ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji]I’m a Housewife, and Yet I Got Outplayed เป็นสาวใหญ่ใจต้องถึง

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 21, 2020, 06:25:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้แต่งภาพให้สุดๆล่ะ เพราะฉะนั้นเน้นให้มีคุณภาพกันหน่อย อย่าให้ต้องย้ำเตือนกันบ่อยๆ
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kenata

(จะซั้ม) สาวใหญ่ใจต้องถึง แบบนี้ เองสินะ
กล้ารุก แบบนี้ แถม มาค้าง 3 วัน ด้วย ก็ จัด มารธอน 3 วัน 2 คืน เปล่าน้า

edit : งวดนี้ เหตุการณ์ กลับกันแฮะ เอา ลูกไปฝากข้างบ้าน มั้ง แล้ว คุณลูกจะเล่นมุกเดียวกันด้วยเปล่าน้า

::Oops::

yopern

น่าจะจบแบบแฮปปี้นะ ประมาณว่าเข้า-ออก ได้ตลอดเวลา

edit ต่อไปน่าจะทั้งติดใจและติดลูกไปพร้อมกัน

Boran Mark

ไอ้หนุ่มใจถึงจริงๆ พอเปิดช่องให้หน่อยเดียว แม่งเอ้ยยย จู่โจมซ้าาาา เสียวเลย
edit: ติดใจไม่จบ แอบไปเสียวกันยาวๆ แถุมแตกในอีกต่างหาก 555

keatmano

ไอ้หนุ่มน่าจะวางแผนเอาไว้ก่อนแล้ว แค่ลองตอดเล็กๆน้อยๆ แล้วไม่ว่าอะไรก็จัดชุดใหญ่เลย น่าจะต่อกันอีกยาวตลอดเวลาที่มีโอกาส ไม่ว่าจะเป็นส่วนไหนของบ้านแหงๆ ::HoHo::

คุณสามีต้องลำบากมีโอกาสเลี้ยงลูกของคนอื่น

optiplex

ไอ้หนุ่มจะซั่มสาวใหญ่ แอบมีการวางแผนไว้ก่อนแล้วเนี่ย

edit สุดท้ายสาวใหญ่มีแอบติดใจ แถมไปต่อกันที่โรงแรมด้วย

flukehaha

เหลืออะไรคุณแม่ก็เสร็จยูจังสิครับสาวใหญ๋อารมณ์เปลี่ยวไม่รอดหรอกสุดท้ายก็ชู้กัน ::Waiting::
***ตามนั้นส่วนคุณลูกก็มีแม่บ้านช่วยดูให้แทนนะคุณแม่กำลังสนุกอยู่
Manchester United Football Club
We are Red Army

Zoso

ผิดที่สามี ไม่ค่อยมีอะไรกันมานาน แล้วแหละนะ
ทำให้เมียคงเหงามานาน ทีงี้ เลย เสร็จเจ้ายู ซะเลย
-------------------
จบแบบ ติดใจกันจนได้ ฝากให้ข้างบ้านดูแลลุกชายเจ้าตัวเล็กไป
ส่วนแม่เจ้าตัวเล็ก ก้มาช่วยดูแล เจ้ายูแทน

heromomo

สาวใหญ่แค่คิดแต่ไอ้หนุ่มนี้คงคิดว่างแผ่นไว้แล้วสิใจถึงมาก มาอยู่สามวันจะจัดทุกวันป่าวนะ

edit:ติดใจเด็กจนได้คงกินกันไปอีกยาวๆแน่นอน

mspeed

ตอนเด็กๆ เคยเลี้ยงและอาบน้ำด้วยกัน
ตอนนี้โตแล้วเลยกลายเป็นเซ๊กซ์
คงมีอะไรกันจนลูกมาเห็นเข้า
กลายเป็นต้องสอนลูกอีกคนแน่ๆ
มีแค่สองเราสองคนสินะ คิดไปไกลเลยเรา

MooOon

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ สาวใหญ่นี่คือดีจริงๆ ยิ่งผัวไม่ทำการบ้านนี่

ของหวานเลย เอาจริงๆ ทำไมเดียวรู้สึกอ่านเเนวสาวใหญ่เเล้วสนุกกว่าเเนส

สาวๆวัยรุ่นเนี่ย 555+ ชักอยากลองเเบบพระเอกมั้งละ ช่วงหลังให้เดาว่า

นางเอกไม่น่าเหงาเเล้วมั้ง + กับไอ้พระเอกนี่น่าจะหาโอกาสกลับบ้านบ่อยๆ

เเต่ไม่ได้นอนบ้านตัวเองนะ 555+

------------------------------------------------------------------

อิจฉาพระเอกเลย ได้จัดยาวๆ เเตกใน สบาย เพราะ นางเอกเเม่งวางแผน

ให้ผัวเเตกในเลยสินะ เอาจริงๆ ตามความคิด สาวใหญ่น่าจะหลอกง่ายนะ+ถ้าผัวไม่เอาใจใส่

เเต่ปัญหาคือ สาวใหญ่ๆที่สวยๆเเบบในเรื่องมันจะมีไหมฟะ 555+

opzakong

ถึงจะบอกว่าผ่านมา 5 ปี แล้วก็เถอะ

แต่เข้ามาเอากันง่ายๆแบบนี้เลยเรอะ สงสัยนางคงจะขาดเรื่องพวกนี้ไปนานมากๆจริงๆ

สุดท้ายก็เสร็จยันตอนจบเลยแฮะ งานตี้ติดงอมครับท่านผู้ชม

ลีลาของพระเอกเทพจริงโว้ย

tp3660

คุณแม่ทั้งสองบัานคงรู้จักและสนิทกันมานาน และคงเคยฝากลูกไว้กับอีกบ้านมั้งครับ แต่มาคราวนี้เจ้าหนุ่มโตเป็นหนุ่มแล้ว คงไม่ใช่เด็กน้อยเหมือนสามสี่ก่อนแน่นอน จริงไหมล่ะเจ้าหนุ่ม(รู้นะคิดอะไรอยู่..) ตอนจบของเรื่องเจ้าหนุ่มคงแวะกลับมาเยี่ยม(เพื่อน)บ้านบ่อยๆ ครับ

nuunung

เด็กที่มาฝากน่าจะรู้จักกันเป็นอย่างดี ถึงกล้าทำแบบนี้ แต่แค่หยอกๆเพื่อจะได้ชุดใหญ่ละมั้ง

Edit มีการเอาลูกไปฝากแล้ววางแผนให้สามีมาแตกในอีก สุดจริงๆสาวใหญ่คนนี้

biggiggog

เจอเด็กหนุ่มๆดุ้นใหญ่ แรงดีแบบนี้ ไม่ติดใจก็แปลกแล้ว
งานนี้กินกันยาวแน่

ในบ้านคงไม่สะใจ ไปต่อที่โรงแรมดีกว่า
แถมยอมให้แตกในด้วย
คงไม่มีอะไรหยุดได้แล้ว ยาวไปโลด
ขอบคุณครับ