ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 1/2

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 06:10:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunlightz

ตั้งใจเข้ามาถูกจังหวะซะด้วย เรียว เดินโด่ข้ามาแบบนี้ จัดหนักแน่ๆ

tamagot123

Supaluck.the

ชอบลายเส้นแบบนี้นะ สบายตาดี ลูกเลี้ยงก็วางแผนซะแยบยลเลย

Oceankings1234

ลูกชายวางแผนไว้แน่นอนเลยครับ ไม่งั้นไม่จงใจออกไปบ้านเพื่อนหรอก

Pape Love You

ชอบแม่ทรงนี้จริงๆ แต่เสียดายไม่ใช่แม่ลูกแท้ๆ หลังไม่ค่อยมีงาน incest ดีๆเลยมังงะ

andycarton

ดูๆทรงแล้วแม่ก้อแอบๆชอบเรียวคุงอยู่นะ เจอมุกหลอกไปค้างบ้านเพื่อนแล้วก็กลับมาแบบนี้เสร็จเรียวคุงแน่ๆ ::DookDig::Edit:อ้าวคั้งนี้อดตอนหน้ามีซั่มแม่เลี้ยงแน่ๆปูเสื่อรอเลยครับผม ::DookDig:: ::DookDig::

vtklk2015

ลูกเลื้ยงวางแผนใว้แล้ว คงจัดหนักให้แม่เลี้ยงแน่เลย
ลูกก็ขยี้เหลือเกิน คุณแม่จะหักห้ามใจใหวเปล่าเนี้ย

BlackSkuLL

คาหนังคาเขาขนาดนี้ 555

ดูทรงละไม่รอดไม่ต้องหาผัวใหม่ละ

pandorack159

ฮั่นแน่....คุณแม่หื่นจัดกับคุณลูกนักวางแผน ดูจากแนวคงไม่น่าพลาดได้กันแต่ๆ

แต่คุณแม่ทำขนาดนั้นแล้วให้ลูกเย็ดไปเถอะ

Acta1994

kipkipju kisdsada

หลอกให้เปิดเผยตัวตน แล้วกลับมาดูุตัวจริง หลักฐานคาหนังคาเนินขนาดนี้ ต้องคุยยาวๆแล้วเท่านั้นนะแม่ ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลยยย พ่อตายทุกอย่างในบ้านต้องเป็นของลูก ว่าแต่เปลี่ยนจากจดทะเบียนบุตรบุญธรรม เป็น ทะเบียนสมสรที่ไหนครับ
::Bloody:: ไปให้สุดแล้วหยุดที่สอดใส่ ลายเส้นเร้าใจมากๆครับ ขอบคุณมากๆครับที่นำมาถ่ายทอดให้ได้ชม

samnakub03

แม่มาอย่างงี้แล้วก็เสร็จลูกสิครับ

มันคือแผนสินะอิอิ

Dudsadee

คุณแม่ก็ตั้งใจซะขนาดนั้น

คราวหน้าสงสัยไม่รอด จริงๆทำๆให้จบไปเลย

Summermay

แม่อยากได้ลูก ลูกอยากเอาแม่ เดินเข้ามาเสากระโดงพร้อมรบ ใหญ่สะใจแม่แน่นอน ความมันส์กำลังจะเริ่มขึ้นละ

ตอนนี้ยังไม่มีแฮะ แต่งานนี้โดนลูกบิ๊วอารมณ์แล้วล่ะ คราวหน้าแม่คงทนไม่ไหว ได้เอาแน่ๆ