ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suruga Kuroitsu] Mistaken Love รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2020, 06:22:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

ต้องมีคำพูดหรืออะไรซักอย่างนึงซึ่งพอจะนำไปสู่การซั่มกันได้ แต่คิดไม่ออกจริงๆ แต่น่าจะแฮปปี้ตอนท้ายแน่ๆ

edit  ผู้หญิงมีการเตรียมพร้อม ถุงพร้อม อย่างนี้ก็ต้องลุยให้ถึงไปด้วยกันแล้ว

แมงโก้ส้นตีน

::WowWow::น่าจะจบแบบได้ลงเอากันนะ

แต่สงสัยคนแรกมากกว่า ว่าจะมีบทอีกมั้ย  ::Shower::

ลุ้นว่าจะมีบทให้กลายเป็นสาวร่าน เพื่อที่พระเอกจะได้ผิดหวัง
::DookDig::

แหมแหม จบซะหวานเจี๊ยบ  ::Shy::

Northstar Rta

พระเอกก็ต้องขอโทษที่ส่งจดหมายผิดคน แต่ก็ต้องสารภาพว่ารักคนนี้แล้ว สุดท้ายก็อยู่ด้วยกันตามคาดการณ์
นางเอกเตรียมพร้อมมากๆ สุดท้ายก็มีความสุข

Apinan Mok

พลาดเกินแบบนี้ แต่คงต้องแพ้น้ำตาเธอแน่ๆ

จบแบบแฮปปี้จริงๆด้วย ขอบคุณครับ

MooOon

ขอบพระคุณที่หาเเนว ฮิลิล่งตับให้ครับ อ่านเเล้วมีความสุขมาก

ให้เดา พระเอกน่าจะใส่จดหมายถูกเเล้ว เเต่ สาวผมยาวรู็ว่าเพื่อนน่าจะ

ชอบคนนี้เเละตัวเองไม่ได้ชอบพระเอกเลยเเอบช่วยให้ทั้งคู่สมหวัง

ตอนจบ เดาว่าคบเปงเเฟน จริงๆ อยากให้จบเเต่งงานไปเลย

เพราะสาวผมสั้น น่ารัก+สวยมาก

---------------------------------------------------------------

เดาตอนจบผิดไปเลย เเต่จบเเบบนี้ก็อมยิ้ม หวานน่ารักมาก

เอาจริงๆพวกสาวห้าวๆผมว่าเอาจริงๆ อาจไม่เคยเรื่องเเบบนี้ก็ได้นะ

ปัญหาคือ เราไม่กล้าเข้าไปนี่สิ 555+ เเต่ชอบนิสัยนางมาก

มีข่มขู่ด้วยว่าจะทำไม่ทำ ไม่ทำ มีชก 555+ น่ารักดี

wender_111

กรุณา นา นา ฟัง ให้ จบ จบ จบ แล้วจะบวกจะลบก็ตามจายยยยยยยยยยยยยยยย

นั่นไง พอฟังจบ ทั้งบวก ทั้ง ล(ร)บกันเลยนะเนี่ย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

CoolNook Thangsakul

โถ่ ญ อุตสาห์มีใจให้แล้ว ต้องไปให้สุด แล้วหยุดที่แตกในซิ 5555

scozember

อาจจะจบที่ความเข้าใจกันได้ แต่บางเรื่องที่ไม่สร้างประโยชน์ก็ไม่ควรพูดนะ

Edit.. ในความเป็นจริงอาจจัไปอีกแบบได้เลยนะ พูดอะไรที่ไม่จำเป็นเนี่ย

ddcc

ผมว่าต้องลงเอยกับสาวโหดแล้วล่ะ ร้องไห้ขนาดนี้ พระเอกเริ่มรู้สึกดีด้วยแล้วนิ ส่วนผญหน้าแรกหรอ ผมเดาว่าบิชแน่เลย555
สุดยอดว่ะพระเอก มาเบื่อบอกความจริงเพื่อจะได้เริ่มต้นจริงๆ และเคลียร์ปมในใจ ส่วนผญนั่นปลากรอบเลยแหะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

น้องน่ารัก อย่ามาใจร้ายกับน้องนะเฟ้ย

เอ่าพลิกเฉยเลยวุ้ย  แต่ก็ดีนะจบแฮบปี้ดี

skoda2012

โดนจัดหนัก จนตกหลุมรักเข้าจังเบ้อ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน60วัน

kono

ชอบลายเส้นแนวนี้ กับสาวหัวทองคับ

เม้นท์ไม่ได้คุณภาพ/เม้นท์ข้อความห้ามเม้นท์/ไม่ได้Editหลังอ่าน
แบน90วัน

trong5171

คาดว่าคงจะแฮปปี้เอนดิ้งแน่ๆเลยสูตรนี้ ง้อกันจนได้แน่ๆ

เดาไม่ผิดจริงๆ ถ้ามันมีตอนต่อก็คงจะเกี่ยวกับสาวในหน้าแรก

นายไข่ย้อย

อยากให้จบแบบแฮปปี้นะ เป็นคนที่ตับไม่ค่อยแข็งแรง

อยากให้มีตอนต่อนะ
อิอิอิ