง เริ่มสบายใจที่ไม่ได้ทำอะไรประหลาด แค่ให้ลุงมาชมการแสดงหนังสดของเราแค่นั้น
ข้าว - "ไม่เหมือนกันสิ แม่กับพ่อข้าวทำกัน แต่ข้าวไม่ได้อยากดูซะหน่อย" ข้าวแก้ตัวแม้ว่าจะหน้าแดง และหายใจเป็นปกติขึ้น
ผม - "แล้วเวลาดู อยากโดนพี่เย็ดมั้ยหละ" ข้าวมองหน้าผมก่อนจะเลื่อนตัวมาจุ๊บปากผม
ข้าว - "ไม่ดูก็อยากโดนพี่หนุ่มเย็ดตลอดแหละ" การที่ข้าวยิ้มและอารมณ์ดีแบบนี้แสดงว่าข้าว ไม่ลังเลใจในการตัดสินใจของผมแล้ว พอดีกับที่ลุงยามออกมาจากห้องน้ำ แกห่อผ้าเช็ดตัวมา แล้วมายืนยิ้มมองผมกอดข้าวอยู่ แกคงคิดว่ารอยยิ้มของข้าว เป็นสัญญาณที่ดีของแก แต่ผมเปิดประเด็นคุยกับแกก่อนที่แกจะ ทำอะไรต่อไป
ผม - "นั่งก่อนสิลุง คุยกันนิดนึง" แกยิ้มแล้วทำตามเหมือนครูสั่ง นักเรียน ลุงยามไม่ได้มองผมมาก มองแต่ข้าวจนข้าว ต้องมาหลบหลังผม ควยลุงโด๋จนเห็นได้ชัด
ผม - "ลุง ชื่ออะไร อายุเท่าไหร่" ผมดำเนินการให้รัดกุมกว่าเก่า
ลุงยาม - "เรียกลุงชาติก็ได้ กูอายุ 63 ปีแล้ว" ขนาดอายุ เท่านี้แล้วยัง เงี่ยนหีเด็กอยู่อีก
ผม - "ลุงชาติ ทำไมลุงแอบถ่ายคลิปหลานอาบน้ำหละ ผมส่งรูปกับคลิปทั้งหมดไปใน ไลน์ผมหมดแล้วนะ" สิ้นคำพูดหน้าแกเปลี่ยนสี ควยที่ดันผ้าขนหนูหายไปทันตา
ลุงยาม(ลุงชาติ) - "กูแค่ถ่ายไว้ดู แต่เอ็งมันเย็ดเด็กเลยนะเว้ย อย่ามาขู่ซะให้ยาก" ท่าทางแกบ่งบอกว่าผม โยนคำถามไปเข้าเป้าแบบสุดๆ แน่นอนตอนนี้ไพ่มันเปลี่ยนมือแล้ว
ผม - "ลุงพูดไปใครเค้าจะเชื่อ ยิ่งตอนนี้สภาพทุกอย่าง รวมทั้งหลักฐานของลุงมันก็หมดไปแล้ว" ผมข่มขู่แก
ลุงชาติ - "กูมีคลิปเสียงมึงเย็ดกับเด็ก แถมให้เด็กเรียกพ่อด้วย" แกเริ่มพูดด้วยความรนลาน เพราะนั้นคือสิ่งเดียวที่แกมีในมือและคิดว่าจะข่มขู่ผมได้
ผม - "ลุงพูดได้สิ แต่ลุงมีหลักฐานจริงๆ เหรอ" ผมถามหาหลักฐานที่ใช่ขู่ผม แกถึงกับยืนขึ้นเพื่อเข้ามาหาผม ผมจึงต้องหยุดการปะทะด้วยคำพูดง่ายๆ
ผม - "ลุง นั่งเถอะอย่ามาทำให้ตัวเองลำบากเลย" เสียงผมไม่ได้ดังแต่ผมคุมเสียงให้มันกระชับและชัดเจนพอที่จะดึงสติลุงแก่ๆ ที่กำลังโกรธได้
