ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข้าวปั้น -7 ติวเสียวก่อนกลับบ้าน

เริ่มโดย DevilLust, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 07:14:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DevilLust

7.30 น เวลาบ่งบอกการเริ่มต้นวันใหม่แต่ร่างกายของผมและข้าวที่เปลือยเปล่า เพิ่งผ่านคืนวันที่ตื่นเต้น มันสดใหม่ทั้งสำหรับผมและข้าว แม้ว่าผมจะมีประสบการณ์ ผ่านเรื่องแบบนี้มาเยอะพอควรแต่มันก็ตื่นเต้นแบบสุดๆ ส่วนสำหรับข้าวเองผมไม่แน่ใจนัก เพราะเธอเองก็อยู่ในช่วงที่พ่อเลี้ยงกับแม่เธอจัดกันแบบไม่เกรงใจลูกสาว ผมนอนคิดถึงเรื่องเมื่อคืนอยู่ แต่ข้าวยังไม่ตื่นเธอคงเหนื่อยทั้งการเดินทางและ การโดนควยของผมกระหน่ำ และ โดนลุงชาติมาช่วยเพิ่มความแปลกใหม่ ผมหยิบมือถือมาดู มันมีข้อความใหม่เข้ามา ผมจึงเปิดอ่านดู ใช่แล้วนี้คือ รูปและคลิปหลานสาวลุงชาติผมนอนดูแล้วได้แต่คิด หลานลุงนี่ น่าล่อเหมือนกันนะเนี้ย แต่ที่ลุงไม่ทำคงเพราะ เห็นเป็นหลานสาวตัวน้อยๆ ดูเธออายุ มากกว่าข้าวแต่ ก็ไม่ได้มากพอที่จะเรียกว่าเด็ก ผมเลื่อนลงมาดูแล้ว มีข้อความจากลุงชาติส่งมาตั้งแต่เมื่อคืน
ลุงชาติ - "ขอบใจเอ็งมากไอหนุ่ม ทำคนแก่อย่างลุง มีความสุขมากๆเลยวะ ถ้ามีโอกาสก็อยากจะขอร่วมอีกนะ" ผมว่าแล้ว ว่าลุงชาติต้องการจริงๆ แต่ผมไม่อยากให้ข้าวต้องมาเจอเรื่องประหลาดอะไรมากกว่านั้น เธออายุแค่ 11 เอง ผมอ่านแล้วก็ไม่ได้ตอบใดๆ แต่มันทำให้ผมเงี่ยน ทั้งด้วยข้อความ และ รูปหลานสาวลุงชาติ 'ขาวจริงๆ' ผมคิดในใจ มันทำผมนึกถึงเน็ตไอดอลคนนึง ที่อยู่แค่ ม.1 ที่ผมชื่นชอบมาก ผมมองแล้วหันไปมองข้าว ตอนนี้ผมเหมือนเสือโหยที่มีเหยื่อนอนอยู่ อย่างย่ามใจ "ไม่ตื่นใช่มั้ย" ผมคิดในใจก่อนจะ เริ่มเกมส์รักที่ควยผมปรารถนา ผมเริ่มกอดข้าวจากด้านหลัง วางควยนาบไปตามยาวกับ ร่องหีของข้าวอย่างใจเย็นมือผมก็เค้นคลึงกับนมน้อยๆ ของข้าว ข้าวเริ่มครางแล้ว แต่เหมือนเธอกำลังสลึมสลือ แม้ว่าจะยังไม่ได้โดนเล้าโลมมากนักแต่ มันร่องหีขอ
