ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนนนี่ ไดอารี EP.1

เริ่มโดย NaNNz, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 05:12:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NaNNz

ก่อนอื่นก็ขอแนะนำตัวก่อนนะคะ สวัสดีค่ะ ชื่อแนนนะคะ อายุ 20 กลางๆ สัดส่วน 36-24-36 คือจริงๆแนนต้องขอบอกก่อนนะคะว่า แนนน่ะ เป็นคนหื่นมากๆเลยล่ะค่ะ แล้วมีรสนิยมทางเพศที่แปลกๆ เช่นแบบว่า แอบโชว์ในที่สาธรารณะ ชอบช่วยตัวเองด้วยของแปลกๆซาดิสๆ ชอบเสพเรื่องเสียวแนวข่มขืน รุมโทรม ยิ่งแนวคนกับสัตว์นะ ยิ่งชอบใหญ่เลยแหละ พอชอบแนวนี้บางทีหาอ่านยาก เลยคิดว่า....."งั้นก็แต่งเองมันซะเลย" ในเรื่องที่เขียนก็มีทั้งประสบการณ์จริงๆ จินตนาการ และก็สิ่งที่อยากทำแต่ไม่กล้าทำในชีวิตจริง สรุปคือ แต่งเรื่องเสียวเพื่อสนองตัณหาตัวเองล้วนๆ ::DookDig:: ยังงัยก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร๊าาาาา ถ้าใครมีคำแนะนำหรือติชม ก็เม้นต์มาได้เลยจ้า ::Shy::

มาเข้าเรื่องกันดีกว่า...วันนี้ แนนเปิดตู้เสื้อผ้า  แนนไปเจอชุดนักศึกษาสมัยตอนยังเด็กอยู่ ตอนนั้น ต้องขอบอกก่อนว่า แนนน่ะ แทบไม่มีนมหรอกค่ะ หน้าอกแค่ 30-32 เอง แต่ตอนนี้สิ หุหุหุ ขนาดใส่ชุด ทำงานนะกระดุมแทบปริ ก็แบบว่านะคะมันแน่นอกนี่นา

วันนี้แนนนึกขึ้นได้ว่าต้องไปทำธุระที่ธนาคาร ก็เลยรีบอาบน้ำค่ะ แต่พออาบเสร็จ แนนไม่เช็ดตัวนะ แนนปล่อยให้เปียกๆแบบนั้นเลย เวลาใส่จะได้เห็นสัดส่วนข้างในประมาณวันสงกรานต์ไรงี้ แล้วแนนก็ไม่ใส่ชุดชั้นในด้วย ทั้งล่างทั้งบนเลยล่ะ เสื้อข้างบนก็ดึงจนแน่นเปรี๊ยะ กระดุมมันขึงจนจะหลุดอยู่แล้ว แถมข้างล่างแนนก็เอากระโปรงตัวเดิมเมื่อวานมาใส่

พอแนนแต่งตัวเสร็จก็ออกจากบ้านเลย เดือนพฤษภาจะมิถุนาแล้วแท้ๆ แต่แดดเปรี้ยงยังกะเมษา   แนนร้อนมากเลยค่ะ เลยกระพรืออกเสื้อเพื่อจะได้มีลมพัด แต่จะดึงก็ไม่ได้เพราะมันตึงไปหมด (ก็โตขึ้นนี่นา อิอิ ) แต่แปลกช่วงที่แนนเดินออกจากบ้าน ผู้ชายทุกคน หยุดทำทุกอย่างหันมามองแนนเป็นตาเดียวเลย คิดดูละกันว่าเสื้อแนนน่ะ มันรัดแน่นมากแล้วหัวนมมันก็สีกับเสื้อแนนทีละนิดๆ ยังกะมีใครมาสะกิดเบาๆที่หัวนมยังงั้นแหละ แค่นั้นแนนก็มีน้ำไหลออกมานิดๆแล้วละค่ะ

