ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amano Ameno]Kyonyuu Onna Joushi Saimin Nikuningyou สะกดจิตหัวหน้าจอมเฮี๊ยบ ตอน1

เริ่มโดย joker socool, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 03:16:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunfrid

ลายเส้นดิบๆดีแหะ
หัวหน้าผู้โดนลูกน้องสะกดจิตสินะ ไหนดูสิพอคลายสะกดจะจำได้ป่าว

อาซาฮินี่คือแฟนหัวหน้าสินะ เหนตอนต่อมาแล้ว
จะโดนอะไรต่อน้าา

pitoonpa

neasy001

สะกดจิตหัวหน้าอย่างเดียวเองหรอเสียดายของแย่เลย

teet

เนื้อเรื่องน่าติดตามเป็นอย่างมาก ว่าแต่แอพนี้มีให้โหลดไหมครับ

นายไข่ย้อย

น่าสนใจ ขอลองดูหน่อยเด้อแว๊บๆ

น่าติดตามมากๆ  ::DookDig::
อิอิอิ

Arkanam

หัวหน้าสวยจัง โดนสะกดจิตคงเละแน่นอน

น่าติดตามตอนต่อไปว่าจะรู้ตัวเมื่อไหร่

vincentzx202

ลายเส้นแปลกตามากครับ ขอบคุณที่แปล
ยัยหัวหน้านี่โดนคาห้องประชุมแน่ๆ

xonly289482

ลายเส้นของภาพมัน แปลกตา มันบาง ๆ เหมือนเป็นภาพร่าง
หัวหน้านิ่งไปแล้วคาดว่าต่อจากนี้ คงไม่รอด  ::Evil::

lllllmoolllll

ลายเส้นเรื่องนี้สวยครับ ถ้าลงสีเต็มแบบปกได้จะสวยมาก ขอบคุณครับ

thai4id

ขอซัก app นึง อยากได้แบบนี้มาใช้บ้าง

อยากได้แบบนี้ อยากได้แบบนี้
อะไรๆ ก็กู

notpongkaneiei

แปลดีละครับเข้าใจง่ายครับแต่ผมว่าลายเส้นมันแปลกๆไปอ่ะครับ เนื้อเรื่องถือว่าสุดยอดเลยครับ แปลต่อไปนะครับผมดป็นกำลังใจให้ค้าบบ

civil2

หัวหน้าสาวแสนสวยขนาดนี้ เป็นใครก็ต้องจ้องจะได้
ยิ่งทำตามที่สั่งทั้งหมดด้วย เปรมล่ะทีนี้

ลายเส้นแปลกตา เนื้อหาสนุกครับ ตอนแรกยังจัดเต็มแตกในขนาดนี้ตอนสองจะเป็นยังไงนะ ลุ้นมากครับ

กินโทกิ

ลายเส้นแปลกดีเหมือนทำจางๆใม่ให้คมชัด ส่วนด้านเนื้อเรื่องรอดูไอ้ลูกน้องจะทำอะไรหัวหน้าบ้าง