งข้าวบ่งบอกได้ว่าพร้อมแล้วเพราะน้ำเมือกมันชะโลมลำควยด้านบนของผมได้เยอะมากผมจูบคอของข้าว ท่านี้มันเสียวมากเหมือนผมพยายามเล่นเสียวเพื่อรอเธอตื่นแต่ ข้าวยังไม่ตื่น "อื้อออ อ๊าา" มีแค่เสียงในลำคอของข้าวที่บ่งบอกว่าเธอเสียว ผมว่าได้ที่แล้วที่จะจัดการข้าว ผมไม่สนว่าข้าวจะ หลับหรือตื่น ความเงี่ยนผมมันไม่รออะไรแล้วทั้งนั้น ผมค่อยๆ กดหัวเงี่ยงดันเข้าไปในร่องหีข้าว มันทั้งแน่นทั้งฟิต เหมือนครั้งแรกๆที่ผมเปิดซิงเธอ พอหัวเริ่มเข้าไป ข้าวกระตุกทันที "อ๊าาาา " ข้าวเสร็จทั้งที่โดนลักหลับ ผมเสียวหัวควยมาก แต่ผมไม่รอช้า ส่งลำควยเข้าไปต่อ เพื่อให้ความเสียวมันเป็นตัวปลุกข้าว ผมอัดเข้าไปจนสุด หัวควยชนกับผนังมดลูกอย่างรู้สึกได้ "อ๊าาหๆ พี่หนุ่มขา เสียวจังเลย ตื่นมาตอนไหน" ข้าวตื่นเพราะโดนผมเย็ด ไหนๆก็ตื่นแล้ว ผมจะเย็ดให้โก่งเลย
ผม - "ตื่นมาก่อนเย็ดข้าวแปปเดียวเอง เสียวมากมั้ย" ผมถามข้าว แต่เอวผมอัดหีข้าวอย่างเป็นจังหวะ ไม่เร่งแต่เน้นๆ
ข้าว - "ค่ะ เสียวมากเลย พี่หนุ่ม ลุงไปตอนไหนแล้ว อืออออ" แสดงว่าเธอหลับไปตอนที่ลุงออกไปข้าวไม่รับรู้อะไรหลังจากผมปล่อยน้ำเข้าหีข้าวอย่างจัง หรือ น้ำที่ผมสัมผัสไม่ใช่น้ำหีข้าวแต่เป็นน้ำควยของผม ผมก้มลงไปมอง ตอนนี้มันเป็นฟองฟอดขาว มองแล้วได้อารมณ์อย่างมาก
ผม - "ลุงออกไปตั้งนานแล้ว หลับไปไม่รู้เรื่องยังงี้ ลุงแอบเย็ดทำไง" ผมแกล้งถามข้าว
ข้าว - "ไม่หรอกพี่หนุ่มก็อยู่ ลุงจะทำงั้นได้ไง ต่อให้ทำจริง ข้าวว่ามันก็ไม่เข้าหรอกเพราะ มันอ้วนมาก" ข้าวตอบแบบไม่สนใจว่าจะเกิดอะไรขึ้น
ผม - "ควยลุง แข็งมั้ย" ผมถามอย่างสงสัย
ข้าว - "ไม่เลยมันนิ่มๆ แต่ตอนบีบแรงๆ มันก็แข็งๆนะ แต่มันก็ไม่มาก" ข้าวตอบตามความรู้สึกที่มือข้าวสัมผัส ผมยังคงส่งลำควยเข้าไปในหีข้าวทั้งตะแคงข้างจากด้านหลัง มันทำให้ข้าวเสียวจนจิกผ้าปูที่นอนและ หมอนจน ผ้ายู่ยี่ไปหมด
ข้าว - "อื้ออออ พี่หนุ่มๆ พี่หนุ่มเร่งเลยค่ะ ข้าวจะเสร็จแล้ว อ่าหหห" ข้าวร้องบอกให้ผมเร่ง ผมเร่งควยอย่างหนักหน่วงจนตัวข้าวกระตุก มือผมต้องรั้งหน้าท้องเนียนๆ ของข้าวไว้กลัวว่ามันจะหลุดออกไป
ผม - "อ่าหหห เสียวควยจริงๆ หีข้าวเย็ดมันส์งี้ ถ้าใครได้เย็ดมีหวังติดใจเหมือนพี่แน่ๆ" ผมพูดชมร่องหีข้าว
