ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:06:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

โอ๋ไปแซบแฟนเก่าเจ้านาย แถมเบย์งานดีอีกด้วย ไม่รู้จะเรียกใครเป็นฝ่ายแพ้ดี เรียกว่าวินๆดีกว่า
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

ton29048

Sakoda

banana_nakrab

เจ้านายเลือกเยอะ เลขาขอเอาไปใช้ก่อนนะจ๊ะ

wangdora29

แนวนี้สนุกครับ แบบntr เพื่อนมาแอบจัดการเอง

jarern32

สงสัยงานนี้จะไปได้ไปทำงานแน่ๆ ::Shy:: ::Ahoo:: ::Thankyou::

panya1111

เจ้านายไม่ใช้ลูกน้องขอลองนะ

Dudsadee

เขียนดีมากเลยครับ เหมือนอ่านนิยายดีๆเลย

suratad

กินอดีตแฟนเจ้านายเลยนะโอ๋

newblogspot

BSZ

โอ้โห จัดผู้ชายเก่าของเจ้านายซะด้วย

9toulek

โก้ โดนเลขาสาวเอาหนุ่มหล่อตัดหน้าไปก่อนแล้ว
แต่จากที่อ่าน คิดว่าหนุ่มหล่อของเราได้ฟาดทั้งม2\สาวแน่ แต่ใหครจะได้เป็นตัวจริง

chatjane4234

ถ้าเจ้านายรู้เรื่องเข้า ความสนิทกันระหว่างเจ้านายกับลูกน้อง จะพังลงเพราะผู้คนเดียวมั๊ยนะ

Nal

ฟ้าเหลืองแน่นอน หิวขนาดนี้

swss2511

เลขาที่ดีต้องทำได้ทุกอย่าง