ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shotenin Matori] Gal no Ongaeshi ช่วยเหลือสาวแกล 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 29, 2020, 11:38:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอนที่ 1

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

trong5171

เยี่ยมเลย แบบนี้ถึงจะได้เร้าใจหน่อย นึกว่าจะเป็นโดโลกสวยซะแล้ว

ลุงโชว์โหดแน่ๆเลยแฮะตอนหน้า หน้าแว่นๆแบบนี้ แต่มันรู้สึกแปลกๆที่นางเอกดูไม่ติดใจแฟนเก่าเลยเฮ้อ แบบนี้มันก็ไม่เร้าตับเลยน่ะสิ

MooOon

ใจคอไม่ดีเลย ใจนึงก็คิดนะว่าไปหาไอ้เเฟนเก่า เเล้วพระเอกไปช่วยทัน

เเต่อีกใจรู็สึกแปลกๆ คิดว่าไปช่วยไม่ทัน เเละพระเอกไปช้า จนนางเอกติดใจ

ของเเฟนเก่า ให้เดา......โดนเเฟนเก่าขืนใจ จนกลับไปติดใจละมั้งตอนนี้่ -*-

--------------------------------------------------------------------

จบเลย จิตตกเลย -*- เอาจริงๆ ทำไมเเนวเเบบนี้ต้องมาตลอดเเบบโดนถ่ายเก็บไว้เเล้ว

ไม่กล้าบอกพระเอก หรือว่า ถ้าบอกไปกลัวเเว่นจะรับไม่ได้หรอ เพราะ ถึงตามไปหามัน จะมีอะไรรับรอง

ว่ามันจะยอมลบรูป หรือเราคิดมากไป? อารมนางเอกวัยนี้คงกลัวว่ารูปจะหลุดเเละมีผลเสีย

ต่อพระเอกละมั้ง สงสารนางจริง -*- หวังว่าตอนที่3จะเเต่งงานกับพระเอกไปเลยนะ

biggiggog

งานนี้ท่าทางจะลำบาก โดนเรียกไปแบบนี้
คงโดนมืใช่น้อย

ลุงมาแบบนี้จะช่วยอะไรได้หว่า
เอาใจช่วยหน่อยละกัน
ขอบคุณครับ

mspeed

ทำยังไงดีนะ​ ถูกข่มขู่แบบนี้
เล่นมีดเลยนะเนี่ย​ ลุงเรามีวิชาอะไรบ้างนะ

Buarie

อ่าว ลักษณะแบบนี้น่าจะโดนจริง ๆ

เลื่อนผ่านเลยงี้ ไม่อ่าน ลบความจำ

Hunfrid

ตอนนี้ก็หวานๆในชุดนักเรียนไป
จะดูหน่อยซิ พระเอกจะช่วยสาวแกลจากการแบล็คเมล์อย่างไร

หืมลุงแว่น เอ็งจะช่วยสาวแกลเจ้ายังไงหละ อีกฝ่ายมีมีด ให้เดาคงไม่พ้น ไม้กับอิฐแถวๆนั้น
ตอนหน้าพระเอกจะช่วยไว้ก่อน หรือต้องโดนเห็น ntr ต่อหน้ากันนะ

ปล. สัดส่วนตอนเต็มตัวแปลกๆชอบกล

gutongnk59

กำลังฟินๆ มาเจอแฟนเก่าส่งรูปมาแบบนี้ใจคอไม่ดีละ หวังว่าจะไม่ntrนะ

///โดนต่อหน้าแบบนี้เข้าข่าย ntrยัง ? ตอนหน้าลุงแว่นซัดมันให้หมอบเลย

nowhereman

โดนจัดหนักทั้งคืนยังมีแรง คิดว่าวันนี้จะเล่นอะไรต่ออีก  แต่มาเจอแบลคเมล์งี้ หวังว่าคงไม่ปวดตับนะครับ

ตัดจบแบบค้างคา แต่ช่องสุดท้าย เป็นผู้ใช้แสตนต์นี่แอบฮาเลยครับ งานนีหวังว่าจะจบด้วยดีนะครับ
ขอบคุณที่แปลครับ

mawinxxx102

นางเอกจะติดใจของเก่าเปล่าเนี่ย  โดนอีกเหรอ

mawinxxx102

ipor

อ้าวววววววววงานเข้าแล้วลุง

ตอน 3มันตรงกะชื่อเรื่องเสียที

tonza221

CoolNook Thangsakul

เอาแล้ว โลกเริ่มมืดละ ดูดิพระเอกมันจะช่วยนางเอกยังไง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

กำลังไปได้ดีกะลุงแท้ งานมาซะแล้ว จะเข้าด้านมืดไหมละเนี่ย

ทำไมรู้สึกฮาภาพล่างฟะ  ::DookDig::