ลุงชาติ - "เอามือถือมา กูจะไปแล้วก็ได้่" ลักษณะของแกบ่งบอกว่า ยอมแพ้แล้ว
ผม - "ลุงชาติ อย่าโกรธผมนะ แต่ผมจะให้ลุงดูผมเย็ดเด็ก แต่เราคุยกันก่อนว่าแค่ดู" คำพูดผมทำลุงชาติ เบิกตากว้างเหมือนเป็นการทำให้แกกลับมาดีใจอีกครั้ง
ลุงชาติ - "เอ็งพูดจริงเรอะ ขอแค่ได้ดู กูก็พอใจแล้ว" คำพูดลุงชาติบ่งบอกว่า ตอนนี้แกคล้อยตามผมแทบทุกอย่างแล้ว
ผม - "ใช่ ผมให้ลุงดู แล้วลุงอย่าได้คิดว่าจะทำอะไรเพื่อขู่ผมอีกนะ เพราะผมสามารถทำให้ลุงหมดงาน หรือเข้าคุกเนื่องด้วยมีสื่อลามกในมือถือ แค่ผมติดต่อเพื่อนผมที่เป็นทนายได้" ผมทำการทิ้งท้ายคำขู่ของผมไว้ให้มันฝังลงไปในการกระทำของแก ตอนนี้ลุงตกลงเป็นผู้ชมและไม่คิดจะหือกับผมอีกแล้ว ผมหันไปหาข้าวแล้วกระซิบกับข้าว
ผม - "ข้าวห้ามเรียกชื่อพี่ให้เรียกพ่อเหมือนเดิม เรามาแสดงหนังสดให้ลุงชาติดูกันเถอะ" ข้าวพยักหน้า เบาๆ รับทราบ แล้วผมก็เริ่มจูบข้าว มือผมค่อยๆ ลูบไปตามตัวข้าว เค้นคลึงหน้าอกอย่างกระหาย อารมณ์ผมมันพลุ่งพล่านแปลกๆ ที่รู้ว่ามีคนมานั่งดูอยู่ ข้าวเองแม้จะอายๆ ที่จะทำแบบนั้นแต่แค่แปปเดียวก็กลับมาเป็นข้าวปั้นผู้ เงี่ยนตามเดิม
ข้าว - "พ่อขาาา ข้าวอยากโดนแล้วคะ" ข้าวอ้อนขอควยผมอย่าง บ่งบอกความเงี่ยน
ลุงชาติ - "โหยยย สุดยอดเลยไอหนุ่ม เหมือนดูพ่อเย็ดลูกสาวเลย" อารมร์แกกลับมาเงี่ยนอีกครั้ง ควยที่หดไปตอนโดนขู่ กลับมาชูชันอีกครั้ง
ผม - "หนูอยากโดนอะไรคะ ลูกสาวพ่อ" ผมพูดปลุกอารมณ์ตัวเองและ ลุงชาติตัณหากลับ
ข้าว - "หนูอยากโดนพ่อเย็ดแล้ว ค่ะ" ดูอารมณ์ข้าวจะเงี่ยนกว่าเก่า บวกกับเจอประสบการณ์ใหม่ๆ กว่าเดิมก็อาจเป็นได้
ผม - "อยากให้พ่อ เย็ดปากหนูเหรอคะ" ผมแกล้งข้าว ตอนนี้ข้าวไม่มีเสื้อปกปิดนมที่กำลัเติบโต แต่หัวนมชูชันอย่างบ่งบอกความอยากของเธอ
ลุงชาติ - "เอ็งทำไงถึงทำได้ขนาดนี้วะ สุดยอดเลยนี้มันความฝันลุง ชัดๆเลย ขอลุงผ่อนคลายตัวเองหน่อยเถอะ" ลุงชาติ ปลดผ้าขนหนูออก เผยให้เห็นควยแก มันอวบอ้วน เหมือนที่แกโชว์ให้ผมดู แต่มันเป็นควยที่ไม่ได้อ้วนตามธรรมชาติ