ข้าว - "ควยพี่หนุ่ม เย็ดมันที่สุดเลย ข้าวจะให้พี่หนุ่มเย็ดคนเดียว อ๊าหหหๆ อ่าสสๆ" ข้าวปล่อยมือจากผ้าปูที่นอน แล้วทำท่าจะยกขึ้น โดยข้าวให้ผม นอนหงายแล้วข้าวหันหลังให้ผม ข้าวจับควยผมกดลงไปแล้วเธอโยก ความอ่อนเยาว์มันทำให้เธอคึกได้ขนาดนี้ ผมจับเอวข้าวไว้ แม้ข้าวจะโยกแต่ผมก็อัดสู้ข้าวอย่างไม่กลัวว่า หีจะพังควยจะหัก
"ตับๆ ๆๆๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆๆ  ๆๆๆ อ๊าาหห อ่าาส ซี๊ดดด พี่หนุ่มขาๆๆๆ อ๊ายยยยๆๆๆๆ โอ้ยยย เสียวหีๆ " เสียงทุกอย่างพรรั้งพรูออกมาจากการกระทบกันของโหนกหีเด็กสาว และ หน้าขาของหนุ่ม วัยใกล้ 30 ผสมปนเปไปกับเสียงครวญครางกรี๊ดเพื่อคลายความเสียว หรือบ่งบอกจังหวะให้เราเย็ดได้ถูดจังหวะมากยิ่งขึ้น มันเป็นเสียงที่เร้าอารมณ์อย่างมาก จนผมแทบทนไม่ไหว
ข้าว - "พี่หนุ่มๆๆ พี่หนุ่มๆ หนักๆ เอาหนักๆ อย่าหยุดนะ มาแล้วๆ มาแล้ว มาแล้ว อ๊าหหหหห" ข้าวเสร็จและกระตุกอย่างหนักบนควยที่ยังคงแข็งตระหง่างของผมอยู่ ผมเองก็กระเด้าเอวสู้ร่องหีที่บีบรัดของข้าวอย่างเมามันส์ ข้าวเสร็จไปแล้ว แต่วันนี้ผมอยากสอนอะไรใหม่ๆให้กับข้าวอีก ผมจับข้าวหันหน้ามาหาผมแล้ว จับข้าวอุ้มขึ้นก่อนกระแทกเอวส่งจนร่างเล็กๆ ของเด็กน้อย ล่องลอยแล้วกลับมากระแทกรับกับลำควยต่ออย่าง ต่อเนื่อง "ผับๆๆๆๆ โอ้ยยย พี่หนุ่มๆๆๆ ข้าวเสร็จแล้ว" ผมเย็ดข้าวจนเสร็จในท่าอุ้มอีกครั้ง ก่อนที่ผมจะพาข้าวไปในห้องน้ำ แล้วงัดควยออกจากหีเด็ก "บล๊อกกก อ๊าาหหหห" ข้าวเสียวจนส่งเสียง ผมให้ข้าวยืนแล้วเปิดน้ำอุ่น
ข้าว - "พี่หนุ่ม หยุดแล้วเหรอ พี่หนุ่มยังไม่เสร็จแลย" ข้าวถามอย่างสงสัย
ผม - "ยังเลย พี่จะล้างหีข้าวหนะ พี่อยากกิน" ข้าวคลายสงสัยจริงๆ ถ้าเมื่อคืนผมไม่ปล่อยในไปเยอะแยะผมคงจับข้าวกินไปแล้ว แต่ผมไม่กล้ากินของตัวเองผมยังรู้สึกแปลกๆ เมื่อน้ำอุ่นได้ที่ผมบอกให้ข้าว เหยียบบนโถข้างนึง ผมจะได้ล้างสะดวก ผมจับข้าวล้างร่องหี ฉีดน้ำเข้าไปไล่ น้ำควยผมที่มันคั่งๆ อยู่
ข้าว - "โอ้ยยยย พี่หนุ่มน้ำแรงไป มาข้าวทำเอง" ข้าวแย่งฝักบัวไปจากผมแล้วข้าวก็ล้าง ผมมองดูร่องหีข้าว อย่างชื่นชม ผมไม่เคยหลงหีไหนขนาดนี้มาก่อน มันสวยแม้ว่าผมจะจัดหนักมาบ่อยแล้ว แต่มันก็ยังไม่มีขนขึ้นเลย "สวย" ผมเอ่ยปากออกมา
