ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Drowning in Sex With Mom คุณแม่ขี้เงี่ยนกับลูกเลี้ยงจอมหื่น 1/2

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 27, 2020, 06:10:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Party Party

ไปอ่านตอน2มา ต้องรีบกลับมาหาตอนที่หนึ่ง 555
ขอบคุณครับสำหรับผมลงาน

ขอบคุณครับ
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

teruteta

ชอบลายเส้นนี้ครับ วาดได้สวยทำให้ถึงอารมณ์ดีครับ เนื้อหาชวนน่าติดตามทำให้อดไม่ได้ที่ต้องมาคอมเม้น ขอบคุณสำหรับผลงานแปลครับ

whitecrow

syndromz

แม่เลี้ยงเงี่ยนขนาดนี้ยังไงก็ไม่รอด ถึงลูกไม่ต้องวางแผนโกหกว่าไม่อยู่ นานๆไปก็ต้องเสร็จกันอยู่ดี

สุดจริงๆเรื่องนี้ ขนาดยังไม่ได้เอายังขนาดนี้ตอนใช้ดิลโด้ต่อหน้านี่ได้อารมณ์จริงๆ

Jikkig16

คงลงเอยกับคำว่าถลำลึกกับความต้องการภายในจิตใจ นึกแล้วเพลียแทน  ::GiveMe::

I'am TopFi

ลูกมันวางแผนเลยนี่หว่า

ถ้าทำถึงขนาดนี้ใส่ไปเหอะ

zero2753

อ่านแล้วตื่นเต้นได้อารมณ์มากntrจงเจริญครับ

edit ใส่ไปเหอะ

nuunung

ลูกหื่นแอบวางแผนเก่งมากๆ แบบนี้จะแม่จะโดนไหมนะเสียรู้ลูกเต็มๆ

เสียดายที่ไม่ได้ทำกันจริงๆ แม่ยังมีสติและคิดดีอยู่ แต่ถ้าเป็นแบบนี้ไปนานๆแม่จะทนไหวไหมนะ

lwana4

lnwno00

พ่อไม่อยู่แล้วลูกเสียบแทน

เดี๋๋ยวตอนต่อไปก็ยอมเองแน่

I2eI3oI2n D Ace