พอแนนไปที่ร้านอาหารตามสั่ง แนนสั่ง กะเพราเนื้อใส่กล่องไป แต่แนนได้กะเพราเนื้อไหม้มาแทน แนนเลยสั่งชานมมาแทน  แถมไอ้ตอนที่แกทำ พี่แกก็บิดไปมายังกะโดน อะไรไปสะกิดควยยังงั้นแหละ แนนเห็นยังงั้น ก็เลยแกล้งทำเป็นก้มลงไปดูรายการอาหารที่ติดอยู่หน้าร้านให้ลุงคนนั้น เขาเห็นนมแนนให้ชัดๆ เท่านั้นแหละค่ะ ลุงแกโรคหัวใจกำเริบเลย ล้มพับ ณ ตรงนั้นเลย สนุกจังเลยแต่ก็แอบสงสารลุงแกอยู่นิดๆ  แต่โทษแนนไม่ได้นะคะเพราะลุงเค้าแอบดูร่องนมแนนเองน๊า

หลังจากนั้นแนนก็เรียกวินมอไซค์ ฯ หน้าปากซอยโดยยกแขนให้สูงๆ พวกมันจะได้เห็นหัวนมแนนได้ชัดๆ  แนนยกแขนตั้งแต่ยังไม่มีใครในระยะสายตาเลยด้วยซ้ำ ไอ้พวกวินมอไซค์ ฯ มันกำลังเล่นหมากรุกอยู่ พอมันเห็นแนน มันหยุดเล่นกันเลยค่ะ แล้วมองมาที่แนนคนเดียวเป็นอะไรที่แนน ชอบมากๆ แล้วพี่วินคนนึงก็มารับแนน มอไซค์มันเอาเบาะไปโมมาเป็นแบบเทลาดลงมา แล้ว ไอ้หมอนี่ มันหัวหมอนะคะ เวลามันขับไปก็เบรกไป นมของแนนก็ไปชนหลังมันเต็มๆ แนนก็เลยแกล้งทำเป็นกอดแน่นๆ ให้นมมันชิดกันกับหลังแล้วยกก้นแนนขึ้น จะได้เอาหีไปสีกับข้างหลังของมัน แนนกอดเอวมันแบบคือการกอดต่ำๆหน่อยค่ะ ปรากฏว่ามันขับเป๋ไปเป๋มาเกือบจะล้มแหนะ แนนคิดว่าในใจมันคงอยากจะเย็ดแนนเต็มทนแล้วละมั้งค่ะ

พอมันขับมาถึงที่หน้าธนาคาร ที่หนูบอกมันไว้ แนนถามว่าเท่าไร มันบอกว่าฟรี  อิอิอิอิ  ก็เราบริการมันขนาดนี้ คิดตังค์ก็ใจร้ายเกินไปแล้วนะคะ แนนเข้าไปในธนาคาร ยามหน้าธนาคารยืนมองแนนตาค้างเลยค่ะ ลองสังเกตุที่เป้ากางเกงมันเป้ามันตุงเหลือเกิน ควยคงจะโด่เต็มที่ ยามคนนี้คงควยใหญ่น่าดู เพราะกางเกงมันก็ใส่ไม่รัดแน่นมาก แต่ตุงออกมาแบบนี้ แนนยังคิดอยู่เลยว่า ถ้าควยของยามนั้น มาเย็ดในหีแนน มันคงจะเสียวน่าดู น่าเสียดายจริงๆน๊า ทำไมคนที่ทำงานแบบนี้ มักมีของดี อยู่ทุกคนเลย

ทุกคนในธนาคารมองแนนเป็นตาเดียว ไอ้พวกผู้หญิงก็มองแนนแบบแปลกๆ เหมือนมันไม่เคยเจออะไรแบบนี้ ส่วนพวกผู้ชาย ก็จ้องตาเป็นมัน ทั้งเจ้าหน้าที่ธนาคาร พนักงานขนของ แนนคิดเล่นๆว่า ถ้าเกิดปิดธนาคารตอนกลางวันแสกๆ แล้วให้พวกผู้ชายรุมประเคนน้ำเงี่ยนใส่หีแนน แนนคงเดินไปน้ำเงี่ยนไหลไปจนกลับถึงบ้านแน่ๆเลย  แนนหยิบบัตรคิวที่แท่นกดบัตรคิว แต่ที่กดมันต้องหันหลังให้พนักงาน แนนเลยยกก้นให้หีมันสูงขึ้นอีกให้พนักงานคนนั้นได้เห็น แล้วพอแนนจะทำท่ากดบัตรคิว แนนแกล้งทำเป็นกดไม่ติด แล้วแนนก็เลยเอาสองนิ้ว ไปแหย่ในหีเหมือนเกี่ยวเบ็ด แต่แนนทำท่าเหมือนจะเอากระเป๋าตังค์ แล้วแหวกหีออก แค่อยากให้พนักงานคนนั้นได้เห็นว่า หีของแนนสวยแค่ไหน  (พนักงานคนนนั้นน่าจะตอบคำถามได้แน่นอน ถ้าเขากล้าตอบอ่ะนะ อิอิ)