ข้าว - "ไม่ใช่ ข้าวอยากโดนเย็ด หิ หิ" ข้าวหันไปเจอเห็นควยลุงชาติถึงกับเสียงสั่นเพราะตกใจไม่เคยเจอควยแบบนั้น แม้จะเคยเห็นควยพ่อเลี้ยง ที่ผมคิดว่ามันมีเม็ดมุกอยู่ ตามที่ข้าวได้อธิบาย
ผม - "โห ลุงไปทำไรกับควยมาหนะ มันอ้วนได้ขนาดนั้นเลยเหรอ" ผมถามลุงชาติ แต่มันดูหน้ากลัว เหมือนควยที่กำลังจะระเบิด แม้ว่าส่วนหัวมันจะเล็กมากก็ตาม ตอนนี้แกเริ่มสาวควยตัวเองอย่างได้อารมณ์เหมือนคนเงี่ยนมานมนาน
ลุงชาติ - "เอ็งชอบมั้ยหละ ลุงไปฉีดน้ำมันมะกอกมา อยากได้ลุงทำให้ได้" แกถามผมปนความหวังดีคิดว่าผมอยากจะได้
ผม - "เห้ยไม่เอาลุง ไปทำมั่วๆ ควยเน่าทำไงเนี้ย" ผมคุยกับลุงชาติแต่ตอนนี้ ผมปลดเปลี้องสิ่งปกปิดเรือนร่างข้าวหมดแล้วทั้งสิ้น ผมเองมีแค่ผ้าขนหนู ก็ปลดตามไป ข้าวเหมือนจะมีอายบ้างเวลาหันไปสบตากับลุงชาติ แต่ลุงชาติกลับ โชว์ควยอย่างภูมิใจ
ผม - "อมควยให้หน่อยสิ ลูกรัก" ผมพูดไปพร้อมกับกดหัวข้าวลงไป ข้าวไม่ได้ขัดขืน ตอนนี้ผมกับข้าวหันข้างให้ลุงชาติ ซึ่งผมคิดว่ามันเป็นภาพที่เร้าอารมณ์แกอย่างมาก
ลุงชาติ - "ไอหนุ่มเอ็งชื่อะไรวะ ควยเอ็งสุดยอดไปเลยวะ ว่าแล้วทำไมไม่อยากให้ลุงทำให้" แกเริ่มอยากสนิทกับผม
ผม - "ลุงไม่ต้องรู้จักชื่อผมหรอก เรียกไอหนุ่มแบบที่ลุงเรียกนั้นแหละ" จริงๆแล้ว แกเรียกชื่อผมนั้นแหละ แต่ไม่อยากให้แกรู้จัก เผื่อไว้ว่าแกจะเอาไปคุยที่ไหน
ลุงชาติ - "เออๆ ง่ายปากลุงดี ขอดูใกล้ๆ หน่อยสิวะ" แกพูดขออนุญาติ
ผม - "ได้สิลุง แต่ห้ามถึงเนื้อถึงตัวเด็ดขาดไม่งั้นผมจะหยุด" ผมพยักหน้าพร้อมกับบอกแก แต่ข้าวหยุดอมแล้วมองหน้าผม
ข้าว - "ไม่หยุดสิ ข้าวยังไม่ถึงไหนเลย" ข้าวพูดไปแบบต้องการควยมากๆ แล้ว
ผม - "จ๊ะๆ ลูกรัก อมควยเก่งจริงๆ พ่ออยากกินหีลูกบ้างแล้ว" ผมพูดพร้อมกับ จับข้าวอุ้มขึ้นมาท่า 69 ข้าวไม่สะทกสะท้านกับการอุ้มของผม เธอไม่เอาควยห่างปากผมเลย และผมประกบปากนาบลงไปกับหีของเธอ เหมือนเรากลับมาต่อกันก่อนที่ลุงชาติจะมา
