ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Aru Kyoudai no Baai เหตุผลของเรา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2020, 05:21:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ช่วงนี้ติดลงพื้นที่ เอาเรื่องเก่าที่แปลไว้ไปอ่านเล่นๆก่อนละกัน
ไม่มีชื่อเรื่อง ใครว่างคิดให้ที เดี๋ยววันหยุดจะปิดซีรี่ของท่านแมวนํ้าให้อย่างไวเลย

ชื่ออังกฤษ = In The Case of Certain Siblings
ชื่อญี่ปุ่น = ある兄妹の場合

01

02

03

04

05

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ ใครEditไว้ได้อ่านตอน2แน่นอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

wender_111

เอิ่ม บางครั้งลุงก็ตามยุคไม่ทันเหมือนกันนา มันเร็วขนาดนี้เเล้วเรอะสมัยนี้ หงั่ก ๆ ๆ loli ไม่พอ ยัง มี fam ด้วยเรอะ ไม่ใช่ว่าแม่รู้แล้วมี milf ก่ะ NTR ด้วยนาา
แฟนตูนเลิฟฮินะ

mawinxxx102

เด็กโตเร็วมาก  อายุแค่นี้พาเพื่อนมาบ้าน

mawinxxx102

oyoyo

หนูจ๋า หนูยังไม่โตเท่าไหร่เลยนะ แต่ใจหนูไปเกินตัวซะแล้ว
ทำไมผมคิดว่าเรื่องที่นางเคยมีอะไรกับผู้ชายมาแล้ว อาจไม่ใช่เรื่องจริง
พอล่ะ ตอนนี้เลือดในตัวผมกำลังพุ่งพล่าน 555
------------
ตอนท้ายเหมือนจะงอนมากกว่าโกรธนะ
ถ้ามีเรื่องราวที่โรงเรียนด้วย สาวๆห้องนี้น่าจะไวไฟกันทุกคน

MooOon

เอาจริงๆ เรื่องนี้ไม่ได้ไกลตัวเราเลยนะ ป.4-6นี่บ้างคนรู้มากกว่าเราอีก

เรื่องจริงนะที่มันกล้าเอาเพราะรู็ยังไม่มีประจำเดือน เมื่อก่อนสมัยเด็กผม

ยังน่งดีดลูกเเก้วอยู่เลย สมัยนี้เเม่งมีมือถือ มีที่ให้เอา พ่อเเม่ไม่อยู่บ้านบ่อยๆ

จากเรื่องดูเเล้ว คนพี่หลังได้คงคิดหนักจะทำยังไงต่อ เเต่คนน้องน่าจะติดใจ

เพราะของผู้ใหญ่มันใหญ่กว่าของเด็ก

---------------------------------------------------------

จบดีนะ อยากดูตอนที่2จะเปงยังไง ผมชอบเเนวครอบครัวพี่น้องนะ ได้ลุ้นดี

กว่าจะจบเเฮปปี้ไหม เดาจากลายเส้นตอนที่2น่าจะจบดี ขอให้ตอนจบ น้องสาวหายร่านเถอะ

จากที่ดูครึ่งหลัง เหมือนน้องเเม่งสอนพี่ให้เอาเลย คือ ความเปงผู็ใหญ่ผู้นำไม่มีเลย 555+

เเต่ก็ว่ามันไม่ได้ หนุ่มซิงนี่นะ ขอบพระคุณที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านครับ

Kingkong Keang

หนูๆเป็นเด้กดีจริงๆ โม๊กปิดปากพี่ชาย
ตลกพี่แม่งถอดออโต้
แถมแตกในแบบนี้รอบหน้าคงได้แตกเรื่อยๆแน่แท้นะหนู

tonza221

หืมมมมีข้อแลกเปลี่ยนแบบนี้เสร็จพี่ชายแน่ๆ
Edit: เหมือนน้องสาวจะรู้สึกดีน้า

akerue

จริงๆอายุเท่านี้ก็ธรรมดาสำหรับสมัยนี้ แต่รูปร่างในเรื่องมันดูเด็กไปหน่อย ยังไม่ทันโตเลย

ดันไปแตกในซะอีก

biggiggog

เด็กอะไรมันจะแก่แดดเร็วขนาดนั้น
ว่าแต่พี่ชายเจอข้อเสนอปิดปากแบบนี้ เอาไงดีหล่ะ

อ้าว...ไอ้พี่เล่นแรง เค้าแค่จะโม๊กให้แค่นั้น
ดันล่อซะแตกในเลย เล่นเอาคุณน้องโกรธเลย
ขอบคุณครับ

iiouxsoe

มีข้อเสนอหน้าสนใจขนาดนี้ แบบนี้สงใสตกลงกันได้สบาย

อดใจไม่ไหวจัดหนักน้องชะได้ แตกในอีกต่างหาก

iammek

หนู้จ๋ากินของพี่เค้าไม่ช่วยให้ดีขึ้นนะค่ะ

ฟ้องแม่แน่

exhausis123

เอ่อ อันนี้เด็กจริงๆ แบบเด็กมาก น่าจะประมาณ 10 ปี ยังมะมีประจำเดือน
โลกช่างไปไวเหลือเกิน หรือว่าเราจะแก่ไปแล้วนะ
ปล. ถ้าแจ็คพอตก็ท้องได้อยู่นะ อารมณ์ไข่ตกปุ๊บ สเปิร์มมาปั๊บ

อ่อ คุณน้องก็เก่งเพศศึกษาอยู่นะเนี่ย ว่าแต่ติดใจแน่นอนเลย

acidlolicon

พี่ชายต้องซวยไปกับน้องแน่นวล แม่เอาตายแน่

CoolNook Thangsakul

ลายเส้นก็ดีนะ มีแต่เด็กๆ แต่วาดอนาโตมี่ บ่ค่อยสวยเลยหนิ