พอแนนกดบัตรคิวได้ แล้วก็นั่งรอ ที่แถวหลังสุด พอรอได้ซักพัก แนนชักเบื่อแล้วสิหาอะไรทำสนุกๆดีกว่า แนน เลยหยิบหนังสือพิมพ์มาอ่าน มันมีด้ามไม้ที่เกี่ยวหนังสือให้เป็นรูปเล่ม แนนเลยทำเป็นหยิบมาอ่านแต่  แนนไม่ได้อ่านหนังสือหรอกค่ะ แต่แนนเอาด้ามที่มันเป็นข้อๆมนๆ  แหย่เข้าไปในรูหีแนน เบาๆ แต่ทำเบาเท่านั้นนะคะ น้ำเงี่ยนแนนไหลออกมา เยิ้มจนเก้าอี้มันเปียกไปหมดเลย ลุงแก่ๆ คนข้างหน้าที่แนนนั่ง  ทำท่าเหมือนจะได้กลิ่นหีแนน เลยหันกลับมาดู แนนเห็นลุงแกมองลงข้างล่างลอดหนังสือพิมพ์มา ก็ไม่ให้มองได้ไงคะ แนนเอาด้านนั้น เกี่ยวเบ็ดอยู่นี่หน่า อิอิอิ แนน เลยคิดอะไรที่เป็นประโยชน์กะตัวเองได้มั้ง แนนเลยดึงด้ามออก แล้ว ยื่นหนังสือพิมให้ลุงคนนั้น แล้วบอกว่า
"อ่านหนังสือพิมพ์ไหมค่ะลุง แต่หนูขอบัตรคิวลุงนะ" ลุงคนนั้น รีบยื่นบัตรคิวให้แนน และ รีบหยิบ นสพ.ไปเลยสงสัย คงเอาไปดมแล้วละมั้ง

วันนี้ คงเป็นวันดีของแนนแน่ๆ เพราะเบอร์ที่ลุงแกให้มา เป็นเบอร์ที่เรียกพอดีค่ะ  แนนเห็นว่าเหลือแต่ผู้ชายทั้งนั้น ที่อยู่ในธนาคารแนนเลยไปที่เคาน์เตอร์ แล้วสอบถามเรื่องที่แนนมาติดต่อ แต่แนนหันก้นให้พวกที่รอคิวนั้นอยู่นะคะ พร้อมกับส่ายตูดไปมา ช้าๆ แนน พยายามเปิดรูหี ให้กว้าง กะจะให้พวกผู้ชายนั้นเห็นข้างใน จะได้ให้พวกมันได้เห็นของดีของแนน แนนคิดในใจนะ ว่าทำไม ยามไม่มาจัดการกับแนนซะที ที่ไหนได้ พอแนนมองไปรอบๆ แนนพึ่งเห็นยามคนนั้น เดินออกมาจากห้องน้ำซะงั้น  อิอิ  หีแนนเป็นยังไงล้า พี่ยาม น่าเย็ดมั๊ยละ

พอเสร็จธุระ แนนเลยขอบคุณทุกคนที่ติดตามชม และ เชียร์หีของแนนมาตั้งแต่แนนเข้ามาในธนาคาร แนนเดินไปกดน้ำดื่มที่ตู้ แล้วทำเป็นล้มน้ำสาดราดตัวแนน  เสื้อแนนเปียกหมดเลย   เสื้อบางๆกับนมของแนนที่ใหญ่จนรัดกับ เสื้อในมันบางจนเห็นหัวนมของแนนที่ตั้งชันไปหมด แล้วตอนที่ แนนล้มแนนถ่างขาออกมาเลย กะให้หันไปทางพวกผู้ชายให้หมด แนนทำท่า จะยันตัวเองลุกขึ้นยืน แต่ช่วงหนึ่งแนนแอบเอานิ้วจิ้มไปในในหี แล้ววินาทีที่พวกผู้ชายมอง แนนก็ชักกลับออกมาอีกครั้ง คิดดูละกันนะคะถ้าผู้ชายเกือบ 13 คน ได้เย็ดแล้วน้ำแตกใส่หีแนน  เวลามันไหลคงย้อยออกมา  มันจะเยอะขนาดไหน  หุหุ