ลุงชาติ - "ไอหนุ่ม ทำไมเด็กรู้งานจังวะ เอ็งนี้มันเก่งจริงๆวะ" แกพูดชมผมไม่หยุดปาก
ข้าว - "อ๊าา เสียวหีจังเลยคะ พ่อขาาาา เร็วๆเลย ข้าวเสียวจะเสร็จแล้ว" ข้าวร้องบอกออดอ้อนให้รัวลิ้นเพื่อต้อนรับ การมาของน้ำหีข้าวอีกครั้ง ข้าวอัดโหนกหีชนสู้กับปากผม อย่างเอาเป็นเอาตาย ไม่รู้ว่าเธอลืมไปรึยังว่ามีลุงชาติมองดูอยู่ใกล้ๆ
ข้าว - "อ๊าาาายยยยย พ่อขาๆ พ่อขาๆ พ่อขาๆ พ่อขาๆๆๆๆๆ อ๊าาหหหหหาาาหหาาสสสสส เสร็จแล้ววววว" ข้าวเสร็จกระตุกอย่างแรงน้ำหีข้าวทะลักออกมา แม้จะไม่มากเพราะเธอเพิ่งแตกไปก่อนหน้านี้แต่มันก็ทำให้คนๆนึง ตื่นเต้นอย่างมาก   
ลุงชาติ - "โอ้ววววๆ น้ำหีแตกด้วย ข้าเสียวหัวควยจริงๆเลย อ๊าาาหห" มือลุงสาวควยอย่างเมามันส์ เหมือนแกนั่งดูหนัง X ที่มีเนื้อเรื่องพ่อกำลังจับลูกสาวตัวเล็กเย็ด พร้อมเสียงออดอ้่อนจากลูกสาวตัวเล็กของเธอเหมือนเธออยากโดนเย็ดมากแล้ว ผมหยุดดูข้าวกระตุก แต่ก็หันไปเตือนลุงชาติ
ผม - "ลุงอย่ามันจนลืมตัวนะ ถ้าจะเสร็จก็อย่าให้เลอะหละ ห้องน้ำก็ดี" ผมเตือนลุงเพราะ ไม่อยากให้มันเลยเถิด เพราะห้องนี้ผมยังต้องนอนกับข้าวอีก
ข้าว - "อ๊าาหหห พ่อขา ข้าวจะเย็ดพ่อแล้วนะ ข้าวไม่ไหวแล้ว" ข้าวขยับตัวไปกดลงควยผมแบบ รุนแรงกดลงมาทีเดียวมิดโคน ผมสัมผัสได้ทันทีว่ามันชนปากมดลูกข้าวอย่างจังจนผมโก่งตัวขึ้น
ผม - "จ๊ะ ลูกรักไม่ต้องรีบ เย็ดพ่อได้ทั้งคืนเลยนะ ค่อยๆ ก็ได้" ผมเอื้อมมือไป คลึงนมข้าวเร้าอารมณ์ ลุงชาติอย่างบ้าคลั่ง
ลุงชาติ - "สุดยอดจริงๆ ลุงอยากเย็ดเด็กบ้างจังเลยวะ ความฝันลุงตั้งนานแล้ว เด็กเอ็งมันสุดยอด โคตรเสียวหัวควยเลย" ลุงชาติเพ้ออยากเย็ดเด็กแต่ไม่ลืมข้อตกลงของเรา
ข้าว - "อ๊ายยๆๆๆ ลุง ออกไปอีก ข้าวเสียว อ๊าหสๆๆหหหๆๆๆสสสส พ่อขาๆ พ่อๆๆๆๆ น้ำหีแตกแล้วววว" ข้าวร้องครวญคราง ก่อนกระตุกแรงสลายความเสียวของหีเธอที่ ร่อนบนควยผมอย่าง ไม่กลัวว่ามันจะหัก