ข้าว - "อะไร พี่หนุ่ม มามองแล้วชมว่าสวย โรคจิตป่ะ" ข้าวมองผม ก่อนจะฉีดน้ำใส่หน้า ผมจับมือข้าวแล้ว
ผม - "พอเลย ฉีดน้ำใส่หน้าพี่เหรอ เดี๋ยวเถอะ พี่โรคจิตสิ เด็กขนาดข้าว เย็ดซะลุงยามจะร่วมเย็ดด้วยอยู่แล้ว ยืนยังงั้นแหละ ห้ามเอาขาลง เด็ดขาด" ผมแกล้งแซวข้าว ข้าวหน้าแดง ผมเอื้อมมือไปปิดฝักบัวก่อนจะมาคุกเข่า แล้วประกบปากลงบนหีข้าว ตัวข้าวสะดุ้งนิดนึงก่อนมือเธอจะลูบบนหัวของผม ผมค่อยๆ เอามือลูบไปกับขาอ่อนของเธออย่างแผ่วเบา ค่อยๆ เคลื่อนมือมาหา ร่องหีของข้าวที่ผมเพิ่งกระหน่ำไปอย่างหนักเมื่อกี้ ตอนนี้ข้าว เสียวและครางในคอแล้ว
ข้าว - "อืออๆ พี่หนุ่มข้าวเสียวจัง แรงๆเลย" ข้าวร้องขอให้ผม เลียหีข้าวให้แรงกว่าเก่าแต่ผม อยากทำให้ข้าวเสียวกว่านี้ ผมไม่รีบ ผมยังคงวนเวียนเลียหีข้าวอย่างช้าๆ และไม่รีบร้อน ข้าวขยี้หัวผมลงแนบหีเธออย่างแรง แต่ผมเองก้ไม่ทำตามง่ายๆ ผมเอาหัวห่างออกมาแต่ข้าว เด้งหีมาหาผม จนกลายเป็นแอ่นหีให้ผมเลียอย่าง กระหายผม อัดลิ้นเข้าไปอย่างแรงพร้อมกับ สอดสองนิ้วเข้าไปในร่องหีข้าวจน เธอสะดุ้งในทันที "อ๊าาาหหหหหห พี่หนุ่ม อย่าแกล้งข้าวสิ" ข้าว กดหัวผมพร้อมเสียงคราางอย่างเสียว ผมไม่รอช้าทำนิ้วงอ แล้วควานหา G-Spot ไม่อยากเชื่อว่า เด็ก 11 จุดนี้จะโตแล้ว มันจะเป็นปุ่มๆ เยอะ ผมเร่งกดจุดจนข้าว กรี๊ดดังลั่นอย่างไม่กลั้นเสียงไว้ เหมือนเธอไม่รู้ว่าเธอไม่ได้อยู่บ้านตัวเองในขณะนั้น
ข้าว - "พี่หนุ่ม ทำอะไรเสียวจัง ข้าวจะฉี่แตกแล้ว หยุดก่อนๆ " ข้าวเอามือมาจับข้อมือผม แต่ต้านแรงผมไม่ไหว
ผม - "ฉี่มาเลย ไม่ต้องอั้นไว้ ปล่อยออกมาๆ ดีแล้วๆ อย่าอั้นไว้" ข้าวตัวเกร็งอย่างแรง มือมัดผมของผมอย่างแรงจนเจ็บ แต่ผมเองก็ไม่หยุดการกระทำนั้น ผมต้องการ วิดน้ำของข้าวออกมา มันคือการ Squirt
ข้าว - "ข้าวขอโทด ฉี่แตกแล้วๆ พี่หนุ่มๆ" ข้าวกระตุกน้ำทะลัก เขื่อนแตก น้ำหีกระฉูด หลายๆคำเรียกที่มักจะใช้เรียก ผู้หญิงน้ำแตก เหมือนในหนัง AV ข้าวกระตุก แบบสุดตัว เสียงสั่น น้ำที่กระพุ่งออกมาเลอะปากผม แม้ว่าผมจะอยู่ห่างเป็นฟุต
