ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:06:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anigkanjana

พระเอกเราจะกินแค่นี้หรือจะกลับไปกินโกโก้ด้วยกันน้า

yedke

ตอนแรกลุ้นนึกว่าจะได้โกโก้ ผิดคาดจริงๆครับ

Slave

น่าติดตามมากครับ​    สนุกมาก​   กะแล้วสาวโอ๋ต้องคาบไปกิน5555... ขอบคุณ​มาก​ครับ​

kuma_777

ติดตามมาตั้งแต่เรื่องที่แล้ว เขียนได้ดีไม่ผิดหวังเลยครับ รอดูลีลาของตัวละครที่ยังไม่เปิดเผยนะครับ

Nxxm wap

เริ่มต้นก็มันกันเลย  น่าจะดุเดือนคู่นี้ ::Glad::

wolfeyes

sawong sad

ถ้าโกโก้รู้ว่าเลขาแอบมากินหนุ่มที่เคยสนแบบนี้คงกะอักหน้าดู แลล้วพี่เบย์เราก็ร้ายใช้เล่นทำเอาม่ายสาวถึงกับร้องเลย แล้วแบบนี้พี่เบย์เราคงหายเศ้าไปเยอะ

kabyala

แนวล้างแค้น แบบนี้ละครับอัดฝากไปถึงโกโก้เลยครับ ขอบคุณครับ

munkza

เบย์บอกช่วยกันกิน สักพักโอ๋โดนอีกรอบแน่ โกโก้ชอบเอาชนะสินะ แต่เบย์ไม่ยอมตามเกมส์น่าสงสารจัง

shotti

ไม่ได้โก้ แต่เหมือนโอ๋จะโดนใจมากกว่านะ

phu_nun

psm_mach

ดูตามบุคลิกแล้วโกโก้กับเบย์ก็ต่างกันมาก โกโก้ไม่เลือกก็ถูกแล้ว ส่วนโอ๋ผัวเก่าเป็นทหารคงชอบคนในเครื่องแบบตรงสเป็คเลย เบย์ก็ถือว่าไม่เสียหลายไม่ถูกตรงก็ยังถูกโต๊ด

marcut

ไม่รู้โกโก้จะยอมลดทิฐิแล้วกลับมาหาเบย์ แล้วเบย์จะจริงจังกับโหรือเปล่า

automilo

ตัดหน้าน้องโกโก้ซะแล้ว โอ๋ เรา อย่างนี้พระเอกจะทำไงเนี้ย หวนกลับ หรือมีรักใหม่

ยุทธนา วงษ์เกษม