ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แนนนี่ ไดอารี่ EP.2

เริ่มโดย NaNNz, กุมภาพันธ์ 22, 2020, 11:29:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lungchang

มันเป็นอะไรที่..เอ่อ. แบบว่า..555
ผมมีเพื่อนผู้หญิงหลายคน บางคนก็จะแนว ๆ นี้แหล่ะ
ชอบโชว์ ชอบทำอะไรห่าม ๆ ตื่นเต้น ๆ
บางคนก็จะซอฟท์ ๆ หน่อย อาจแอบ ๆ ร่านเงียบ ๆ
(แต่แบบนี้จะสุด ๆ กว่า ที่พูดหรือทำอะไรแบบโต้ง ๆ ออกมา)
แบบน้องแนนอาจจะเกือบสุดโต่ง
แต่ยังไม่รู้ว่าพอเจอจริง ๆ จะซักขนาดไหน
ถ้าให้แนะนำ จัดไปเลยครับ อย่าได้ช้า
ความเสียวซ่านร่านสุดทรวงมิเคยปราณีใคร
ขอแค่เซฟ ๆ ระวังตัวไว้หน่อยก็ดี เท่านั้นแหล่ะครับ

dvorak

อ่านแล้วเสียว และคิดตามด้วย เลยครับ  ::YehYeh::

iaaaa

น้องแนน ชอบแนวแอบโชว์ กับเอ้าดอร์ สินะ
แต่เด็กแดน นี่แผนสูงใช้ได้ แอบเนียนมาตีสนิทซะงั้น อิอิ

Adisak Jaidee

เล่าแบบดิบๆ งี้ ชอบมากเลย

love around

ยกให้เป็นสตรีดีเด่นแห่งปี

ilovecookie

ได้เป็นแฟนนี่รักตายเลยยย

kirkland

กลัวของพัง แต่เล่าไดสนุกมาก

NT5534

เสียวมากๆเลยครับ
ไม่คิดว่าจะมีใครกล้าขนาดนี้

Bounce

คุณแนนนน ยิ่งอ่านยิ่งเข้มข้น ชอบการบรรยายที่สร้างให้เห็นภาพชัดเจนขนาดนี้

ตั้งตารออ่านตอนต่อไปเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

oumgstring

น้องแนนชอบโชว์แบบนี้ เล่นของปลอมก่อนแล้วค่อยใส่ของจริง

DESTINY_TH

Nero007

จะได้มีอะไรกับสัตว์ไม่นะ

chomsang

skycnx27

Corvest

ตื่นเต้น แต่อันตรายอยู่นะ