ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 27 : ชั่วโมงต้องมนต์และปีกแห่งรัก

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 10:51:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exelier

เพลงดิจิมอนก็มา คิดถึงพี่นัทกะน้องนพ ช่อง9 การ์ตู่นลย
ขอบคุฯครับที่ทำให้ย้อนความหลังกับหลายๆเลพลง

exelier

โห จะจบแบบนี้ เอาปืนมายิงกันให้ตายเถอะครับ รูปนี่เด็ดมาก อยากได้ reference เลย

mooplam111

อิโต มัตซึ

ntcomX

งานนี้อะไรๆก็เป็นใจไม่สมหวังกันก็ไม่รู้จะว่าไงแล้วนะ ::Doubt::
ฟังเพลงแล้วคิดถึงเรื่องพวกนั้นเลยครับ

zeedchild

นึกถึงตอนเด็กๆทันทีเลย ร้องแต่เพลวการ์ตูนทุกวัน

zeedchild

ตอนหน้ามีเสียว ขอให้เป็นเรื่องจริงไม่ใช่แค่จินตนาการของอั้ม จะได้สมหวังสักที

ัuffa555

น้ำตาไหลเอาจริงๆ ตอนเพลงดิจิมอนอะครับ  โตมากับมันจริงๆ  ::Thankyou::

sommchai

แล้วนายเวย์ กับโรส แอบไปกินกันที่ไหนเนี่ย อยากเห็นจัง

yourbuddy

xvenomz

ไรท์เขียนบรรยายซะ บรรยากาศแห่งความรักลอยมา กรุ่นด้วยไอวันวาน ดีเลยครับ

เรื่องเพลง สารภาพตามตรงว่าไม่มีในหัวเลยครับ สมัยเด็กนี่รอแต่ตอนเนื้อเรื่องอย่างเดียว 555

ตายๆ หนูอั้มเจอคอมโบขนาดนี้ จะอดใจยังไงไหว นี่ขนาดนายริวเราเขินอยู่นะเนี่ย ถ้าไม่เขินคงทีเดียว K.O. เลย

19662509

กว่าจะได้พี่อั้มนายริวต้องโชร์ของเยอะเลย
ดาร์กอนบอลGTผมว่าผมดูไม่ต่ำกว่าสิบรอบ