แล้วพนักงานผู้หญิงที่อยู่ตรงเคาน์เตอร์หน้าตาค่อนข้างสวยมากรีบเดินออกมาช่วยแนน แทนที่จะเป็นยามหน้าธนาคาร พนักงานผู้หญิงคนนั้นยิ้มและกระซิบบอกว่า "หีสวยจังเลย...ถ้าชั้นเป็นผู้ชาย ชั้นพุ่งหลาวใส่เธอไปนานแล้ว ใจถึงเหมือนกันนะเรา" แนนดีใจที่แนนเจอคนรสนิยมเหมือนกันกับแนนซะแล้วสิ อิอิ
แนนตอบเบาๆว่า  ขอบคุณค่ะ แล้วยืนขึ้น ทำมือปัดหน้าอกเสื้อจริงๆ แนนตบนม ให้มันเด้งเล่นๆ โชว์ไปแค่นั้นแหละ ไม่มีอะไรมากหรอก

ก่อนออกจากธนาคาร แนนก็ไปเข้าห้องน้ำของธนาคาร แนนทนไม่ไหวแล้ว น้ำหีแนนไหลเยิ้มมาเกือบครึ่งขาแหน่ะ พอแนนปิดประตูห้องน้ำปุ๊บ ก็จัดการถกกระโปรงขึ้นแล้วนั่งลงบนชักโครก แล้วเอาที่ฉีดตูดฉีดเข้าไปที่เม็ดแตด แต่ก็นะ น้ำมันไม่ค่อยแรงเลย แนนเลยลองมองไปรอบๆเผื่อจะเจออะไรมาบำเรอหีของแนนได้บ้าง เหลือบไปเห็นขันน้ำในถังน้ำเล็กๆที่ตั้งอยู่ข้างชักโครก พอดีขันมันมีด้ามอยู่ ว่าแล้วแนนก็หยิบขันน้ำมาแล้วเอาเจลล้างมือทำความสะอาดที่ด้ามมัน พอทำความสะอาดเสร็จแนนเลยเอาด้ามขันมาเขี่ยหีให้น้ำหีพอติดที่ด้าม จากนั้นก็เอาขึ้นมาเลียแล้วก็อมๆรูดๆ รสชาติน้ำหีแนนยังหอมหวานเหมือนเดิม(เพราะแนนชอบกินนมสตรอเบอรี่น่ะ)

จากนั้นก็เอาด้ามขันค่อยๆแหย่เข้าไปในหีจนมิดด้าม "อูยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดด อา~~~~~~~~~ เสียวจัง อูยยยยยยย" แนนครางออกมาเบาๆ เพราะกลัวว่าคนข้างนอกจะได้ยินเสียง ระหว่างที่แนนเริ่มซอยด้ามขันเข้าหีอยู่นั้น แนนก็จินตนาการว่าพวกผู้ชายที่อยู่ด้านในธนาคารมาเจอแนนกำลังช่วยตัวเองในห้องน้ำแล้วรุมข่มขืนแนนอย่างทารุณ พอคิดแบบนั้นมันยิ่งทำให้แนนเสียวมาก เริ่มซอยขันกระแทกหีแรงขึ้นๆ "ซี๊ดดดดดดดดด อูยยยยยยยยยย" แนนซี๊ดปากด้วยความเสียว แต่ก็ต้องหยุดชะงักเพราะได้ยินเสียงคนเดินมา แนนเงี่ยหูฟัง เหมือนจะมีคนเดินเข้าห้องน้ำ แต่เป็นห้องน้ำฝั่งผู้ชาย แนนก็รอฟังว่าผู้ชายคนนั้นเข้าห้องน้ำไปหรือยัง พอได้ยินเสียงปิดประตูห้องน้ำดัง ปั้ง!! แต่แทนที่แนนจะรีบซอยหีให้เสร็จ