ลุงชาติ - "โอ้ยยย ไม่ไหวแล้วโว้ยย ขอเสร็จพร้อมหนูข้าวคนสวยหน่อยเถอะ อ๊าาาาหหห" ลุงชาติเร่งสาวควยก่อนวิ่งไปปล่อยลงในห้องน้ำ แกครางอย่างสบายอารมณ์ ผมคิดในใจว่า อายุ 63 หลังจากนี้คงจะหมดแน่ๆ
ผม - "ข้าวจ๊ะ พ่อจะเย็ดให้สลบคาควยเลยคืนนี้" ผมพูดกับข้าว ข้าวกระตุกเสร็จแล้วหันมาพูดกับผม
ข้าว - "พ่อจ๋าาา ข้าวเสียวจัง พอมีลุงมาดูด้วยมัน เสียวกว่าเก่า อีก ควยลุงก็ดูน่ากลัวมากเลย" ข้าวพูดกับผม แต่ก็อธิบายเรื่องควยของลุงชาติ แสดงว่าข้าวเองก็สังเกตุและมีอารมณ์แปลกๆ เหมือนที่ผมเองกำลังรู้สึกเหมือนกัน
ลุงชาติ - "สุดยอดเลย ลุงไม่เคยเสียวขนาดนี้มาก่อนเลย ขนาดว่าลุงเย็ดเมียตัวเองสมัยหนุ่มๆยังไม่เสียวขนาดนี้" ลุงเดินกลับมาแต่ควยยังไม่ลงไปตามที่ผมคิดไว้ ข้าวหันไปมองลุง แต่ผมเหลือบไปเห็นว่าข้าวส่งสายตายั่วให้ลุงอย่างเห็นได้ชัด ข้าวเริ่มกระแทกเอวใส่ผม ผมเลยช่วยข้าวแกล้งยั่วลุง ด้วยการ จับข้าวเย็ดท่าหมา แล้วให้จัดแจงกดควยเข้าไปจนข้าวร้องจุก
ข้าว - "พ่อๆ อย่าลึกไป มันจุกนะคะ อ๊าาาๆๆๆห" ข้าวร้องแต่ผมไม่ปราณี เพราะผมอยากแกล้งลุงด้วย
ผม - "พ่อเห็นนะว่า มองยั่วลุงชาติ ทำแบบนี้ไม่ดีต้องโดนหนักๆ อ่าห" ผมกระแทกเอวแต่ปากเริ่มพร่ำว่าข้าวทำตัวไม่ดีต้องโดนหนักๆ ผมจับผมข้าวให้มือข้างนึงไปบีบคลึงนมข้าวเอง ส่วนมือผมข้างนึงจับบ่าข้าวไว้รั้งไม่ให้ เด้งหนี อีกมือผมเอาสองนิ้วแยงเข้าไปในปากข้าว ข้าวทำทุกอย่างเหมือนจงใจยั่วลุงชาติ
ลุงชาติ - "โอ้ยย ลุงอยากเย็ดมั้งจริงๆ สุดยอดไปเลยวะ นมหนูข้าวแน่นมั้ยวะ ไอหนุ่ม" แกถามผมเหมือนกึ่งๆ ขออนุญาติ ผมมองหน้าลุง สายตาแกบ่งบอกถึงการอ้อนวอนขอ
ผม - "ลูกข้าว ลุงชาติขอจับนมหนู นิดนึงได้มั้ยคะ" ผมถามข้าวอย่างอ่อนโยน อารมณ์ข้าวผมรู้แล้วว่า กำลังกระเจิงไปไกลเรื่อยๆแล้ว ข้าวไม่ตอบแต่ พยักหน้าอย่างอายๆ ลุงชาติไม่รอช้าเอื้อมมือสากๆ มือต่ริ้วรอยของแกมาสัมผัสกับนมของข้าว มือลุงชาติใหญ่กว่ามือผมนิดหน่อย แต่ด้วยความสาก มันทำให้ข้าวสะดุ้งพร้อมกับกรีดร้อง "อ๊าาาาย เสียวหีๆ" ข้าวร้องดังจนลุงชาติตกใจปล่อยมือออกไป แต่ข้าวรีบเอามือไปจับมือลุงมาขยำนมเธอต่อ ลุงชาติมือนึงบีบคลึงนมอย่างกระหาย อีกมือสาวควยอย่างเอาเป็นเอาตายส่วนผมอัดหีข้าวไม่แพ้กับที่ข้าว เด้งหีสวนกับควยผม เสียงครางทั้งสามคน ดังระงม คงดังไปทั้งชั้น 4 ของโรงแรม
