ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Aru Kyoudai no Baai เหตุผลของเรา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2020, 05:21:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pandorack159

อัตราแลกเปลี่ยนคุ้มค่าอยู่น่า ตอนนี้ปากบนอนาคตก็ปากล่าง

คุณน้องน่ารักมากเลย ขอบคุณงานแปลครับ

Master-V

เจอน้องเสนอให้แบบนี้ซะแล้ว จบเลย ทีนี้

เอ้าว! เวรกรรม แตกในน้องสาวตัวเองซะงั้น

l2aito

น้องโว้ย น้องจะทำกับคนที่ไม่ใช่แฟนไม่ได้นะเห้ย
::Touchy::

โถ่ เอาซะเต็มที่เลยนะคุณพี่...
หวังว่าจะไม่มีอะไรนะ

สวัสดีชาวโลก

อะไรฟะรุ่นนี้เอาไปสองคนแล้ว  ::Hmmm::

edit คืออะไร บอกนอกห้ามทำกับคนอื่นแต่ตัวเองทำเอง

joulez

เด็กน้อยใจแตกแล้ว น่ากลัวมากเด็กยุคนี้ ไวไฟจัด

พี่ชายบ้าแต่น่าจะมีรอบสอง

mspeed

เดี๋ยวนี้เริ่มกันตั้งแต่ประถมเลยเหรอ ไวมากๆแล้ว
กลายเป็นคนที่ไม่รู้จักควบคุมตัวเองก็คือพี่ชายนี่เอง
แตกในน้องไม่คิดจะเอาออกเลยสินะ ท้องทำไงล่ะเนี่ย

Dragora

Dragora

มีทีท่าติดใจ​ ต้องบอกให้เพื่อนมาเล่นที่บ้าน

Northstar Rta

น้องแค่ประถมมีประสบการณ์แล้ว 2 คน พี่ชายจะต้องดูแลสอนน้องสาวเพิ่มแน่นอน
ดูแล้วเรื่องราวคงไม่จบแค่นี้แน่นอน ต้องมียกต่อไป 

ipor

เอาแล้ว นายต้องเลือกแล้ว โลกมันก็แบบนี้แหละ เลือกให้ดีๆนะ น้องจะปลอดภัย

อย่าบอกนะว่าน้องแอบชอบพี่ชาย

dilok211021

เด็กน่ารักดี แถมร่านด้วย คุณพี่ชายเองก็คงติดใจ จนต้องช่วยเก็บไว้เป็นความลับ

น้องสาวมีงอนด้วย น่ารักดีครับ ::GiveMe:: ตอนต่อไปน่าจะเอากันแบบทั้งวันทั้งคืนแน่เลย ::JubuJubu::

yopern

โธ่ พี่ชายปากว่าตาอย่าเขยิบนะ แต่น้องสาวเสนอขนาดนี้ไม่น่าจะขัดน้องหรอก

edit คิดอยู่แล้วว่าไม่จบแค่โม๊กหรอก แต่มันต้องจบด้วยการฉีดน้ำเข้าหอยเป็นอะไรที่สุดยอดแล้ว

Boran Mark

อ้าว เฮ้ย เด็กเดี่ยวนี้พัฒนาไปไกลมาก พี่จะตามทันไหมเนี้ยะ 555
edit:ตายห่า ชีวิตอยู่ในกำมือน้องสาวซะแล้ว แต่น่าจะได้ไปต่อ ลุ่นต่อไปครับ

noohun

เป็นผมนี่ อึ้งหนักกว่าตาแว่นนี่อีก
ตกใจระดับตำนานค้ำคอหน้าประตูเลย

เจ้าแว่น เจ้าควรจะต่อต้าน ไม่ใช่เข้าร่วม!!!

town1452

ยุคสมัยเปลี่ยนอะไรก็เปลี่ยน แต่นี่มันเร็งเกินไปแล้วว เล่นถึงขนาดนี้แต่ก็ดูไม่ต่างๆกับบ้านเรานะ ดูแล้วน่าจะยาว ขออ่านต่อก่อนเดี๋ยวกลับมา
และแล้วเขาก็จัดไปตามที่คิดแต่ดูแล้วน่าจะจัดกะนยางๆเพราะบองพี่ใมันใหญ่กว่าเพื่อนมัน