จู่ๆแนนเกิดความคิดบ้าๆขึ้นมา แนนเปิดประตูห้องน้ำแล้วค่อยๆชะเง้อออกไปดูว่ามีใครหรือป่าว พอเห็นว่าไม่มีคน แนนค่อยๆเดินออกมาจากห้องน้ำ โดยที่ยังมีด้ามขันน้ำเสียบคาหีอยู่มันตื่นเต้นมาก กลัวว่าจะใครโผล่มากระทันหันหรือป่าว แล้วแนนก็เดินไปที่ประตูหน้าแล้วชะเง้อดูว่ามีคนอื่นอีกมั้ย พอรู้ว่าไม่มีใครแนนเลยรีบเดินเข้าไปในห้องน้ำฝั่งผู้ชาย แต่เดินลำบากมากเพราะแนนต้องเดินเอาขาหนีบขันน้ำไปด้วย ตอนเดินไปผนังหีมันเสียดสีกับด้ามขัน ทำให้แนนเสียวมากเกือบเผลอครางออกมา แนนรีบเอามือปิดปากเพื่อไม่ให้เสียงครางเล็ดลอดออกมา แล้วแนนก็รีบเดินเข้าห้องน้ำแล้วปิดประตูทันที พอปิดประตูเสร็จแนนก็จัดแจงท่านั่ง พิงหลังเอนตัวให้สุดเท่าที่จะทำได้แล้วยกขาพาดแปะกับผนังทั้ง 2 ด้าน แล้วแนนก็จับขันค่อยๆดึงออกมา เผยให้เห็นน้ำหีที่ชโลมอยู่เต็มด้ามจับ แนนเลยเอามันมาเลียและดูดกินน้ำหีตัวเองที่หอมหวาน (ของอร่อยใครมั่งไม่อยากชิม อิอิอิ) พอดูดจนพอใจแล้วแนนก็เอามาจ่อที่รูหี ระหว่างนั้นเหมือนว่าผู้ชายที่มาเข้าห้องน้ำกำลังจะกดชักโครก แนนเลยรอจังหวะเสียงชักโครกดัง ซักพักเสียงก็ดังขึ้น โครกกกกกกกกกกกกก!!!! แนนเลยจับขันแล้วกระแทกเข้าไปพรวดเดียวมิดด้าม แล้วซอยอย่างเร็ว ด้วยความเสียวอย่างมากและไม่ทันตั้งตัวแนนเกือบร้องครางออกมาดีที่เอามืออีกข้างปิดปากไว้ทัน เสียงชักโครกกลบเสียงขันที่กระแทกกับโหนกหีดัง
"ตับ!ตับ!ตับ!ตับ!ตับ!ตับ!ตับ!ตับ!ตับ!ตับ!"
พอเสียงชักโครกเบาลงแนนก็กระชากขันออกอย่างแรง แนนน้ำแตกพุ่งกระเซ็นเต็มประตูเลย แนนนั่งเหนื่อยหอบอยู่ซักพักนึง พอผู้ชายคนนั้นออกห้องน้ำไป แนนก็รีบจัดเสื้อผ้า เอาทิชชู่มาคราบน้ำเงี่ยน แล้วรีบออกห้องน้ำทันที พอกลับมาจากเข้าห้องน้ำแนนก็เลยตรงไปที่ประตูเพื่อจะกลับบ้าน ระหว่างที่เดินผ่านเค้าท์เตอร์ พนักงานผู้หญิงคนที่ออกมาช่วยแนนเมื่อกี๊ เขายิ้มแบบมีเลศนัยให้แนน ประมาณว่า "รู้นะว่าไปทำอัลไลมา" แนนก็ยิ้มแทนคำตอบว่า "ประมาณนั้นแหละ อิอิอิ" แล้วแนนก็เดินออกประตูไป

หลังจากออกจากธนาคาร ก็เห็นว่าเย็นแล้วแนนขี้เกียจ ทำกับข้าวกิน แนนเลยไปสั่งขาหมู หน้าธนาคาร แนนชอบกินคากิมากๆ แต่แปลก แนนไม่อ้วนซะที แนนชักสงสัยแล้วสิ ว่าไอ้ที่แนนกินๆไปมันส่งไปเลี้ยงที่ไหนกันแน่ ระหว่างนม กับ หี อิอิ แนนเลยสั่งคากิกับขามัน