ข้าว - "อ๊าาายยยย ลุงบีบแรงๆเลย ข้าวจะเสร็จแล้ว ข้าวเสียวๆ พ่อๆๆ พ่อขาๆ พ่อเย็ดแรงๆ เย็ดเลยน้ำหีจะแตกแล้วววววว อ๊ายยยๆๆๆๆยยยๆๆๆ" ข้าวร้่องเสร็จก่อนใครเพื่อน ข้าวกระตุกแต่เสียงครางของเราทั้งสามยังไม่หยุด ผมเร่งควยอย่างหนักหน่วง "ผับๆๆๆๆๆ อ๊าหหหๆ" "โอ้ยยยย นมแน่นดีจริงโว้ยย" "อ๊าาายยยย เสียวหีๆ" มีแต่เสียงแห่งความสุขในห้องแห่งนี้ แล้วข้าวก็ทำในสิ่งที่ผมไม่ได้คิด เธอเอื้อมมือไปจับควยลุง ชาติเหมือนเด็กอยากรู้อยากเห็น
ลุงชาติ - "โอ้ยยๆๆ มือนิ่มจังหนูข้าว อย่ากำแน่นมากสิ ลุงเจ็บ อ๊าาหหห" ลุงชาติครางอย่างสบายตัว มือแกปล่อยจากควยตัวเองมาน้ำมือข้าวปั้น อีกมือยังคงเค้นคลึงนมน้อยๆ ของข้าว ผมไม่ได้พูดอะไรจากการกระทำนี้ แต่ ก็ยังคุมเชิงลุงชาติอยู่ เผื่อแกจะทำอะไร มากไปกว่านี้
ข้าว - "อ๊าหหหหห เสร็จอีกแล้ว พ่อขาาาา อ๊าาาาหหหห" ข้าวกระตุก ช่องหีขมิบ แต่ผมเร่งอัดควยต่อไปอย่างไม่ลดละ แล้วผมก็ถึงจุดที่ผมเริ่มทนไม่ไหว
ผม - "อ๊าหหหหๆๆๆ พ่อจะเสร็จในหีลูกแล้วนะ พ่อจะเสร็จแล้วลูกรัก อ๊าๆๆๆๆ" ตับๆๆๆๆๆๆ เสียงรัวเอวของผม อัดไปไม่หยุดหย่อย
ลุงชาติ - "ลุงขอเสร็จด้วย โว้ยยย ไม่ไหวแล้ว" แกไม่ลืมข้อตกลง แกผละจากข้าวอย่างเสียดายก่อนวิ่งไป ปล่อยลงห้องน้ำอย่างเก่า ผมกระตุกเอวอีกสามสี่ทีเป็นสัญญาณบอกว่า หมดน้ำแล้ว ข้าวสั่นจากการเสร็จของผมที่ปล่อยน้ำลงหีข้าวอย่างมากมาย หลังจาำนั้นลุงชาติก็แต่งตัวขอกลับไป ทำงานต่อ แม้ว่าแกจะเสียดายช่วงเวลา แต่แก ก็ขอบคุณผมไปยกใหญ่ ตอนแกออกจากห้อง ผมทิ้งไว้ประโยคนึงทำแกยิ้มได้อีกครั้ง "ผมค่อยติดต่อลุงไปทาง ไลน์นะ" ผมยื่นมือถือให้แก ก่อนจะกลับมานอนกอดข้าวปั้นของผมแล้วหลับไปจนเช้า

