ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 27 : ชั่วโมงต้องมนต์และปีกแห่งรัก

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 10:51:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

สนุกมากครับ ตอนนี้รำลึกอดีตชาติ กันเลยทีเดียว

wink

hanabombam

สกิลเทพแบบนี้ เรียกลูกค้าได้อย่างที่คาดหมายไว้ แบบนี้พี่อั้มต้องให้รางวัลน้องมังกรแบบจัดหนักัดเต็มนะ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

audy11

นายริวนี้สุดยอดจริงๆ ร้องเพลงก็ได้อัจฉะริยะสุดอะ.  ยังงี้อั้มรักตาย แล้วสาวกระแตจะหลงเสน่ไหมละ

winpooh

Ke2l3e2oS

รู้จักทุกเพลงง ดักแก่ชัดๆ ตอนนี้

อือหือรูปตอนต่อไป เห็นแล้วเสียวแปร๊บบบ

Paradise

ผมคนนึงแหล่ะที่น้ำตาซึม คิดถึงสมัยเด็ก ที่วันหยุดต้องนั่งหน้าทีวีรอดูการ์ตูน 

occocc

ครบรสจริงๆครับ ถ่ายทอดเรื่องราวในมุมต่างๆออกมาได้ยอดเยี่ยมมากๆ

howto

ปูเรื่องราวโรแมนติกของริวกับอั้ม น่ารักดี

เพลงอ่านไปก็มีเพลงดังในหัวตามไปด้วย ดีเลย เห็นชื่อตอนนึกว่าจะมีเพลง ชั่วโมงต้องมนต์ของ Friday ด้วย

ริวนี่ทำคะแนนเน้น ๆ เลย

tree0107

แหม่ๆๆๆๆร้องเพลงเกาไข่....เอ๊ยยยยเกาคอร์ดกีต้าร์ก็สุดยอดอะไรมันจะเพอร์เฟคขนาดนั้นพ่อสามีแห่งชาติ

Thongchai Wangsri

nagatobimaru

นายน้อยโชว์เทพขนาดนี้ พี่อั้มครับ คืนนี้ขอรางวัลเด็ดๆ ด้วยนะครับ