ตอนนั้นเสื้อที่เปียกน้ำตอนที่อยู่ในธนาคารก็ยังไม่แห้ง เสื้อก็ยังบางๆ พอดีมีโทรศัพท์มาแนนเลยรีบรับโทรศัพท์ ที่มีคนโทรมา จริงๆก็ไม่อยากรับหรอก แต่เวลาแนนรับ แนนต้องเอี่ยวตัว แล้วนมของแนนมัน จะเบียดชิดกันมากๆ แต่แนนหาโทรศัพท์ไม่เจอ นมมันก็ ใหญ่จนเบียด ไปซะหมด แล้วพอจังหวะที่แนนหาเจอ แนนดึงมือออกมา นมมันเด้งเลยล่ะคะ ตอนนั้นแนนก็ได้ยินเสียงร้องจ๊าก!!  ที่ไหนได้ ปังตอเจ้ากรรม มันไปบาดโดนนิ้วคนขายขาหมู ซะงั้น หนูเลยถามว่าเป็นอะไรมั๊ยคะ แต่แทนที่ตาคนนนั้น จะดูหน้าแนนกลับดูนมแนนตาเป็นมันเชียว แล้วพูด ว่า "ไม่เป็นไรครับๆ คุ้มแผลแล้ว เอ๊ย!!  ดูแผลแล้ว ไม่เปนอะไรครับ ขอโทษนะครับ คุณลูกค้า" โถๆๆ น่าสงสารจัง ได้ดูอะไรดีๆแล้วต้องเจ็บตัว แนนชักหนักใจแล้วสิ ของดีทำร้ายคนรอบกาย

หลังจากได้ข้าวขาหมูแล้ว แนนก็ว่าจะกลับบ้านเลย แต่ว่าที่ธนาคารตรงนี้ ไม่มีวินมอไซค์ แนนเลยกะว่าจะกลับโดยการนั่งรถสองแถวไปลงแถวๆนั้นแทนละกัน แนนเห็นรถสองแถวที่ผ่านบ้านแนน ยังไม่มีคนแนนเลยขึ้นไปรอ แต่รถสองแถวกว่าจะออกก็ช้าเพราะมันจะรอให้คนเต็มแต่แนนไม่นั่งรอค่ะ แนนยืนรอ แถมยืน ถ่างๆให้ลมพัดเสียด้วย พวกเด็ก ม.ปลาย ที่ขึ้นมาก็ตกใจที่ได้เห็น  ร่องขากับแคมหี  สีชมพู ระเรื่อๆ เข้าไปถึงกับสตั้นกันเลยทีเดียว แนนก็เลยรีบเข้าไปนั่งข้างใน  มีเด็ก ม.ปลาย สองคนมันขึ้นรถมาแล้วก็มานั่งนั่ง แถวชิดข้างในข้างๆ แนนนั่งใกล้ๆเลยล่ะคะ  แนนเลยยิ้มให้เด็กทั้งสองคนนั้น แบบหื่นๆ เด็กสองคนนั้น พากันหัวเราะ เฮฮา เมื่อเห็นรอยยิ้มของแนน แล้วยิ้มตอบ แล้วคนก็เริ่มเยอะขึ้น พากันขึ้นมา จนที่นั่งมันเต็ม แล้วมีลุงกับป้าขึ้นมา เด็กสองคนนั้น เลยลุกให้แกนั่งแต่ยังมีที่พอให้คนที่นั่งคนอื่น ชิดในเข้ามาได้อีกแต่ เด็กสองคนนี้สิคะมีกลิ่นเหงื่อหึ่งๆ นิดๆเพราะคนแรกเป็นคนอ้วนหน่อยๆ ส่วนคนที่สองน่ะ ฉีดน้ำหอมด้วย (ดีแล้วๆกลิ่นพวกหนูจะได้กลบกลิ่นหีจากพี่   อิอิ)

ได้เวลารถออกคนขึ้นมาเยอะมาก เกือบจะได้กันเป็นผัวเมียซะแล้ว เด็กสองคนนั้น ตอนแรกก็คุยๆกันอยู่ดีสักพักก็เงียบเสียงไป แนนเลยสงสัยว่าทำไม พอเงยหน้ามาเท่านั้นแหละค่ะ  แนนได้เห็นสายตาของทั้งคู่ กำลังจ้องร่อง นมของแนนอยู่ พอทั้งคู่เห็นแนนมองขึ้นมามันก็หันหน้าไปทางอื่น  แนนคิดว่า เจ้าเด็กทะลึ่งสองคนนี้มันคงมองต่ำ แล้วเจอร่องนมของแนน เข้าเลยหยุดคุยกัน แต่แกล้งทำเป็นมองไปทางอื่นบ้าง เหลือบกลับมาดูนมแนนบ้าง  แหม๋เด็กสมัยนี้นิ เก่งจริงๆ แนนเลยคิดที่จะให้รางวัล สำหรับให้คำชมว่า นมแนนแสนสวย แนนเลย ถาม เด็กทั้งสองคนนี่ไป