ผม - "สบายมั้ยข้าว มันไม่ใช่ฉี่นะ" ผมพูดพร้อมกับจับข้าวจูบปาก ก่อนจะส่งน้ำของข้าวไปให้ในปาก
ข้าว - "สะ บะ บา บาย พี่หนุ่มข้าวเสียว หี ทำไมมันไม่เหม็นเยี่ยว" ข้าวถามด้วยความสงสัยปากข้าวสั่นกระตุกยังไม่หาย
ผม - "เค้าเรียกว่า น้ำแตกอีกแบบนึง ถ้าอั้นไว้มันจะไม่ออกมา แต่ข้าวต้องปล่อยออกมานะ มันจะทำใหสบาย กว่าที่ข้าวเสร็จอีก" ข้าวพยักหน้า รับรู้ก่อน ผมจะเริ่มวิดน้ำข้าวอีกรอบ
ผม - "พี่ทำอีกรอบนำ ข้าวปล่อยออกมาแรงๆเลย อย่าอั้นไว้ เราอยู่ในห้องน้ำแล้ว ไม่ต้องอายพี่แล้วนะคะ" ผมพูดปลอบเธอ แล้วเริ่มสอดนิ้วเข้าไป หีข้าวแม้จะเล็กแต่ก็รองรับควยผมได้ นิ้วสองนิ้วของผม จึงไม่ใหญ่ไปแล้ว
ข้าว - "อ๊าาาหหห เสียวจัง พี่หนุ่มขาาา" ข้าวครางตอนผมใส่นิ้วเข้าไป ผมค่อยๆ เร่งนิ้วกระตุ้นจุดเดิม เม็ดมันใหญ่กว่าเก่าสู้นิ้วผม ข้าวจิกไหล่ผม จิกลงไปจะผมเจ็บแต่มันเป็นความเจ็บที่ผมมีความสุข ผมอัดกระตุ้นรูหีข้าวอย่างหนักหน่วงและรวดเร็ว
ข้าว - "แตกๆ แตกๆ แตกๆ แตกแล้วๆ พี่หนุ่มๆๆๆๆๆ มันแตกแล้ว ข้าวจะเยี่ยวแล้ว อ๊าาๆๆๆๆ " รอบนี้น้ำข้าวพุ่งออกมาจนเกือบไปถึงประตู ผมว่ามันไกล เมตรครึ่งเห็นจะได้ มันออกมาเยอะกว่ารอบเก่า ข้าวไม่อั้นไว้แล้ว ตัวข้าวกระตุกขาสั่นอย่างแรง ไหล่ผมเป็นรอยเล็บแต่ตอนนี้ผม อยากเสร็จบ้างแล้ว ผมจ่อควยเข้าไปที่หีข้าว ตอนนี้ท่าที่ผมอัดเข้าไปคือย่อขามันทำให้ผม อัดได้ไม่ถนัดนัก ข้าวกระตุกเสร็จตามมา ตอนผมอััดควยเข้าไปสุดลำ ผมเงี่ยนมากแล้ว อัดสุดแรงจนข้าวตัวลอย ตอนนี้ข้าวกอดคอผมมือนึง อีกมือนึงผมบีบนมตัวเองอย่างแรง
ผม - "ข้าวจ๋าาา เสียวมั้ย พี่เงี่ยนหีข้าวสุดๆแล้วนะ" ผมเริ่มบทพูด บ่งบอกความเงี่ยนอย่างสุดๆ
ข้าว - "แรงๆ เย็ดข้าวแรงๆ เย็ดให้น้ำแตกเลย พี่หนุ่มๆ แรงๆ แรงอีกๆ " ข้าวร้องบอกให้ผมอัดหีเธออย่างรุนแรง ผมเองก็สนองข้าวแบบ ไม่ยั้งด้วยเช่นกัน
ข้าว - "แตกแล้วๆ พี่หนุ่มข้าวแตกใส่ควยพี่แล้ว" ข้าวร้องบอกเผื่อว่าผมจะรังเกียจเธอ
ผม - "แตกมาแรงๆ แตกใส่ควยพี่เลย แตกแรงๆ เลย" ผมบอกให้เธอแตกใส่ควยผม ข้าวบีบนมตัวเองอย่างแรง จนเป็นรอยจ้ำๆ แดง
