ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 1/2

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 06:10:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ppcub Jjip

ก็คือแบบแม่เลี้ยงก็คิดไม่ซื่อเหมือนกัน

ขนาดนี้ก็เสียบเถอะ

Kasisoso

แม่เลี้ยงคิดเคลมลูกเลี้ยงอยู่แล้ว อะไรๆก็ง่ายเลย

bunyawatbun

hiromi39

ลูกบุญธรรมมายืนแข็งชี้หน้าอยู่อย่างนี้แล้ว แม่เลี้ยงคงจะไม่ทำให้เสียน้ำใจ คงคว้ามาดูดก่อนเป้นแน่ ส่วนที่เหลือก็ให้มันเป็นไปตามความต้องการของปุถุชนทั่วไป

boxser

พ่อตายเป็นเหตุ555

edit เป็นลูกที่ดีอดทนได้ ตอน2หน้าจะจัดหนัก

mapaew

คุ้มค่ากับการอ่านย้อนจริงๆ สนุกมากครับลุ้นเลยว่าจะจบยังไงถ้าไม่ได้อ่านตอนที่ 2

เดินผ่านมาเฉยๆ

แม่นี่แสนดีจัง ไม่ใช่ลูกตัวเองแท้ๆ ยังห่วงขนาดนี้
.
.
โห หลังจากนี้จะเป็นยังไงเนี่ย ลูกจัดซะไม่น่าเหลือ

minezaza2

มีแม่เลี้ยงสวยแบบนี้ก็ดีสิ แต่หาชาติหน้าคงไม่เจอมั้ง แม่เลี้ยงสวยแบบนี้

Tantit

ร้ายกาจมากน่ะวางแผนหลอกก่อนด้วย
คุณแม่จะรอดไหมน่ะะ

เหิ้มม ลุ้เลยน่ะเนี่ยย ตอนต่อไปจะเป็นไงน่ะะ

maroon

ขอบคุนครับ คือมันจะเอาก็เอากันสะจะใดจบเรื่องไปคือมันเลยจุดเเม่ลูกเเล้วละถ้าทำกันขนาดนี้เเล้ว เเต่เเม่สวยจริงครับเป็นลูกก็อดใจอยากละครับ 

xonly-1013

นำ้กับไฟอยู่ใกล้กับได้ที่ไหน มาเติมเต็มความรักให้แก่กันดีกว่า ::DookDig::

herem

ขอบพระคุณมากครับ ชอบภาพแนวนี้มาก และเนื้อเรื่องพล้อตดีมากครับ แม่เลี้ยงเจอลูกหลอกขนาดนี้ต้องไม่รอดแล้วแหละครับบ

crazy27

คุณแม่หุ่นดีมากเวอร์ ไม่มีใครคอยช่วยเลยเหงียนเป็นพิเศษ

อ่านแล้วอารมค้างเลย ภาคต่อไปไม่น่ารอด

OmomokaO

ลายเส้นสวย ลูกก็เงี่ยน แม่ก็เงี่ยน จบยังไงละทีนี้55555

จบแบบนี้ลูกเศร้าเลย55555
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

xonly-1221