"ว่าไง เรียนอยู่ มอไหนละ " แนนเปิด
" ม.6 แล้วพี่ จะสอบแอดมิดชั่น แล้วครับ"
"หรอ แล้วอ่านหนังสือยัง" แนนยิงคำถามต่อ
"ฮ่าๆๆๆ ผมเพิ่งไปเล่นเกมมาครับ "เด็กคนหลังตอบ
"งั้นเดี๋ยวพี่บอกเทคนิค O-NET  ให้เอามะ ตอนที่พี่เข้ามอ พี่ใช้เทคนิคนี้ประจำเลย แถมเป็นวิชาถนัดพี่ด้วย" แนนบอกต่อ
"หรอพี่ แล้ว พี่ใช้เทคนิค ไหน แล้วพี่ท็อปวิชาอะไรอ่ะ" ถามได้ตรงประเด็นมาก ไอ้น้อง แนนเลยทำเป็นลุกยืนเอาเบียดนมไปข้างหน้าเด็กคนแรก แล้ว แอ่นหีใส่เด็กคนหลัง
"วิชา สุขศึกษา ส่วนเทคนิคน่ะ ตามสบายจ๊ะ"ไอ่คนหน้า ตะลึงไปเลยสงสัยไม่เคยเจอ แบบนี้มาก่อน ส่วนคนหลัง ถ้ามันเย็ดแนนได้ มันคงทำไปนานแล้ว เพราะแคมหีของแนนมันไปสีกับเป้ากางเกงของมัน แนนรู้สึกเหมือนว่ามีอะไรนูนๆ มาสะกิดหีแนนแล้วละสิ แนนเอี้ยวตัวไปดู เห็นรอยน้ำหีแนนติดเต็มเป้ากางเกงของน้องคนที่อยู่ข้างหลัง พอดีรถมัน ขึ้นลูกระนาด รถก็เด้ง นมของแนนก็เช่นกัน มันเลยดันกับไอ้เด็กคนข้างหน้าไป เต็มๆ แนนมองเข้าไปในตาของ ไอ้เด็กคนนั้น มันตื่นเต้นสุดๆ จนมองไม่เห็นทางแล้ว ไอ้คนหลัง มันคงทำอะไรไม่ได้ นอกจาก มองต่ำอย่างเดียว  อิอิ อ่าห์ สนุกจัง

ช่วงที่ใกล้ถึง แนนกดกริ่งแล้วบอกลาเด็กหนุ่มผู้โชคดีทั้งสอง แล้วรีบเบียบเสียด เอานมสีกับคนอื่นๆเพื่อที่จะรีบลงจากรถ  แต่ดูเหมือนพวกผู้ชาย จะไม่ถือโทษโกรธแนนเลยน๊า  แนนถึงบ้านแนนแล้ว ไม่มีใครอยู่บ้านเหมือนเคย แต่วันนี้ ดูเหมือนแนน จะมีเพื่อนบ้านใหม่แล้วสิ เป็นหนุ่มโสด อ้วนๆ เรียน มหาวิทลัยแล้วมาอยู่บ้านคนเดียว เห็นแม่เยบอกว่า ชื่อ แดน หรืออะไรนี่ละ มาอยู่บ้านคนเดียว เพราะ มานอนเฝ้าบ้าน ไว้ก่อน และ อีกอย่าง ใกล้ มหาลัยที่แดนเรียนด้วยพอดีเป็นช่วงที่ แดนมันกลับมาจะเข้าบ้านพอดี แนนว่า อ้วนดีแหะ แต่ดันใส่แว่น เหมือนเด็กเนิร์ดเลย ปล่อยชายเสื้อ ออกมาตอนเย็น เป็นภาพที่คุ้นตา กับ สภาพอากาศเมืองไทยเหลือเกินพอดี ช่วงที่แนนจะเข้าบ้าน แดนมันหันมาพอดี แนนยิ้มให้เล็กน้อยแล้ว ไอ้หมอนั่นก็ยิ้มแก้มบวม กลับมาแทนแล้วเข้าบ้านเขาไป....
แนนคิดอะไรดีๆ และวางแผนกับ เพื่อนบ้านใหม่ คนนี้เสียแล้วสิ แค่คิด แนนก็เลียปาก ตัวเอง ด้วยความเสียว หนึ่งที ก่อนจะเข้าไปอาบน้ำ....