volxon

ยอดเยี่ยมมากเจ้าหนุ่ม พลิกวิกฤตเป็นโอกาส  นอกจากเราจะไม่ต้องเสียน้องข้าวให้เจ้ายามนั่นแล้ว ยังยังงานแผนเล่นมันซะอยู่หมัด แถมจะมีของแถมอีกด้วย อิอิ ::Grimace::

ตอนนี้ลุ้นๆ ห่วงน้องข้าว  ::HoHo::

samekase

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ มีเรื่องให้ตื่นเต้น ทำให้อารมณ์มามากกว่าเดิมอีก

Phoowadol

เอาหละ  อย่างน้อยไป น้องข้าวก็รอดเงื้อมือของลุงยามละนะ ::Foo::  แต่ก็ได้ประสบการณ์ใหม่ที่น่าจดจำ   ::Cheeky:: 
    อืม......แล้วที่ทิ้งท้าย ว่าจะติดต่อไปทางไลน์ นะลุง จริงไปแล้ว คือ...พี่หนุ่ม อยากจะเคลม หลานลุง ใช้ม๊า...อิอิ ::Confident::

gfthebc

ลุ้น​แทบ​แย่​เลย​ครับ​ กลัว​น้อง​ข้าว​จะ​โดน​คน​อื่น​ แต่​ก็​แอบ​เป็น​ห่วง​อาการ​น้อง​ข้าว​จัง​ครับ​กลัว​ว่า​จะ​แอบ​ไป​หา​ประสบการณ์​ใหม่​ๆ​เอง​คน​เดียว​ ตอนนี้​หวง​น้อง​ข้าว​จัง​เลย​ครับ​ เก็บ​ให้​เป็น​ของ​นาย​หนุ่ม​เถอะ​นะ​ครับ​ แล้ว​ให้​นาย​หนุ่ม​เพิ่ม​เติม​สาว​ๆ​เป็น​แม่​น้อง​ข้าว​ กับ​สาว​ๆ​คน​อื่น​ๆ

peddo

วันหลัง โตขึ้นน้องข้าวจะกลับมาเองหรือเปล่านะ แต่เดาว่าป่านนั้นลุงคงหัวใจวายตายไปแล้ว ชอบเล่นอะไรเป็นภัยต่อสุขภาพ​แบบนี้
ขอบคุณ​ครับ​

kupong

gt2010a

nowhereman

เปลี่ยนวิกฤติได้ดีจริงๆ ว่าแต่งานนี้น้องข้าวจะเริ่มสนใจลุงชาติ อยากลองแท่งใหม่แทนหรือเปล่าเนี่ย

dome704

น้องข้าวคงเสียวจนลืมตัว มีคนดูด้วยได้อารมไปอีกแบบ

maddog007

ชอบมากเลยครับเรื่องแนวนี้ตั้งแต่เว็บขวดโหลหายไป ผมไม่รู้ว่าจะไปหาเรื่องแนวเด็กดีๆแบบนี้จากที่ไหนมาอ่านได้อีก ขอบคุณครับ
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

cobra888

สุดยอดกลยุทธ์ ใช้ความสงบสยบความเคลื่อนไหว นับถือจริงๆ ขอยืมนำไปใช้หน่อยครับ

myidol

ไปให้สุดจินตนาการของท่านเลยครับท่านนักประพันธ์ อย่าได้ลังเลหรือกลัวแฟนคลับจะหดหาย
น้องข้าวจะใจแตก แอบเย็ด หรือจะออกทางไหน ผมเชื่อว่าทุกคนในบอร์ดก็ยังชื่นชอบในสิ่งที่ถ่ายทอด
บทเสียวท่านเร้าใจ บทพูดไม่ขาดไม่เกิน สมจริงทุกประการ อารมณ์ที่แฝงภายในใจทั้งของพระเอกและน้องข้าวท่านก็บรรยายได้อย่างยอดเยี่ยม

จากประสบกามจริงของผม สาวๆไม่ต่างจากผู้ชายในเรื่องเสียวๆนะ คือ ถ้าเราาผู้ชายชอบความตื่นเต้น เค้าก็ชอบเหมือนๆกันเนี่ยแหละ
หรือแม้แต่เงื่อนไขที่ว่าน้องข้าวโตมาแบบโดนลวนลาม เห็นพ่อแม่เย็ดกัน ใจน้องจะหมกมุ่นกับเรื่องเย็ด หรือถ้าเสียวขึ้นหน้าแล้วก็ลืมผิดชอบ อันนี้มันก็สมจริงอยู่ในบทประพันธ์ท่านอยู่นะครับ
นี่คือเรื่องแต่ง และเป็นจินตนาการเพื่อให้เราทุกคนได้แฟนตาซีตามที่ท่านออกแบบไว้
ยิ่งเราผู้อ่านรู้สึกเป็นทุกข์หรือเสียดาย หรือเศร้าที่น้องข้าวเปลี่ยนไป แสดงว่าท่านแต่งได้ดีเยี่ยม

ผมลุ้นมาก นึกว่าจะไม่รอดซะแล้วตอนนี้ แต่เนี่ยแหละ ยิ่งลุ้น เกือบโดน อันนี้แหละที่จะทำแฟนคลับอย่างผมคลั่งตาย 55555 จะโดนก็เสียดายน้อง
แต่บทเสียวมันก็เร้าใจ จนไม่แน่ใจว่า จริงๆแล้วอยากให้น้องโดนหรือเปล่า  ::DookDig:: ::DookDig::

swss2511

เกือบโดนของคนแก่แล้วข้าวปั้น แต่ความเสียวแปลกใหม่นี้เหมือนเปิดโลกใหม่เลย