ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konoshiro Shinko] Nightcrawling ลักหลับสาวขี้เมา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 02, 2020, 06:21:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
1-5

6-10

11-15

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

แมงโก้ส้นตีน

จริงๆ แล้วลักหลับนี่ก็ตื่นเต้นนะ แต่ก็น่ากลัวโครตๆ เลย ถ้าตื่นมาแล้วเธอไม่เล่นด้วย
แต่การ์ตูนโป๊นี่เนาะ ตื่นมาก็คงขึ้นขย่มเองเลย
::DookDig::

กลายเป็นคู่สวีทประจำออฟฟิศไปซะและ
::HeyHey::

ipor

ผมว่านี่เป็นแผนของเพื่อนๆแน่ๆ

เงียบกริป อยากเห็นตอนต่อไปอะว่าจะทำอย่างไรเมื่ออยู่ต่อหน้าเพื่อนๆ

5hamanking2

Summermay

ได้แน่ๆ แบบนี้ต้องได้แน่ๆ  ::Glad:: ::DookDig::

ถถถ อยากได้รุ่นพี่อยู่แล้วอะนะ ละทำไมสุดท้ายตีกันแต่เช้าอีกละเนี้ย

yopern

ได้น่ะ มันได้แน่ๆ แต่ผู้หญิงจะตื่นขึ้นมาหรือเปล่าเท่านั้น แต่ตามชื่อเรื่องน่าจะยังไม่รู้นะ

edit ถ้ามีใจแบบนี้ตื่นขึ้นมาก็ไม่มีปัญหาหรอกจริงไหม

nekki

ต้องกลายเป็นแฟนกันแน่ๆ ฝ่ายหญิงแค่ซึนเฉยๆละ จริงๆก็ชอบฝ่ายชายอยู่แล้ว

นั้นไงมีละเมอจับกดเองด้วย ผมว่าแต่งงานไปเลยเถอะจะได้เป็นเป็นภาระเพื่อนร่วมงาน

kenata

เจ๊ แก หลับจริง หรือ แกล้งหลับ หว่า
ไปๆ มาๆ คง จัดเต็มแล้ว จัดเสื้อผ้า ใส่คืนให้ แหงๆ

edit : ดูๆ แล้ว เหมือนจะมีใจให้ เหมือนกัน นะเนี่ยะ ถึงขนาดเก็บมาฝัน ด้วย

::Dribbling::

mindza2212

ทั้งคู่นี่่สงสัยน่าจะทะเลาะกันเผื่อกลบเกลื่อนความอายแต่ผู้หญิงหลับแบบนี้แกล้งหลับเพื่ออ่อยป่าวเนี่ยตอนจบน่าจะได้เป็นแฟนกันตามสูตร

ไม่ได้แกล้งนี่หว่าเมาจริงแถมละเมอซะเขารู้ใจจริงหมดเลย

niceanglev

ถ้าตื่นแล้วจะกลายเป็นแมวเชื่องๆหรือจะกลายเป็นแม่เสือดุกว่าเดิมหล่ะเนี่ย 555

edit สงสัยจะกลายเป็นแมวเชื่องๆแทนละ 555

MooOon

ตามปกติ ไม่มีเพื่อนสาวคนไหน ถวายพานให้เพื่อนผู้ชายขนาดนี้ ผมว่า

ถ้าไม่ใช่เเผนของนางเอกเอง ก็น่าจะของเพื่อน เพราะรู็ว่านางเอกน่าจะ

เเอบชอบพระเอกเเต่ต่อหน้าต้องทำตัวทะเลาะด้วยตลอดเลย สารภาพไม่ได้

เลยทำเเบบนี้ช่วยนางเอกละมั้ง เดาตอนจบว่า ยังไม่ได้คบกัน เเต่เพื่อนๆรู้กัน

ว่ากับพระเอกน่าจะรู้สึกเปงผัวเมียเเล้ว เเต่ศักศรีค้ำคอ เลยยังบอกว่าเปงเเฟนไม่ได้555+

----------------------------------------------------------------

ขอบคุณที่แปลเรื่องเเนวนี้ให้อ่านครับ จบได้หวานมาก เเต่เสียด้ายอย่างนึงมากๆ

เช่นกัน ทำไมเเนวนี้ต้องจบรวบรัดจนไม่รู้เรื่อง เบื่อมาก นี่ก็ทำจจบเเบบให้เหงเเค่2ช่อง

สุดท้าย เรื่องหลังจากนี้ เพื่อนๆจะเเซวยังไงก็ไม่มีบอก คือจะให้มโนเพื่ออะไร -*-

จริงๆ อยากให้มีมากนะ เราจะได้อินมากกว่านี้ เเต่เอาจริงๆนิสัยเเบบนางเอกน่ารักนะ

เปงพวก ซึน เเต่พอบนเตียงเเล้วกลายงเปงใสๆเลย 555+

ฮามุขนี้นะ ใช้ได้ตลอด จะเเตกในไม่ได้นะ เเต่เสือกเอาขาล็อคไว้ 555+

keatmano

ลักหลับไป เดี๋ยวสาวตื่นขึ้นมาก็หยุดไม่อยู่แล้้ว ... คบกันจริง ๆ จัง ๆ ต่อไปแน่ ๆ  ::HoHo::

โอกาสระฆังวิวาห์ลั่นกำลังมาแล้ว

Boran Mark

ขนาดนอนหลับยังแฉะ อาจจะเป็นแผนของเธอหรือปล่าว
edit:เสร็จสมไปอีกคู่ เพื่อนออฟฟิศคงได้กินเหล้างานแต่งอะนะ   

johnywalker

ดูจากหน้าตานางเอกแล้ว นางต้องตื่นแล้วแน่ ๆ แต่แกล้งทำเป็นหลับ เพราะแอบพอใจพระเอกอยู่ลึก ๆ // อ้าวทายผิดเหรอ แต่ก็ยังถูกครึ่งนึงละน้า

สมพร สมหวัง