To be continue...

*ปล. พอดีว่าโพสอันเดิมแนนลงผิดหมวด เลยแจ้งขอลบโพสเก่า แล้วมาโพสในหมวดนี้ให้มันถูกต้อง กลัวว่าจะทำผิดกฎของบอร์ด

สามารถติชม ให้คำแนะนำ หรือ เสนอความคิดเห็นได้นะคะ
" "

kendo 16

ZZZpangZZZ

มาให้กำลังใจครับ หาเรื่องแนวชอบโชว์แบบนี้ยาก เขียนต่อไปเยอะๆ อ่านแล้วตื่นเต้นดีจริงๆ

Humanright

swss2511

633sqd

ชิวิตหวาดเสียวมาก เกือบได้นิ้วคนขายแทนคากิแล้วมั๊ยล่ะ จะรอดูเจ้าอ้วนกับแนนใครจะลงมือก่อนกัน

Phoowadol

เชื่อแล้วครับ ว่า น้องแนน ชอบ แนวนี้จริงๆ คือถ้าไม่มีรสนิยมแบบนี้  ทำไม่ได้นะ จะบอกหั้ย.... ::Horror::  ว่าแต่ วันนี้วันเดียว ออกไปสร้าง วีรกรรม ไว้หลายที่เลย  หวานเสน่ห์.ไปทั่วแบบนี้ ไม่กลัว จะโดนจับ......มาฟิวเจอร์ริ่งจริงๆใช่เปล่าครับ  แล้วนี่กะจะ แกล้ง หนุ่มข้างบ้าน อีกละ  ระวังนะ จะโดนเด็กเนิร์ด เอาคืนเข้าให้   ::DookDig::
ขอบอกเลยนะครับว่า  เด็กเนิร์ด เนี่ย ไม่ว่าจะหญิง รึ ชาย เวลา อย่างว่าละก็ ร้ายยิ่งกว่า ใครๆเลยหละ  อิอิ

1man

แนวนี้ ถ้าเป็นค่ายหนังก็ soft on demand สุดยอด  ขอบคุณครับ

lungchang

เล่ามาซะจนคิดไปไหนถึงไหนเลย
หื่นจัดขนาดนี้ มีหวังฟ้าเหลืองแหง๋ ๆ
ว่าแต่จะหม่ำเด็กเนิร์ดเนี่ย ไม่น่าจะซักเท่าไหร่
ลองเปลี่ยนเป็นพี่วินมอเตอร์ไซด์
หรือคนงานไซต์ก่อสร้าง คงถึงใจกว่าแน่ ๆ
แต่อาจต้องเซฟ ๆ ระวังตัวไว้หน่อยก็ดีเท่านั้นเอง

devilzoa

ระวังจะโดนควยแทงหีเข้าไปจริงๆนะจ๊ะ

tantawanjames

ชอบยั่วชอบโชว์แบบนี้ระวังจะเจอของจริงเข้าให้นะน้องแนน 

johnywalker

ดูท่าน แนน ชะตาห.จะขาดอีกไม่นานนี้หลอกเล่นยั่วชาวบ้านไปเยอะเลย

chanky2007

ถ้าแค่ชอบโชว์ ก็ได้จะได้ลุ้นกันเสียวๆ
แต่เล่นจัดกันขนาดน้องแนน ไม่น่าจะรอดได้นาน
โชว์แบบนี้ทุกวัน มีจับกดแน่นอน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Dragora

ต้องไปสร้างมิตร​ภาพ​กับข้างบ้านะแล้ว

Bounce

แต่งได้เยี่ยมมากครับ จินตนาการตามได้เห็นภาพสุดๆ เลยครับ

ขอให้กำลังใจและจะรอติดตามอ่านตอนต่อๆไปนะครับ

ขอบคุณครับ