ข้าว - "อ๊าหหห อ่าสสสสส อ่าวววว โอ่ยยๆๆๆๆๆ พี่หนุ่มสนุกจังเลย อ๊าาาาาาาาาหหหหห" ข้าวร้องดังก่อนจะปลดปล่อยออกมา น้ำอุ่นๆ พุ่งพ่นกระแทกหน้าท้องผมอย่างจัง ข้าวกระตุกบนควยผม ตอนนี้มือทั้งสองข้าวกอดคอผมแน่น ข้าวกระตุก น้ำหีที่ออกมามันไหลไปตามขาของผมแล้ว ผมยังคงกระหน่ำควยใส่ข้าวอย่างแรง เสียงไม่ได้ลดละลงแต่อย่างเก่า "ตับ   ตับ    ตับ   ตับ  ตับ  ตับ  ตับ ตับ ตับ ตับ ตับๆๆๆๆๆๆๆๆ" จากช้าๆ ค่อยๆถี่ขึ้นผมกำลังจะเสร็จแล้ว
ผม - "ข้าวๆ พี่จะเสร็จแล้วๆ หีข้าวเย็ดมันจริงๆ อ๊าหหๆๆ เสร็จแล้วๆ เสร็จแล้วน๊าา ข้าววววปล่อยในหีข้าวนะ" ผมร้องบอกความเสียว
ข้าว - "ไม่เอาๆ ข้าวอยากกินน้ำควยพี่หนุ่ม อ๊าๆๆๆ เสียวๆ ข้าวก็จะเสร็จแล้ว ให้ข้าวกินน้ำพี่หนุ่มๆ" เสียงบอกของเด็กวัย 11 ปี ทำให้ผมต้องรัวเอวอย่างเร็วมันทั้งเสียวทั้งมัน ผมอัดเอวรัวๆ ข้าวเสร็จกระตุกแล้วก่อนที่ผมจะเสร็จผม อัดหีข้าวอย่างแรง สามสี่ที "พร๊ออออออก" เสียงควยหลุดออกจากหีเด็ก ผมจับข้าวนั่งลงบนชักโครกก่อนจะ ยื่นควยเข้าปากข้าว ข้าวอ้าปากรับ น้ำควยของผม อย่างหิวกระหาย "อ๊าหหหหหหห" ผมร้องครางอย่างสบายตัว น้ำผมพุ่งใส่หน้าข้าวมากกว่าที่จะเข้าปาก จนข้าวต้องปิดตา แล้วข้าวก็เอามากมาอมควยไว้ให้มัน สงบก่อนพ่นพิษเลอะไปมากกว่านี้ ข้าวดูดเลียมันจนหมด ผมจับหัวข้าวอัดอย่างเป็นจังหวะ "อ๊าาาาหห สุดยอดจริงๆ ข้าวจ๋า เก่งจริงๆ เลยนะ" ผมพูดกับข้าว ข้าวเอาควยออกจากปาก
ข้าว - "น้ำพี่หนุ่ม อร่อยจัง แต่มันเลอะหน้าข้าวหมดแล้ว เดี่ยวจะกินให้หมด" ข้าวพูดพร้อมกับปาดน้ำที่เลอะเอาเข้าปากเธอ ภาพที่ผมเห็นมันสวยงามมาก เด็กน้อยวัยแค่ 11 ปี กำลังพยายามกินน้ำควยของผมให้หมด ควยของผม ยังไม่หดลงเพราะ ภาพที่เห็นมันสุดยอดยั่วอารมณ์ผมอย่างแรง หลังจากนั้น ผมกลับไปเย็ดข้าวต่อที่เตียง ข้าวน้ำแตกกระจายเต็มที่นอนแล้ว ผมก็เสร็จไปอีกน้ำ ส่วนข้าวเองเกือบหมดแรงเดิน เราเย็ดกับเกือบ 11 โมง ผมให้ข้าวไปอาบน้ำ ผมนอนพักเอาแรงเพราะจะขับรถกลับบ้านต่อ "ครืดๆ" เสียงมือถือผมสั่น ผมจึงหยิบมาดู มันเป็น ไลน์ของลุงชาติส่งบางอย่างมาให้ผม.............................

cobra888

เจอครูดีอย่างนี้ พอโตเป็นสาวเต็มตัวสัก 17-18 ขวบ ใครเจอก็หลงทั้งกายและใจเลย ::Orz::

gfthebc

อย่า​ให้​น้อง​ข้าว​โดน​คนอื่น​เลย​นะ​ครับ​ ให้​นาย​หนุ่ม​ไป​เก็บ​สาว​ๆเพิ่มดีกว่า​ครับ​

swss2511

nowhereman

เป็นอีกบทที่คงทำให้ข้าวติดใจไม่น้อย ว่าแต่ลุงส่งอะไรมาน้ออ หรือว่าจะส่งข้อเสนอให้แลกกับหลานตัวเอง หรือจัดการหลานตัวเองเรียบร้อยแล้ว

flask

johnywalker

น้องข้าวปั้นเป็นงานเร็วมากเลยครับ อีกตอนสองตอนเล่นประตูหลังได้เลยนะเนี่ย

maddog007

myidol

เห็นแววน้องข้าวได้ลองควยใหม่ละมั้งแบบนี้ ::Evil::
ยอมรับว่าคาดไม่ถึงว่าท่านนักประพันธ์จะพาน้องข้าวมาถึงตรงนี้ วัยละอ่อนแต่น้ำหีแตก สุดยอดไอเดียจริงๆเลยครับ
ปกติโลลินี่ผมอ่านแล้วไม่ค่อยอินนะ แต่เรื่องนี้ยอมเลย บทเสียว เย็ดกัน สุดทางมาก คือนึกภาพไปว่าน้องข้าวไม่ใช่เด็กเลยครับ ยิ่งอ่านยิ่งเงี่ยน

ขอบคุณท่าน DevilLust มากมายครับที่ส่งต่อความเงี่ยนกันแบบไม่ขาดตอน
แฟนคลับคนนี้รออยู่นะครับ

ไม้เอก ณภัทร

เก่งมากน้องข้าวปั้น /พี่หนุ่มสอนน้องได้ยอดเยี่ยม

panther

ลุงส่งอะไรมาให้ดูนะต้องเกี่ยวหลานแกแน่

zaaar65

แต่ต้องติวข้าวปั้น    เอาให้ถึงเช้าเลยนะ

9toulek

โดนขนาดนี้น้องข้าวถอนตัวไม่ขึ้นแล้วครับ ติดใจพี่หนุ่มมากแย่นอน ผมว่าหลังจากนี้อาจาี 2:1

ppherbalife

สงสัยแอบอัดคลิปไว้อีกป่าว สงสัยโดนลุงเยดแน่เรย

p_hart

::WowWow:: น้องข้าวปั้น เสร็จเสียวไปหลายครั้ง พี่หนุ่มก็ไม่หมดแรงเอาเด็กน้อยได้เรื่อยๆ